NYARAKA: Nani muongo kati ya Msigwa na Kagasheki?

NYARAKA: Nani muongo kati ya Msigwa na Kagasheki?

Status
Not open for further replies.
Kwenye hiyo barua ya Catherine Magige ni wapi Kagasheki alitoa comment au maelekezo kwamba huyo Mama apewe millioni kumi?

Tiba

Jamaa katoa hints tu nenda masijala utapata full info.
 
Mie siajona ufisadi au ukiukaji wa maadili wa hizo documents, kwa sababu kila jambo limewekwa wazi na kupitia ngazi zote za utaratibu wa kiofisi.
 
Mie siajona ufisadi au ukiukaji wa maadili wa hizo documents, kwa sababu kila jambo limewekwa wazi na kupitia ngazi zote za utaratibu wa kiofisi.

December 2012: Kuanzia 1-3 kwenye barua jamaa wanasema no mahela hadi bajeti 2013-14. February 2013 jamaa wakapewa hizo fedha, je walilipwa kutoka fungu lipi la bajeti?
 
Tatizo la watanzania ni kuchangia mambo bila kuyafanyia upembuzi yakinifu! hao CHADEMA tuwaangalie kwa makini na hizo nyaraka zao feki.Hiyo barua ya madawati Msigwa ana uhakika gani kama hayakununuliwa>?
 
- Eti naomba kuuliza kwani hapa tatizo lipo wapi? Kuna sheria ya Jamhuri kwa kuomba hela za kuwasaidia watoto ambao sio wa Kagasheki wala wa Catherine? Kupokea hizi pesa au kupokea kwa Sabodo tofauti yake ni nini? Hayo maadili ya Uongozi yapo wapi kwenye Sheria ya Jamhuri au Rasimu ya Katiba mpya?

- I mean what is the problem here? Somebody help me!!

Le Mutuz

mkuu hapo kuna conflict of interest hilo halina ubishi...
-NCAA wamesema hawana hela kwa mwaka huo wa fedha hadi mwaka ujao wa fedha lakini bado pesa ikatolewa
-utaratibu wa NCAA ni kutoa kiasi kisichozidi 2M kwa foundation kama hizi,iweje foundation ya magige(hawara wa kagasheki) ipewe pesa ya foundation 5 tena katika kipindi ambacho fungu hilo halipo.???
BADO HAUJAONA TATIZO HAPO.????
Na mbona hauulizi kuhusu hiyo barua nyingine ya kupunguza kodi ya kitalu..?
 
Msigwa ni kiboko wa wachawi.Wamjaribu waone.Mchawi wake ni Yesu Kristo alie Hai.
Nafikiri mkewe atakuwa bado anaishi Russia na huyo Magige atakuwa ni wa mapozeo ya Bungeni tu...Hata akienda Bukoba vitu kama hivyo huwa anavibanjua sana ni Ktrr kwa kwenda mbele mwanaume yule,

Hata hivyo anasifa nyingine adimu sana...Kagasheki kila anapopata muda kuwa Bukoba huenda kule Katoro kumtembelea Shehe Mustapha ambaye ni mtaalamu sana wa nguvu ya giza hivyo Msigwa ajiangalie kwa umakini
 
Huwezi kujua tatizo kama huna uelewa wa sheria, kanuni na miiko ya uongozi. Mingine huwa ni universal na mingine ni ya nchi. Kagasheki amevunja yote.

- Ila kuchukua hela kwa Sabodo ni sawa sio kuvunja Universal ha! ha1 ha!

Le Mutuz
 
- Ok ni kifungu namba ngapi kimevunjwa? Na ni cha Sheria ya Jamhuri au Kanuni za Rasimu ya Katiba mpya?

Le Mutuz

Maswali haya unge wauliza Basil Mramba na mtani wake Daniel Yona kwamba, walivunka sheria/ Kifungu namba ngapi cha sheria ya JMT?

