NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

Status
Not open for further replies.
Kwani Bodi ya NSSF ina Waislamu tu? Topic za udini na ukabila ni hatari sana tena sana!
 
Tatizo la Wakirsto wa Tanzania uwa wanaona wanawafanyia hisani Waislam.

Kuanzia sasa hivi tuangalie idara zote za serikali, wizara mashirika ya umma tuwe na ratio kati ya Waislam na Wakirsto.

Yaani sehemu Waislam wakipata ajira ndiyo udini lakini wizara zote na mashirika ya umma kujaa wafanyakazi Wakirsto ni sawa

Hii nchi tunapoelekea siyo kuzuri Waislam nao wakianza kutoa madai yao wanavyo kosa ajira serikalini sijui itakuaje.


Tulia dawa iingie....

HAPA KAZI TU!!!!

Waache wagalatia wafurahie awamu yao maana mliwatesa sana....

Bade keshafungasha unajua nani anafwata?.....

Hahahahahahah nilikua nawachora tu mlipokuwa mkiimba hapakaziTu!!!
 
Tulia dawa iingie....

HAPA KAZI TU!!!!

Waache wagalatia wafurahie awamu yao maana mliwatesa sana....

Bade keshafungasha unajua nani anafwata?.....

Hahahahahahah nilikua nawachora tu mlipokuwa mkiimba hapakaziTu!!!
Teh teh teh!

Sasa hivi mapambo ya X-Mass marufuku kwenye ofisi za serikali.

Hapakazitu.

Nakuchora kwa mbali bado unazungusha mikono unasubiri mabadiliko?

Naona umejisalimisha CCM umemtosa Lowassa hata mwezi bado.
 
walaahi naapa sijawahi kuona mtumishi mkristo Nssf, walikuja wadada ofisini kwangu, mmoja alikuwa naitwa Fatma na mwingine nani sijui, tena ni Kama mtu na dada take, waarabu chotara hivi. Mabest zangu wote waliopata kazi huko ni waislam, mmoja anaitwa m...

Unaona sasaa uyo Fatma yuko ofisi ya Public relations ..wamejaa sanaa. Kuanzia receptn hadi chumbani ushungi. PSPf,GEPF,WCF hakuko ivo
 
Kwenye jambo ambalo rais kanifurahisha ni kufuta mapambio ya Noel kwenye ofisi za serikali.

HapaKazi Tu.
 
Wengi humu watabisha kuhusu asemalo mtoa mada lakini sisi ambao tumepita ktk korido za nssf tunamuunga mkono kua pale kuna tatizo tena kubwaa. Jaribu kwenda pale makao makuu utapata picha ya akisemacho mtoa mada,yaani ni akina Salim..Hamis na ni ushungi na ma hina tuu ndo tele palee. Si kwamba wanafanya kazi vibaya hapana ni kawaida tuu lakini kibaya ni dhana ya ubaguzi wa dini ktk kupata fursa pale. Kwa kweli watu niwajuao ktk kazi pale 90% Muslims. Labda ni macho yangu ya ki binadamu yaliona vibaya na nikawa biased ktk udini japo mimi syo mdini na ninaamini ktk usawa wa binadamu. Niko tayari kukosolewa kwa hoja ktk hilo suala la hapo nssf

Hahahahaaa duh aibu sana UKAWA mnajua kuweweseka mbona hamtaji izo ishara za udini? Ina na baibui sio kielelezo cha udini?

Dume zima linaona wivu wanawake kupaka ina, paka na wewe upendeze.

Na mmeshooshwa mwaka huu.
 
Hii ni hatari sana tuendako, hivi mbali na NSSF sehemu gani nyingine (shirika) wamejaa hawa Waislam?
 
Teh teh teh!

Sasa hivi mapambo ya X-Mass marufuku kwenye ofisi za serikali.

Hapakazitu.

Nakuchora kwa mbali bado unazungusha mikono unasubiri mabadiliko?

Naona umejisalimisha CCM umemtosa Lowassa hata mwezi bado.

Hahahahaaa duh Magufuli jembe kwa kwel hakuna miti ya Christmas ofc za umma
 
Teh teh teh!

Sasa hivi mapambo ya X-Mass marufuku kwenye ofisi za serikali.

Hapakazitu.

Nakuchora kwa mbali bado unazungusha mikono unasubiri mabadiliko?

Naona umejisalimisha CCM umemtosa Lowassa hata mwezi bado.


Nilikwisha apa CCM hata angesimama Yesu siwezi kuichagua ...

Kwa exposure niliyonayo plus Elimu siwezi tekwa na vitu vya kipuuzi hata siku moja...

Rais kasema marufuku bajeti ya umma kugharimia kadi na mapambo kama mtu atanunua yake binafsi ruksa....

Nimefurahi tu dosier aliyokabidhiwa magufuli na yuleeeeeeeee.....

Imeonekana kitengo cha msikiti kilikua kikifanya yake TRA....
 
walaahi naapa sijawahi kuona mtumishi mkristo Nssf, walikuja wadada ofisini kwangu, mmoja alikuwa naitwa Fatma na mwingine nani sijui, tena ni Kama mtu na dada take, waarabu chotara hivi. Mabest zangu wote waliopata kazi huko ni waislam, mmoja anaitwa m...
Nyie watu akili zenu huwa zinaishia kula nguruwe na bia tu. Sasa hilo zoezi lisiishie hapo, liende PPF, PSPF, LAPF, SSRA, TPA, EWURA, SUMATRA, BOT, TRA, TBS, TIRDO, TFDA, GEPF, TPDF, TPA, nk
 
Mkuu hii ndo Management ya nssf labda tungeanzia hapa kwa kuangalia namba ya Muslims na Christians.

Na hii hapa ya PPF

Management of the fund comprises of the Director General who is the Chief Executive Officer and eight directors as follows:

[TABLE="align: center"]
[TR]
[TD="colspan: 2"]
1_dg.jpg

William Erio - Director General
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_dpi.jpg

Mr. Steven Alfred
Director of Planning and
Investments
[/TD]
[TD]
1_dis.jpg

Mr. Robert Mtendamema
Director of Information
Systems
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_df.jpg

Mr. Martin Mmari
Director of Finance
[/TD]
[TD]
1_dls.jpg

Ms. Vupe Ligate
Director of Legal Services
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_dia.jpg

Mr. Hosea Kashimba
Director of Internal
Audit
[/TD]
[TD]
1_dhcma.jpg

Mr. Julius K Mganga
Director of Human Capital
Management & Administration
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_do.jpg

Ms. Assumpta Maina Mallya
Director of Operations
[/TD]
[TD]
1_drm.jpg

Ms. Uphoo Swai
Director of Risk Management

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
mkuu,hili suala la dini ni zito,ni vyema ungetoa mifano halisi ya ushahidi wako ili tabia hizi zichukuliwr hatua ,sio lazima utaje majina ya watu,lakini tumia hata herifu za majina ya watu kuelezea huo unyanyasaji,la sivyo wewe ndiye utaonekana ni mdini

nssf kuna udini mkuu acha tu
 
Wengi humu watabisha kuhusu asemalo mtoa mada lakini sisi ambao tumepita ktk korido za nssf tunamuunga mkono kua pale kuna tatizo tena kubwaa. Jaribu kwenda pale makao makuu utapata picha ya akisemacho mtoa mada,yaani ni akina Salim..Hamis na ni ushungi na ma hina tuu ndo tele palee. Si kwamba wanafanya kazi vibaya hapana ni kawaida tuu lakini kibaya ni dhana ya ubaguzi wa dini ktk kupata fursa pale. Kwa kweli watu niwajuao ktk kazi pale 90% Muslims. Labda ni macho yangu ya ki binadamu yaliona vibaya na nikawa biased ktk udini japo mimi syo mdini na ninaamini ktk usawa wa binadamu. Niko tayari kukosolewa kwa hoja ktk hilo suala la hapo nssf

Duh! We kweli jasiri umetaja kwa uhalisia sana mnaposema udini mna maanisha nini? pSPF kuna akina joni na paulo na Agnes ni zaid ya 90% na mipasuo na rangi kwny kucha zao na kazi wanafanya vizuri ila mie sijawahi kuwatazama kwa jicho baya! Inabidi huko mnapokutana mfundishwe kuwa Taifa ni la wote hakuna mwny kura ya veto. Ukikuta ofiai fulani kuna watu wengi waislam pia u imagine ofisi zingine kadhaa ambazo kuna wakristo wengi tu!
 
mtoa mada mie nadhani kabla hujaweka maswala ya udini, jaribu kufatilia ni taratibu au kanuni zipi, au sheria zipi zimevunjwa au hazikufuatwa katika maamuzi yaliyofanywa popote pale nchini. Vipo vyombo vya dola/jamii/sheria vitakusikiliza tu na haki yako utapewa. Mpaka sasa tumeshudia nchi iliyo ungana na kufanya umoja usio na mwelekeo kidini au kikabila na kumchagua JPM na amani inaendelea....kwa umri wangu na sehemu nilizofanya kazi....qualification, elimu, work experience, performance nimeona watu wa dini zote wakipandishwa vyeo na kuongezewa mishahara. Wewe jiendeleze kielimu, ijue kazi unayoitaka (skillz) utatafutwa tu. Na istoshe kama culture ya ofisi fulani haiendani na matakwa yako kwann uing'ang'anie. Ni kama ue muislamu na unataka uende kuishi marekani kwenye fursa sawa, demokrasia, utawala wa sheria na protection, then unafika kule unataka kuleta sheria law? Kwann usiende uarabuni?
 
Mh Rais naomba nilete yangu malalamiko maana najua hili utalisikia,katika huu utawala ni wakuwasikiliza wanyonge sisi watumishi wa NSSF tunabaguliwa sana hasa wale ambao si waislam wengi wamefukuzwa kazi kwa sababu za udini tunaomba ofisi yako uingilie kati hili tatizo NSSF nishirika la umma lakini utadhani ni shirika la BAKWATA hii inatia simanzi katika hili taifa lisilo kuwa na udini!.Mungu Ibariki Tanzania Mungu Mbariki Rais Magufuli kwani yupo katika mapambano makali yanayohitaji maombi ya taifa.

Acha wivu wa udini wewe fanya kazi kijana
 
Na hii hapa ya PPF

Management of the fund comprises of the Director General who is the Chief Executive Officer and eight directors as follows:

[TABLE="align: center"]
[TR]
[TD="colspan: 2"]
1_dg.jpg

William Erio - Director General
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_dpi.jpg

Mr. Steven Alfred
Director of Planning and
Investments
[/TD]
[TD]
1_dis.jpg

Mr. Robert Mtendamema
Director of Information
Systems
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_df.jpg

Mr. Martin Mmari
Director of Finance
[/TD]
[TD]
1_dls.jpg

Ms. Vupe Ligate
Director of Legal Services
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_dia.jpg

Mr. Hosea Kashimba
Director of Internal
Audit
[/TD]
[TD]
1_dhcma.jpg

Mr. Julius K Mganga
Director of Human Capital
Management & Administration
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_do.jpg

Ms. Assumpta Maina Mallya
Director of Operations
[/TD]
[TD]
1_drm.jpg

Ms. Uphoo Swai
Director of Risk Management

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Naona wana kwaya watupu wagalatia hapa hawawezi kusema chochote wao kazi kupambana na Dr. Dau tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom