Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Hivi huyo Roma anajilazimisha muziki maana hata sijui anaimba nini zaidi ya kuongea ongea mistari isiyo na vina wala mpangilio alafu anaimba upuuzi tu... kuna watu hununua miziki yake au? ndio sogeza siku tu kama Soggy Doggy Hunter
Na ndio maana kasema ye ni simba we ni yanga.. Kwaio usifoce mfanane kama haujaelewa pita tuu,,,
 
Wachache watamwelewa, naona yuko Kama jangwani hivi afu wagonjwa wanatibiwa Nje, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]na elimu bure nayo naona mwalimu anasgusha pindi Nje ya darasa. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hii inareflect Maisha ya wazimbabwe wengi



Poor Tanzania [emoji21] [emoji21] [emoji21] [emoji21]
 
Hivi huyo Roma anajilazimisha muziki maana hata sijui anaimba nini zaidi ya kuongea ongea mistari isiyo na vina wala mpangilio alafu anaimba upuuzi tu... kuna watu hununua miziki yake au? ndio sogeza siku tu kama Soggy Doggy Hunter
Kwa mtazamo wako ili wimbo uwe wimbo lazima uwe na vina! Funguka na ujue hata utungaj wa nyimbo hubadilika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na simama naunga hoja uchumi wa viwanda, nanasi linaoza msoga, tikiti linaoza shamba[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Roma ni nyoko sana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kijembe kwa mkulu
 
Nimejiuliza sana swali hili pia. Kuna mtu amesifia wimbo Ila akaponda video mbovu. Sikutaka kukubaliana nae kwa kuwa natambua video kwa mtu mwenye akili timamu sio tu kuuweka wimbo lwenye muoekano bali kuitumia kufikisha ujumbe Fulani uliojificha

Naamini iko maana na itaeleweka ikiwa pamoja na nuio lake la kuuita wimbo Zimbabwe...naamini haaminishi Zimbabwe kama nchi bali lugha ya picha inayobeba maudhui nzima ya wimbo wake

Anyway, "Vipi report ya upelelezi ikatekwa na mtekaji??"
wewe hip pop unajua kidogo
 
Bonge la nyimbo bigaup roma ......umetishaaa mzeyaaa....... dahh namuona ivan na mama ake ...... wakisubiri mungu awatokeee wamuone Roma ....hawajaja kwenye mateso yako je akifa mtaonekana kwa msiba???? Viva roma

Don't put all egg on one Basket
 
Sikia hii " nasimama na unga hoja kwenye uchumi wa viwanda, nanasi linaoza msoga, tikiti linaoza shamba"

Roma kaimba fasihi sana kwa haraka hapa wawezahisi anasifu uchumi wa viwanda.

Kiharaka tu anasema bila kilimo hakuna viwanda maana tunahtaji raw material(malighafi) ili twende kwenye processing factories then transfomation to light industry.. Uwezi enda uchumi wa viwanda kwa kuruka stage ya agricultural revolution

Viva Roma Viva naenda Zimbabwe

-Dumelang
 
Na ubunifu mwingne alioufanyaa ,,mke wake ndio kaenda kuutambulishaa wimbo na kusema jamaa yupo zimbabwe

shushushu VIP
 
Mkuu zimambwe inatawaliwa na dictator, wanachi hali ni mbaya na umaskinni umekithiri, hivo hapo nakwenda zimbawebwe ( ana maanisha anaongozwa kidikteta na hana cha kufanya ila anamtumainia mungu)

asante sana mkuu
 
Na simama naunga hoja uchumi wa viwanda, nanasi linaoza msoga, tikiti linaoza shamba[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Roma ni nyoko sana
Mkuu hapa kaaminisha nini???

Power of forgiveness
 
Back
Top Bottom