Mwachiluwi
JF-Expert Member
- Mar 10, 2022
- 33,977
- 67,600
Umeamka na mm leo mpare mapema sana unataka kupigwa ๐Jumbe muhimu ndio kama "kuna ndizi zako huku njoo zichukue zisiharibike"๐๐พโโ๐
Umeamka na mm leo mpare mapema sana unataka kupigwa ๐Jumbe muhimu ndio kama "kuna ndizi zako huku njoo zichukue zisiharibike"๐๐พโโ๐
Jichanganye upostiwe na mishumaaUmeamka na mm leo mpare mapema sana unataka kupigwa ๐
Mpare na ngumi wapi na wapi labda kupanda milimaJichanganye upostiwe na mishumaa
kuna watoto pendwa humu JF, hawaguswi hata iweje,...na ukiwagusa unafatwa pm kuonywa, ukijifanya kuhoji, unapumzishwa kwanza,....ndo sababu wengi wamegeuza JF kuwa JUST for FUNNY,.....๐ค๐ค๐hii yako mkuu bado inafikirisha sana
We jimixMpare na ngumi wapi na wapi labda kupanda milima
Acha biti za kitoto njoo tupigane maneno mengi ๐We jimix
We ashura tuuWe jimix
Ndio kama mimi nilichapwa ban sababu tu ya kumwita yule popoma gentl ndio ahmed ally. Nafikiri alienda kushtaki. Nikachapwa banMara nyingi wanaopigwa ban n wale ambao wana mawazo chanya, sasa wakikutana na wenye mawazo hasi inakuwa mtiti hvy kupelekea kushtakiwa na hao wenye mawazo hasi na kupewa ban na mods wenye mawazo hasi ๐
๐๐๐๐๐Kuna kipindi nilikuwa napigwa ban mfululizo mpaka nilianzisha uzi nikawaambia moderator inatosha sasa!..
Ndo hapo nikaanza kupumua vyema!, sasahivi nina kama mwaka ban nazisikia tu!, hata hivyo kiujumla naona ban zimepungua kwa member wote sio kama zamani.
zamani ban zilikuwa zinatembea mpaka owner wa mtandao alikuwa anapigwa ban!, moderator wazamani walikuwa ni chapa ilale..๐คฃ
Unatamba au sioBAN.
hivi hii kitu ni ya kuogopa? Watu wamekula Ban za week, za mwezi, za miezi, ikafikia hatua had modes wenyewe waka surrender.
Konki wa BAN ni mie hapa, JF ilifikia hatua kuanzisha uzi wa kupiga kura, wanaotaka nibaki, na wengine niondoke. kura zikapigwa, wakashinda waliopiga niondoke, nikaondoshwa mazima. Dakikaa za jiooooni yaan baadae sana, Nikarudishwa jamvini.
Kubwa zaidi, nikapata na Zawadi kutoka JF HQ.
JF idumu milele.
Ndo maana ake. ๐๐๐Unatamba au sio
Upewe tuzoNdo maana ake. ๐๐๐
Tuzo mbona nilishapewa. Si nimesema hapo kwenye Zawadi.Upewe tuzo
Mh! ulipewa zawadi gani wewe komwe...?BAN.
hivi hii kitu ni ya kuogopa? Watu wamekula Ban za week, za mwezi, za miezi, ikafikia hatua had modes wenyewe waka surrender.
Konki wa BAN ni mie hapa, JF ilifikia hatua kuanzisha uzi wa kupiga kura, wanaotaka nibaki, na wengine niondoke. kura zikapigwa, wakashinda waliopiga niondoke, nikaondoshwa mazima. Dakikaa za jiooooni yaan baadae sana, Nikarudishwa jamvini.
Kubwa zaidi, nikapata na Zawadi kutoka JF HQ.
JF idumu milele.
Uliza JF HQ, wanatoa zawadi gani.Mh! ulipewa zawadi gani wewe komwe...?
acha ukilitimba sema ulipewa zawadi gani, siwezi kuuliza jf na wakati aliepewa zawadi nipo nae na anaweza kunijibu kama unaona aibu nijibu hata pm..๐Uliza JF HQ, wanatoa zawadi gani.
Na kukupa muhaho, nilipewa Pesa mingi tyuh
Si nimesema, PESA.acha ukilitimba sema ulipewa zawadi gani, siwezi kuuliza jf na wakati aliepewa zawadi nipo nae na anaweza kunijibu kama unaona aibu nijibu hata pm..๐
Mh! danganya ma zwazwa tu!..๐Si nimesema, PESA.
vingine sikutajii, na natamba navyo hadi sasa.
Weuweeee, ๐๐๐๐๐
ndio mkuu. vp tukuchongee upigwe ban?Ban kama ban