Ntakukumbuka daima Sharobaro!


Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Hellow CC
Binafsi nimeumizwa sana na huu msiba wa Sharobaro coz nilikuwa nampenda sana kuliko msanii yeyote nchini. Kwa kweli nimepoteza furaha yote..kifupi niko kwenye majonzi sana.
Naomba tujumuike kumuombea na binafsi ntakuwa kwenye maombolezo hadi baada ya mazishi.
Hivyo naomba tuonane baada ya mazishi yake!
RIP Sharobaro!

I remain
Erickb52
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
"Tutakukumbuka daima milele (sharo milionea) ipo siku mbele mi na wewe tutaonana tena mwenzangu"

pole Erickb52 na watanzania kwa ujumla!!
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
"Tutakukumbuka daima milele (sharo milionea) ipo siku mbele mi na wewe tutaonana tena mwenzangu"

pole Erickb52 na watanzania kwa ujumla!!
Asante charminglady
Mungu amlaze mahala pema peponi! Amina!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,164
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,164 2,000
Najua mtasema ila ndo hvo.
:rip: my X wangu Hussein Ramadhan Mkeity.
(Sitaki maswali)
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,164
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,164 2,000
Nendeni kule jukwaa la Picha, Amavubi kaweka picha yake baada ya kupata ajali na kufariki.
Aisee inatisha,yahtaji moyo kuangalia.
R.I.P Mkeity
 
Last edited by a moderator:
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,955
Points
1,500
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,955 1,500
Pole sana Erickb52.Tupo pamoja katika kuhuzunika kwa huyu msaniI wetu.With sympathy all the TANZANIAN'S.
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Najua mtasema ila ndo hvo.
:rip: my X wangu Hussein Ramadhan Mteity.
(Sitaki maswali)
Dah mi sina swali Madame B coz siamini bado!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Pole sana Erickb52 kwa kumpoteza role model wako. Pia pole sana sana Madame B kwa kumpoteza boy friend wako wa kale na ambaye alikuja kubaki kuwa brother kwako naye akakufanya dada baada ya kushindwana. RIP SHARO MILIONEA meeen!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,164
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,164 2,000
Pole sana Erickb52 kwa kumpoteza role model wako. Pia pole sana sana Madame B kwa kumpoteza boy friend wako wa kale na ambaye alikuja kubaki kuwa brother kwako naye akakufanya dada baada ya kushindwana. RIP SHARO MILIONEA meeen!
Khaaaaa.....
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Madame B hauendi msibani?
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,923
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,923 2,000
Erickb52,
Mkuu pole sana ninaweza kuhisi ni namna gani umeguswa na huu msiba kwa kuangalia tu maneno machache uloyaandika.
Pole hizi pia ziwafikie wapenzi wote wa michezo ya maigizo na miziki ya Kitanzania, bahati mbaya mimi si muumini wa hizo sekta zote mbili...
Msiache kusali maana hamjui/hatujui siku wala saa hatma za maisha yenu/yetu itakapowadia....
Wasalam....watu8
 
Last edited by a moderator:
J

jeuri

New Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
4
Points
0
J

jeuri

New Member
Joined Nov 17, 2011
4 0
swaga zake ziliweza kuwakonga almost watu wa rika zote esp. watoto "umebug men" kujipangusa bega, kushoto, kulia. style yake ya kutembea, nywele, we shall miss him so much, RIP
 

Forum statistics

Threads 1,284,375
Members 494,064
Posts 30,823,225
Top