NYARAKA: Nani muongo kati ya Msigwa na Kagasheki?

NYARAKA: Nani muongo kati ya Msigwa na Kagasheki?

Status
Not open for further replies.

kamandamakini

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Posts
186
Reaction score
151
Nani mwongo Kati ya Mimi na Kagasheki. Haya ndio maadili ya UONGOZI..? haiwezi kiongozi Waziri msimamizi wa Ngorongoro, mke wake apewe pesa kwa ajili ya foundation ya familia Yao. Eti Waziri anasema namfuata!

Ninachotaka ni Waziri ajibu hoja. Akisema Mimi natumiwa na mafisadi bado hujajibu hoja yangu akatae hapa Kama hajavunja utaratibu na kukiuka maadili ya UONGOZI

1175477_560961087284542_1557482313_n.jpg

1006062_560961233951194_169627062_n.jpg

1237137_560961297284521_619298618_n.jpg

source: facebook ya msigwa
 
wale watetezi wa kagasheki waje wajionee huku.

hivi ccm kuna msafi kweli???

mambo hadharani.
 
Chezea mzee wa data msigwa tunawapiga kwa data waziri mzima anaishia lalamika tu kama wezi men acha kulalamika waziri chukua hatua msigwa mfundishe kazi waziri maana inaonyesha hajui kazi yke hii cheo za kupeana huku watu wakiwa hawana taaluma hyo waziri kajipange urudi tena ndyo ushauri wangu huo
 
Wale wa magazeti ya Uhuru waje wamtetee Waziri wao hapa.
 
Sasa ninaanza kujua kwa nini nchi hii wahadhiri na watafiti wengi wanaacha kazi za kuisaidia jamii hii kuondokana na maadua watatu ambao waasisi wa nchi hii waliyapiga vita na kuingia kupiga deal kwenye hii SI HASA(SIASA) Nadhani ifike mahali all doctors and professors to be back to the community to proceed with researches and to educate the citizen how to combat UMASIKINI, UJINGA na MARADHI wakiacha kabisa utaratibu huu wa kupiga deals.

HAPA Jamaa anapiga deal kama hii kitu ni kweli............
 
Hao wanaoambizana fanya hivi na vile ndo akina nani? Kama siyo uzushi ule ule wa CHADEMA wa kujifanya wana nyaraka kumbe nyaraka feki
 
Yuko wapi yule msemaji wa Leopard Tours BLUE BALAA atolee ufafanuzi nyaraka hizi!
 
Last edited by a moderator:
Kagasheki kabakiziwa boxsa tu... Chezea Msigwa weye, Chezea CHADEMA!!
 
Sasa ninaanza kujua kwa nini nchi hii wahadhiri na watafiti wengi wanaacha kazi za kuisaidia jamii hii kuondokana na maadua watatu ambao waasisi wa nchi hii waliyapiga vita na kuingia kupiga deal kwenye hii SI HASA(SIASA) Nadhani ifike mahali all doctors and professors to be back to the community to proceed with researches and to educate the citizen how to combat UMASIKINI, UJINGA na MARADHI wakiacha kabisa utaratibu huu wa kupiga deals. HAPA Jamaa anapiga deal kama hii kitu ni kweli............
Ni mapema kuamini kinachoandikwa humu JF hasa jambo linalohusisha CHADEMA na serikali, lolote laweza kufanyika ili kuichafua serikali na hili ni wazi lina mwelekeo huo
 
Kudadeki kweli masisiem ni ukoo wa haya majamaa,kagasheki,meya,nape,kinana,mzee wa gombe,yaani wooooooooooteeeee!!
546115_288913017908695_1012516069_n.jpg
 
Yaani Msigwa na mbwembwe zote kumbe analeta barua ambazo hazina element yoyote ya Rushwa. ni aibu kwa mbunge tena wa Iringa mjini kuleta uthibitisho dhaifu kiasi hiki
 
Yuko wapi yule msemaji wa Leopard Tours BlueBalaa atolee ufafanuzi nyaraka hizi!

Na kweli hili lazima lipate ufafanuzi wa wahusika wenyewe na siyo propaganda za humu JF, tumezichoka
 
Bado sijaelewa lengo la Msigwa kuambatanisha barua ya CATHERINE FOUNDATION ikiomba fedha za ununuzi wa madawati Arusha Mjini. ingekuwa busara KAMA Msigwa angetuambia kuwa fedha hizo zilitolewa na madawati hayakununuliwa. ila kama fedha zilitolewa na madawati yalinunuliwa hiyo itakuwa ni aibu ya mwaka kwa Msigwa
 
Yaani Msigwa na mbwembwe zote kumbe analeta barua ambazo hazina element yoyote ya Rushwa. ni aibu kwa mbunge tena wa Iringa mjini kuleta uthibitisho dhaifu kiasi hiki

Huwez kuliona neno rushwa mpaka upigwe kwa nyuma ya kichwa, maana kuna mgando kwa hapo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom