Mchochezi
JF-Expert Member
- Feb 29, 2012
- 11,452
- 10,035
OP mkuuYani ningekuwa nimetekwa Mimi na nimetoka,muda huu familia za watekaji na wao pio,aliyewatuma wote wangekuwa wamezikwa.Yai moja tu lingefanya kazi.
Sent using Jamii Forums mobile app
OP mkuuYani ningekuwa nimetekwa Mimi na nimetoka,muda huu familia za watekaji na wao pio,aliyewatuma wote wangekuwa wamezikwa.Yai moja tu lingefanya kazi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huwezi kuelewa kama akili yako imezoea singeli...mara zari...mara dai...na ujinga mwingine kama huo...
Povu la nini?Watu makini hatuwezi kumjadili huyo Roma.
Hio ya kutatuliwa rinda mnamkosea heshima Roma aisee, assume ingekuwa ni nduguyo.Mwenzako katatuliwa rinda we ukiwa unakula pilau na kubadilisha channel sebleni ukiwa na mkeo. Leo hii unataka ajitie janga zaidi ili kukufurahisha wewe?
MWe!Huyu dada nampendaga bure tu jamani mzuri weee
Umeongea kitu atleastTanzania ni muunganpo wa Pemba na Zimbabwe
Kama umemuelewa ni zamu yako sasa...Ingia studio rekodi wimbo wako kwa ulivyomuelewa Roma, yaani "chana direct" mambo yote yaliyomkuta Roma kipindi kile ametekwa ili watu wakisikia waelewenimemuelewa saana, ila kwanini apitie magumu yote yale halafu anayasema kwa lugha ya uficho?
huu ndio uoga ninaousema, angechana tu yaani ukisikia unaelewa direct
Umeshangaa kumsifia ama ,mweeeeeeMWe!
This artist ni idiot kabisa. Badala ya kutunga nyimbo za kumuingizia hela yeye anatunga nyimbo za kutukana? Hivi anajua ni watanzania wangapi wamekufa kwa sababu ya rushwa na yeye anashabikia rushwa? Yaani namaanisha anapopingana na serikali anamaanisha nini? I think inabidi tufikie pointi ya wale wote wanaopinga hatua za serikali wafe tu, hakuna namna, nchi hatuwezi kuwa na wasaliti, tunataka tufikie uchumi wa kati kabla ya 2025, hatuhitaji watu wa kutukatisha tamaa. Hata Mungu hakuruhusu wanafiki kufika nchi ya ahadi, walikufa wote isipokuwa wawili tu na kizazi kipya walifkia.
Ajifunze kwa Diamond. Diamond ni kijana mzuri sana, yaani kwake muziki ni kazi, na ni ujasilia mali. Hawezi kufanya kitu kinachoweza kuharibu biashara yake.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Ally KessyUmepewa gari la wagonjwa mi Tanga ananijengea bomba
Mkuu ROMA Alishasema hataki kuhangaika na soko la mpaka awakilishe waTZ kwan muzik wake ni wakuwakilisha wananchi kwa viongozi. Pia hiyo ya melody ni ID yake kwenye uwasilishaji angalia kwenye nyimbo zingine za kucheza alizotoa ametumia melod nyingineAngekuwa anabadilisha sauti @ melodia sio kubadili maneno lakini melody ni ile ile asije akafika sehemu muziki wake ukakinaiwa kama wale wa zamani , nature, baya, nk. Anatakiwa aangalie sii soko la bongo tuu ambalo muziki unapata umaarufu kwa na ngano, misemo na mashairi ya mafumbo ya kiswahili lakini, muziki wake unatakiwa umvutie hata mtu ambaye hasikii chochote kinachozungumzwa bali mvuto wa melody na beat
Huu mstari umenifanya niache kumlaumu kwa loloteKipi bora nife ili mseme nmekufa kiharakati,siogopi kufa Ila nawachaje waliobaki
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe sasa unamjadili Diamond au Darasa?.Watu makini hatuwezi kumjadili huyo Roma.