Sasa member mkipewa huo uwezo si tutakoma kuna wengine humu itabidi tu tusitumie na hizi akaunti maana zitakuwa zinapigwa ban mwezi baada ya mwezi..hivi inaruhusiwa memba mmoja kumlima bani memba mwingine?
eti wakuu?
natk nirare mbere na majamaa franifrani umu🤣
GENTAMYCINEMara nyingi wanaopigwa ban n wale ambao wana mawazo chanya, sasa wakikutana na wenye mawazo hasi inakuwa mtiti hvy kupelekea kushtakiwa na hao wenye mawazo hasi na kupewa ban na mods wenye mawazo hasi 😎
Unajua wewe hupigwi ban kwasababu mwandiko wako hautishihivi inaruhusiwa memba mmoja kumlima bani memba mwingine?
eti wakuu?
natk nirare mbere na majamaa franifrani umu🤣
🤣sa kiongozi kwann ukomae misuli kuendelea kubishana wkt unajua kuna ban apo mbeleniUkizidiwa hoja unatukana watu kwanini usilambwe ban
Haa! unamanisha na huyo jamaa ana mawazo chanya au typing error?😳
Amini hvy mkuuHee🙆♂️kumbe hata uku kuna mambo ya hasi na chanya
kongole sana mkuuSisi wengine tangu tuanze kutumia Jf hatujawahi kula ban.
HongeraUjuaji na midomo/Lugha michafu/chafu kwa baadhi ya watumiaji.
Sisi wengine tangu tuanze kutumia Jf hatujawahi kula ban.
Sasa mtu kama The Mongolian Savage / Maghayo anaachwaje kwa mfano
🤣🤣🤣duu kwaiyo maguru wa ban ndo hawa hapa auSasa mtu kama @The Mongolian Savage / @Maghayo anaachwaje kwa mfano
Basha wako Tukuka.
daah😔😔wangekuwa wanaruhusu hata mara mojamoja huyu jamaa Bolotoba ana bahati sana🤣Sasa member mkipewa huo uwezo si tutakoma kuna wengine humu itabidi tu tusitumie na hizi akaunti maana zitakuwa zinapigwa ban mwezi baada ya mwezi..
member tuna report tu halafu ban anaamua moderator kutokana na sheria za jf.
Hee unasema?Kamdomo....sema mods sometimes wanajikuta ni WAMAMA SAMIA sana....😂
Hee unasema?
Ingependeza hapo kwenye jina lako la pili uongeze N hapo kati kati ya E na D.. Ingesound vyedi sana! 😎Hee unasema?
Mkuu wangu 🤣unatamani unichape ban Y ili nisione nyuzi sijawahi kosa kusoma nyuzi Kwann unile ban🥶daah😔😔wangekuwa wanaruhusu hata mara mojamoja huyu jamaa Bolotoba ana bahati sana🤣
mkuu chunga sana🤣utakula banIngependeza hapo kwenye jina lako la pili uongeze N hapo kati kati ya E na D.. Ingesound vyedi sana! 😎
Nitawashtakimkuu chunga sana🤣utakula ban