Au kwa vile baba yako ali- FISADI na kuwadhulumu wafanyakazi wa iliyo kuwa Jumuiya Ya Afrika Mashariki upande wa Tanzania, na kwa vile hakuchukuliwa hatua (kama kawaida ya CCM kulinda Mafisadi), ndio umeona ni halali kwa Kagasheki kufisadi maliasili za waTanganyika?

Jiribu angalau kidogo kushirikisha akili pindi unapo leta/tetea hoja zenye maslahi ya waTanganyika. Sio eti kwa sababu umekuwa mjumbe wa sijui Jumuiya ya Wazazi , na kwa vile ndio unatafuta huruma ya kuambulia Ukuu wa Wilaya ndio ugeuke kuwa msema hovyo ili mgawa neema za uongozi akusikie!!
 
Ndo umeandika nn??? Uache kujipendekeza na kujikombakomba

- HA! ha! ha! ok kumbe ndio siasa zenu za kujipendekeza sasa mnadhani wote tupo kama nyinyi, no hapa ni pound to pound hamna longo longo, jipangeni tena na majungu yenu!!

Le Mutuz
 
Maswali haya unge wauliza Basil Mramba na mtani wake Daniel Yona kwamba, walivunka sheria/ Kifungu namba ngapi cha sheria ya JMT?

Au kwa vile baba yako ali- FISADI na kuwadhulumu wafanyakazi wa iliyo kuwa Jumuiya Ya Afrika Mashariki upande wa Tanzania, na kwa vile hakuchukuliwa hatua (kama kawaida ya CCM kulinda Mafisadi), ndio umeona ni halali kwa Kagasheki kufisadi maliasili za waTanganyika?

Jiribu angalau kidogo kushirikisha akili pindi unapo leta/tetea hoja zenye maslahi ya waTanganyika. Sio eti kwa sababu umekuwa mjumbe wa sijui Jumuiya ya Wazazi , na kwa vile ndio unatafuta huruma ya kuambulia Ukuu wa Wilaya ndio ugeuke kuwa msema hovyo ili mgawa neema za uongozi akusikie!!

- Mimi nilidhani ni Mada ya Kagasheki, sasa ni Yona na Mramba tena? ha! ha! inaitwa bad communicaation mkuu! ha! amua moja Kagasheki au Mramba na Yona! ha! ha!

Le Mutuz
 
- ha! ha! Msigwa mbunge mzima my super friend ninamuamini kununuliwa kwa Shillingi Millioni Sita na laki tano tu na kuuza utu na Uchungaji wake na this nonsense ishu? Inatisha sana, yaaani Ngorongoro wanaogopa wakaguzi wa Mhesabu so wakaaona dawa ni kumchafua Waziri kujilinda na maovu yao ysikaguliwe vizuri mbona wameupanda mkenge sasa!! duh! the mburulazz!!

Le Mutuz

What are those muds? Nakuvaa kote joho bado tu kuandika kwa kunakushinda? Kweli kweli kweli Watanzania wachache kama wewe mna safari ndefu ya kuelimika,Rudi Primary school kajifunze kuandika
 
CCM ni kagenge ka ufisadi wa familia za wana NEC na ex-NEC bahati mbaya familia ya nyerere haina foundation ila mama Anna Kilango(mke wa malecela)ana ka mradi ka tangawizi kule same ipo siku mtasikia ufisadi wake fedha za umma
 
Bado sijaelewa lengo la Msigwa kuambatanisha barua ya CATHERINE FOUNDATION ikiomba fedha za ununuzi wa madawati Arusha Mjini. ingekuwa busara KAMA Msigwa angetuambia kuwa fedha hizo zilitolewa na madawati hayakununuliwa. ila kama fedha zilitolewa na madawati yalinunuliwa hiyo itakuwa ni aibu ya mwaka kwa Msigwa
ceiling ni 2m. Catherine foundation wamepewa 10m. Yaani mara tano (5) ya ceiling. Sasa anzia hapa kumtetea huyo waziri wako
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom