Kumbe Nyama ya Kenge ni kitoweo kitamu sana!

Kumbe Nyama ya Kenge ni kitoweo kitamu sana!

Gengis Khan wa Jf

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2024
Posts
1,311
Reaction score
3,344
Mzuka wana jamvi ?

Watu wengi kutokana na Kenge jinsi alivyo ukiwaambia kuwa ni mtamu na kitoweo kizuri wanabisha , ila kiuhalisia Kenge Nyama yake ni tamu sana kwa Supu , Nyama choma nk .

Ukijaribu kula siku Moja utatamani kila.siku ule.
IMG_20260502_210348.jpg


IMG_20260502_210335.jpg
 
Natamani nijaribu kumla uyu mnyama sema sijui kumuandaa embu nipe shule mleta mada
 
Back
Top Bottom