Nyalandu amtimua Mkurugenzi Idara ya Wanyamapori

Nyalandu amtimua Mkurugenzi Idara ya Wanyamapori

Hiki ni kichekesho cha mwaka, MKURUGENZI anatakiwa afanye kazi MBUGANI ya kudhibiti MAJANGILI wanaojulikana na mh.Rais

Mbona Maafisa Wanyamapori Wilayani wameachwa na wao sio ndio wanawajibika na ulinzi wa Wanyamapori? Inakuwaje Profesa awajibishwe akiwa Dar es Salaam akiwa kwenye kiyoyozi ofisini kwake? Hapa kweli hatujapat chanzo cha
tatizo.
 
TataMadiba unaifahamu Bilira Kempisk wewe, au unaweweseka tuu??
Ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni!!
 
Last edited by a moderator:
Ebu ficha ujinga wako mburula wewe,kwani kazi ya mkurugenzi ni nini? kama waziri amejiuzulu mkurugenzi anasubiri? Chadema wengi ni mbumbumbu wa masuala ya uongozi na utawala.

Wewe Mingoi UCHADEMA umetoka wapi kwenye hili jambo? Jaribu kuwa mstaarabu na kufikiri mambo kwa kina. Kwanza inaelekea hili jambo ulijui kabisa na ni mvivu wa kudadisi mambo. Ndiyo nyinyi mnaosema hatutaki kufuata hili kwenye KATIBA sababu CHADEMA wanaliunga mkono, wakati ni matakwa ya wananchi. Kwataarifa yako mimi ni CCM kuliko wewe, nilimeanza kutumikia chama 1988 hadi leo. Kuona jina tayari mnaleta CHUKI zenu za kiji.nga.
 
Last edited by a moderator:
Hivi tusaidiane jamani, ni tangazo gani lilipaswa kuja mwanzo (what to come 1st):
Kutangaza majina ya 'majangiri' 40 na kiongozi wao aliyeko Arusha au kumfukuza mkurugenzi wa wanayamapori!!??

Nata Gaza nafasi wazi ya raids wa jamhuri ya muungano wa Tanzania(ikulu)
 
nani mwenye mamlaka Kati ya rais na waziri ama mkurugenzi? Nchi hii kweli kichwa cha mwendawazimu
 
Tetty wacha wasiwasi hizo ni sera za MaCCM kudhoofisha CDM!!
Wazalendo wapenda Tanzania iliyo safi kimaadili wameishagundua na kupambanua, ukweli unajulikana!!
Mbinu za kupandikiza chuki za MaCCM zimeisha feli, ufisadi lazima upigwe vita tuu bila kujali dini wala kabila!!
 
Last edited by a moderator:
Rais anateua watu wengi sana mwishowe inaleta mtafaruku katika utendaji.

Waziri na mkurugenzi wote wanateuliwa na rais, waziri akitaka kumuwajibisha mkurugenzi kwa kumtimua, mkurugenzi anamwambia "I serve at the pleasure of the president, he put me here, he will be the one to take me out"

Solution.

Rais apunguziwe nafasi za watu anaowateua.

Naomba kuelimishwa hapa!
Katika Wizara, kuna Katibu Mkuu na Waziri wanaoteuliwa na Rais! Then kuna wakurugenzi wa idara tofauti(Directorates); hawa nao wanateuliwa na Rais? Madhalani pale Mali Asili, kuna Mkurugenzi wa wanyama pori, mkurugenzi wa sera na mipango, mkurugenzi wa fedha, mkurugenzi wa rasilimali watu, nk. Wakurugenzi wote hawa wana level sawa ki-mshahara! Sasa, si kwamba hawa huwa wanaajiriwa katika utaratibu wa kawaida? Naomba kuelimishwa hapa!!!
 
Kaiba timua strory ndevu mara alinifundisha namjua loh mwizi mwiz
 
Nafikiri timua timua siyo suluhisho. Kwanza marandu angeanza kwa kutuambia hatua zilizochukuliwa kwa wachina na watu wengine waliokamatwa na nyara za serikali. Pia angetueleza nani wahusika wa sakata la kampuni ya Kinana iliyohusishwa na mzigo mkubwa wa meno ya tembo.
 
Sasa Ritz unaambiwa Mh Nyarandu anachunguzwa na TAKUKURU!! Source gzt mwanahabari!!
Watu wasiseme kwa nini??
 
Last edited by a moderator:
Mkuu umesema Kweli, hawa watu wanamtoa Prof ili wachote fedha za idara na kumaliza wanyama wetu!!
Haya MaCCM ni laana na janga la taifa!!!
 
Last edited by a moderator:
Naomba kuelimishwa hapa!
Katika Wizara, kuna Katibu Mkuu na Waziri wanaoteuliwa na Rais! Then kuna wakurugenzi wa idara tofauti(Directorates); hawa nao wanateuliwa na Rais? Madhalani pale Mali Asili, kuna Mkurugenzi wa wanyama pori, mkurugenzi wa sera na mipango, mkurugenzi wa fedha, mkurugenzi wa rasilimali watu, nk. Wakurugenzi wote hawa wana level sawa ki-mshahara! Sasa, si kwamba hawa huwa wanaajiriwa katika utaratibu wa kawaida? Naomba kuelimishwa hapa!!!

Wakurugenzi wa idara wote wanateuliwa na rais to my knowledge, mpaka wakurugenzi wa mashirika ya umma wanateuliwa na rais.
 
Mkurugenzi hajafukuzwa kazi kama inavyoelezwa hapa, au hata kwenye magazeti mengine. Nijuavyo mimi atapangiwa kazi nyingine..
 
Back
Top Bottom