NYARAKA: Nani muongo kati ya Msigwa na Kagasheki?

NYARAKA: Nani muongo kati ya Msigwa na Kagasheki?

Status
Not open for further replies.
- Eti naomba kuuliza kwani hapa tatizo lipo wapi? Kuna sheria ya Jamhuri kwa kuomba hela za kuwasaidia watoto ambao sio wa Kagasheki wala wa Catherine? Kupokea hizi pesa au kupokea kwa Sabodo tofauti yake ni nini? Hayo maadili ya Uongozi yapo wapi kwenye Sheria ya Jamhuri au Rasimu ya Katiba mpya?

- I mean what is the problem here? Somebody help me!!

Le Mutuz

Tatizo ni matumizi mabaya ya nafasi yake kama kiongozi.
 
Inategemea hizo fedha unazochangisha zinatumika kwenye shughuli gani. Kama unachangisha unatumia hovyo kama inavyofanya taasisi ya josephine mushumbusi hapo sawa. Ila kama zinatumika vizuri kama ilivyo kwa catherine foundation au eotf au hata wama inakuwa mwake

Wewe kama kiongozi wa serikali ni wajibu wako kutumia fedha za serikali kuleta hayo maendeleo kwa kutumia nafasi uliyopewa na sio kuchangisha fedha zipitie kwenye taasisi yako. Kuna sababu gani basi ya wewe kuwa kiongozi serikalini? Utakuwa na tofauti gani na sisi tusiokuwepo serikalini? Hapo lazima mwenye akili atajua kuna agenda ya siri.
 
sifa nyingine ya maccm ni kupiga dili.....hivyo sishangai kitu kwa hili....
 
Bado sijaelewa lengo la Msigwa kuambatanisha barua ya CATHERINE FOUNDATION ikiomba fedha za ununuzi wa madawati Arusha Mjini. ingekuwa busara KAMA Msigwa angetuambia kuwa fedha hizo zilitolewa na madawati hayakununuliwa. ila kama fedha zilitolewa na madawati yalinunuliwa hiyo itakuwa ni aibu ya mwaka kwa Msigwa
Tatizo foundation ni ya Mke wa Waziri hairuhusiwa kwa maadali ya utumishi wa umma.
 
Jamani waziri hajajiudhuru tu?mwenye updates,mana hili kashfa ni kubwa mno
 
- ha! ha! ha! ha! ha! ha! Kama kawaida huwa hamna hoja ila majungu na uzushi uzushi, watu mnaopokea hela kila siku kwa wafanyabiashara na wahindi leo mnashangaa Foundation kupokea hela za watoto? Kweli kifo cha nyani huwa ni balaaah sana! ha! ha! ha!, pole pole maneno ya Wassira yanakaribia kuwa kweli Zitto kajitoa kugombea urais kwa nini mkuu? mwafwa!! ha1 ha1 kuna aliloliona kaamua kuogopa lawama ya chama kufia mikononi mwake! ha! ha1

Le Mutuz

Unaipenda CCM kutoka Moyoni?
 
Jamani wenye Foundation tukaombe hela NCAA hatutanyimwa tena. Tukinyimwa itakuwa ushahidi
 
- Eti naomba kuuliza kwani hapa tatizo lipo wapi? Kuna sheria ya Jamhuri kwa kuomba hela za kuwasaidia watoto ambao sio wa Kagasheki wala wa Catherine? Kupokea hizi pesa au kupokea kwa Sabodo tofauti yake ni nini? Hayo maadili ya Uongozi yapo wapi kwenye Sheria ya Jamhuri au Rasimu ya Katiba mpya?

- I mean what is the problem here? Somebody help me!!

Le Mutuz

Eti nawe ni uvccm l mean uvccm hakuna umri wa mwisho kuwa uvccm?
 
Mkuu, Hifadhi zote zina utaratibu wa kuchangia miradi ya kijamii. pia hawazuii mtu yeyote mwenye hoja ya msingi kuomba. Msigwa ana kesi ya kutujibu. je fedha hizo baada ya kutolewa hazikufanya kazi zilizoklusudiwa?

Kinachogomba hapa ni mgongano wa kimaslahi hata kama hizo pesa zingetumika vizuri kujenga mbingu mpya. Kagasheki ni msimamizi wa NCCA iweje tena familia yake itumie fursa hiyo kuomba msaada NCCA? Hiyo ni subotage ya wazi ya kumlazimisha insubordinate wake (Mkurugenzi wa NCCA) atoe hizo pesa kwa sababu tu ya kumwogopa bosi wake. Kwani EPA ilikuwaje? Gavana alilazimika kutoa pesa kwa sababu tu order imetoka juu, Balali asingeweza kumpinga bosi wake. Na pesa za EPA ilienda kufanya kile kilichokusudiwa yaani kufadhili uchaguzi mkuu wa urais, ubunge na udiwani 2005. Kwa hiyo hoja yako ya kusema pesa zile zilizotoka NCCA zilifanya kazi iliyokusudiwa haina mantiki kabisa! Hatutaki matumizi mabaya ya madaraka!
 
Kwenye hiyo barua ya Catherine Magige ni wapi Kagasheki alitoa comment au maelekezo kwamba huyo Mama apewe millioni kumi?

Tiba
 
Na kweli hili lazima lipate ufafanuzi wa wahusika wenyewe na siyo propaganda za humu JF, tumezichoka

Umezichoka wewe sio sisi....uko kujibu ionekane docs hizi ni feki.. Ufafanuzi gani , mwizi siku zote hakosi cha kujitetea.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom