Leejay49
JF-Expert Member
- Feb 10, 2023
- 19,738
- 62,741
Yaani we ACHA tu,. Inakeraga sana😂Haahah af jumbe yenyewe muhimu
Yaani we ACHA tu,. Inakeraga sana😂Haahah af jumbe yenyewe muhimu
maharamia mnajuana kumbe🤣Nilimjibu mtu "watu kama wewe ni wa kupigwa shaba tu", naamka asubuhi nakutana na "kumradhi".
Hebu muulize Chizi maarifa ama Zero IQ?Eti wakuu mbona sie wengine tunasikia tu hayo mambo ya kulishana bani?
Nyie wenzetu huwa mnaandika vitu gani humu?
Sasa jichanganye na hapa ule bani tena🤣
Kwani wewe uligeuka Idd Amini au Hitler?Nilimjibu mtu "watu kama wewe ni wa kupigwa shaba tu", naamka asubuhi nakutana na "kumradhi".
mbna mkuu zero hanaga baya au keshaharibu uko?Hebu muulize Chizi maarifa ama Zero IQ?
si ndo apo chachaKwani wewe uligeuka Idd Amini au Hitler?
Mkuu Kuna wanajamii humu hawagusiki ukijichanganya umeishamkuu labda ulianza kujifanya dume la zizi unatk kurutubisha kila jik3🤣
Alafu utakua ndo wew🤣🤣 yule si tuliraruana vibaya aisee dk mbili mbele mm nmepigw pin lakin yeye hawajamgusaHivi unajuaje kama Fulani ndiyo kakuchongea,. Mie mbona sijawahi kujua nani kanisemea nipigwe ban
TUKANA UONEEti wakuu mbona sie wengine tunasikia tu hayo mambo ya kulishana bani?
Nyie wenzetu huwa mnaandika vitu gani humu?
Sasa jichanganye na hapa ule bani tena🤣
maisha? - but wy? maana hata adhabu ya iyo kifo huwa inapunguzwazimepigwa ban maisha
kivipi kiongozi? ubaguzi upi uo - rangi? kabila? jinsia? 🤷♂️?Jf ishakuwa na ubaguzi
🤔🤔😇hii yako mkuu bado inafikirisha sanakwa hapa nilpofika,...ninachojua ban ni maamuzi ya moderators tu ,....akiamua ule ban, unakula ban hata kwa kuperuzi tu nyuzi za watu bila kukomenti chochote,....🚮🚮😡
Jumbe muhimu ndio kama "kuna ndizi zako huku njoo zichukue zisiharibike"🙆🏾♂😂Haahah af jumbe yenyewe muhimu