Maganjila tz
Member
- May 2, 2024
- 56
- 80
Hahaha 😆 vitu vyote tamu ni vigumu kuvipataHaramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!
😂😂😂View attachment 3276167
Mboga tam ni hii
Mbona ndizi hawajabonda?View attachment 3276158hii ni nyama adim sana ila ukiipata utajilamba ila kunawatu hawaipendi kwa sababu ya bei yake ni kubwa sana
kwani nyama gani hii?Haramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!
Hahaha 😂Mbona ndizi hawajabonda?
Kuna mtaa fulani Horizon karibu na chuo kimoja huku niliko haya mambo yanapatikana halafu kuna pale kenye town yetu majengo kandete aiseeee😋😋
🤣🤣🤣🤣Kama ni mdudu hiyo kweli ni tamu upate na bia laini ya baridi😋
Haramu iko kwako tu!Haramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!
🤣🤣🤣Haramu iko kwako tu!
Wasabato wanasema bata ni haramu, ila nyie mnakula.
Kwahiyo haramu iko kwako tu
Haramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!
Mkuu wa Meza anapendwa sana na Mahustadh na Mashekhe ila wanamla kwa kujificha km wanavyokunywa pombe na kuvuta Sigarakwani nyama gani hii?
Haramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!
Haramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!
Haramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!
Wote tunakula hiyo nyama, mazingira tu ndo tofauti.Haramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!
Haramu ni haramu tu hata mlete nyuzi 100 .. Acha kupenda vya kunyonga Waheed!