mjukuum
JF-Expert Member
- Dec 8, 2014
- 5,257
- 2,849
Amesema eti nilimtukana mkuu wewe mbuge nimtukane kwa lipi umelewa ambulance ungeuliza na dawa pia
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu iangalie vizuri
Sasa utamwelewaje wakati bado nazi changa na ndani kumejaa maji?Hivi huyo Roma anajilazimisha muziki maana hata sijui anaimba nini zaidi ya kuongea ongea mistari isiyo na vina wala mpangilio alafu anaimba upuuzi tu... kuna watu hununua miziki yake au? ndio sogeza siku tu kama Soggy Doggy Hunter
Waalimu lazima mtetee ndio kinara wenu japo ni mpuuzi tunawaonea huruma roma ni sawa na kipofu anayewaongoza so wote lazima mtumbukie shimoni... hivi kuna cha maana anachoimba huyo mvuta bange?
Sasa siuwataje wewe kama unajua wapo naoKachapwa mijeledi,kapigwa bila huruma na kafumbwa macho siku3.... ni kina nani hao walio mfanya hivyo? Kwann asiwataje sasa.....na mbona yupo nao.
Tabia hii ya Ufukunyuku, huwa anayo Mshana Jr.Huku mwisho kwenye samsang not7 [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app