Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Kachapwa mijeledi,kapigwa bila huruma na kafumbwa macho siku3.... ni kina nani hao walio mfanya hivyo? Kwann asiwataje sasa.....na mbona yupo nao.
"Mungu wa paulo,ndio Mungu wa daudi na ndio Mungu wa john mnamyemuita yohana wa yahudi"[emoji2]...changanua hapo utaelewa majina ya watekaji...paulo,daudi na john..majina ya baba zao ongezea mwenyew

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kachapwa mijeledi,kapigwa bila huruma na kafumbwa macho siku3.... ni kina nani hao walio mfanya hivyo? Kwann asiwataje sasa.....na mbona yupo nao.

Hapa namkumbuka mwalimu wangu wa fasihi nikiwa sekondari jinisi fasihi inavyoelimisha na kupeleka ujumbe kwa haraka ktk jamii. Roma hongera sna kwa kueleza yamoyoni kupitia sanaa ya lugha. Marehemu mwalimu wangu Abdulbaki ( Allah ampe makazi mema peponi) namkumbuka sana kwa uwezo wake wa matumizi ya lugha na hapa Roma anasadifu kujenga mlahaka wa kuwapa ujumbe watawala na wale wazee wa TISS kuwa mtu hanyamizishwi kwa .......
Hongera sana Roma.
 
Imba roma imba...safi safi safi...mwanaharakati makini .Mungu akulinde. ....ila ningefurah kama uhame nchi kabsa wew na familia yako...ukihama ndio utakuwa huru kuimba aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Mungu wa paulo,ndio Mungu wa daudi na ndio Mungu wa john mnamyemuita yohana wa yahudi"[emoji2]...changanua hapo utaelewa majina ya watekaji...paulo,daudi na john..majina ya baba zao ongezea mwenyew

Sent using Jamii Forums mobile app
Kaka kaka.....ukikata kuruka shurti...? Wazee wa action.....
 
  • Thanks
Reactions: ovi
Mkali huyo wa Hip hop Tanzania Roma Mkatoliki katoa wimbo uitwao wa Nakwenda Zimbabwe,Wimbo mzuri kimashairi na mafumbo pia na Tafsida zake,

Na isitoshe ni Wimbo unao-trend namba moja You tube ukifuata namba mbili ni ya Rayvanny,Chuma ulete na ya tatu ni Aslay,Likizo.

Swali ni vipi au Director wa wimbo wa Zimbabwe ya Roma Mkatoliki kaonesha jina la Diamond Platnumz?
Kwanini Diamond?
a755d3ba85c0262ebb8f2fd5ec6833db.jpg

799560825725a97db970c1d7f674507f.jpg

Alikuja Darasa na yake Mziiki walimpambanisha na Diamond,na wahip hop huyu naye katoa Zimbabwe bado hatujaacha kumpambanisha na Diamond Kwa Eneka wakati Eneka inachezwa Sana nje za nchi.
95e52a6f425cb0ccf58b74197e6bb50c.jpg

[HASHTAG]#PambanaNaHaliYako[/HASHTAG].
 
Umeenda mbali sana mkuu! Hiko ni kionjo tu,ungekuwa umebahatika kucheza mgambo au kupitia jkt ungeelewa hilo neno Zimbabwe,hutumiwa tu kuongeza hamasa pindi munspokimbia mchakamchska
Wewe hujui bhaaaana!! Kaa kimya mbona unapotosha??we unadhani huko jkt hawatumii fasihi?? Unajua kwa nn wanatumia Zimbabwe na si Uganda ama kokpte kule ,kama hujui nyamaza ,ROMA anamaana kubwa saana hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Toka lini mjinga ukaelewa ..endelea kusikiliza kuku kapanda baiskeli..
Acha undezi wewe huyo anaimba maisha yake ambayo you have nothing to do with it... kama makosa alifanya yeye na kibano akakipata vizuri na akiendelea anajua kifuatacho ITV... Huo sio wimbo ni maongezi tu ya kijinga kijinga ndio fact yenyewe... usitegemee ati ataalikwa Zimbabwe akawatumbuize au Kenya... only mjinga atamsupport huyo Chizi
 
Back
Top Bottom