Mhandisi Mzalendo
JF-Expert Member
- Aug 23, 2010
- 7,957
- 14,754
Pamoja na kuwa nimekula nyama aina nyingi. Kuanzia kuku, nguruwe, samaki, mbuzi, bata, panya, nyama pori n.k ila hakuna nyama ambayo inaweza kumpita ng'ombe kwa kutokinaisha.
Unaweza kuila kila siku na maisha yakaendelea. Ila nyama nyingine huwa ni mtihani sana kuila kila siku....
Tumpe NG'OMBE SALUTE KWA KUWA KITOWEO BORA DUNIANI
Unaweza kuila kila siku na maisha yakaendelea. Ila nyama nyingine huwa ni mtihani sana kuila kila siku....
Tumpe NG'OMBE SALUTE KWA KUWA KITOWEO BORA DUNIANI