NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

Status
Not open for further replies.
Wadau,
Kama tunavyofahamu Tanzania ni nchi isiyoongozwa kwa misingi ya dini fulani japokuwa wanaoutuongoza wana dini.

Kwangu mimi naona ni jambo jema endapo hatutaangalia dini zetu ili tupate au kutoa huduma mbalimbali za kijamii. Ni hivi majuzi mfuko wa jamii ya watanzania wote NSSF imetangaza nafasi lukuki za kazi lakini zimo tuhuma ambazo zinatolewa na watu wanaodai ni wafanyakazi na wenginesio wafanyakazi kuwa NSSF kuna udini eti kama hauna 'sigda' haupati kazi au kama wewe si Abubakari au Hamisi haupati kazi.

Tuhuma hizi ni mbaya na kubwa kwa mfuko unaoitwa wa jamii. Eti ili wakuajiri si kwamba umefaulu interview bali kwa majina na dini yako. Ni jambo linalohitaji ufafanuzi na ushahidi wa kutosha aidha kukubali au kukataa kuwa kuna udini au hakuna maana litaleta mpasuko kwa taifa.

Moto wa dini ni rahisi kuuanzisha na kuuchochea lakini ni ngumu kuumaliza. Kesho tutaskia na PPF kuna 'UDINI' Keshokutwa tutaskia mahakamani kuna udini na mwisho itakuwa ni jeshi na ikulu kuna udini huku mamlaka zikiwa kimya.
Habari wadau, hawa jamaa sikuwahi kuwaomba wala kuingia nao mkataba wakati wa kujaza mikataba ya ajira, na badala yake nikajaza mfuko nilioupenda mie, cha ajabu nakujakukuta nakatwa nssf badala ya mfuko niliotarajia tena Mara mbili yake, msaada wadau nimeshaandika barua kwenda kwa mwajiri wangu lakini naona mchakato wa kusitishwa wizi huu unaendelea jee nifanyeje, na makato yangu na cha juu changu nakipateje,
 
Mlizoea kuaonea kila siku waislam kama kule tra huezi kukuta muislam ni vimini tu ukivaa hijabu hupati kazi
 
Umetumia ratio ipi..? List ya wafanyakazi wote wa NSSF inaonyesha wenye majina ya kikiristo ni more than 65 percent..!!! Shida yako kubwa ni Boss wa NSSF, Peleka udini kwenye ukoo wenu, kama umekosa sifa nenda kalime bamia..
 
Kansa ya mfumo kitaifa,Tuache kulaumu,Tushiriki kwa karibu kutoa mapendekezo chanya wakati wote kwa sekta zote.Tatizo kubwa sana katika mfumo wa elimu unaopika watafuta kazi kila kukicha..ni ngumu kuepuka lawama/fitina/husuda/faraka kati ya walio na ajira dhidi ya wasio nayo...Turutubishe fikra kwa kufikiria fulsa mtambuka za kujiajiri..
 
Unategemea nini afanye Dr DG kwa ndugu,jamaa na marafiki zake toka mwanalumango ambako akistaafu anaweza guswa kuomba ridhaa ya uongozi wa kisiasa?Unataka kutuambia akisikia watoto wa jamaa aliosoma nao ujanani [secondary,chuo] ulaya [tentiary]wanatafuta kazi na wana sifa asiwasaidie/asiwawezeshe?Au awaache majirani wa familia/ukoo wenye sifa zinazostahili au kushahabiana na za wengine wasiojulikana? Au aache kusukuma kupewa tenda Mjasiliamali mtalaamu wa usanifu majengo aliefahamiana nae ktk hija ama kuswali nae/ama kukua nae,au kusoma nae..?Anaeyepewa ajira kwa mfumo fadhila anaachaje kutoa fadhila kwa kuajiri sawa sawa na matwakwa ya mfadhili mkuu.... NANI HAPA TANZANIA KTK MFUMO ULIOPO ANAWEZA KUKWEPA KUFANYA UPENDELEO AKIPATA MAMLAKA?
 
Hamna jipya .. Kilicho Chema ni chema tuu.. Orodhaa ya zamani sanaaa.... Kaleta mpya ....
 
waislam wakipata nafasi ktk idara za Umma inakuwa nongwa,naona wanatufanya daraja la pili.Bongo bana bana!na CRDB mbona wamejaa wakiristo lakini watu hawahoji?tuache udini tujenge nchi yetu.
 
nssf balaaa bora aje magufur amuondoe huyo boss wao anayependa ydni
 
jamani hebu kabla ya kupost tuwe tunaangalia tunapost kitu gani hv nssf inaweza fanya haya anayosema huyu jamaa au...hebu tuwache uzushi..
 
waislam wakipata nafasi ktk idara za Umma inakuwa nongwa,naona wanatufanya daraja la pili.Bongo bana bana!na CRDB mbona wamejaa wakiristo lakini watu hawahoji?tuache udini tujenge nchi yetu.

crdb sii ya serikali
 
Hata waliofanya field pale wanasema the same things,unakuta department nzima mkristo Mmoja au hakuna HATa

Mkuu umesahau kutujuza na Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu (HESLB) nasikia pale kuanzia mkurugenzi mkuu na wasaidizi wake wote ni waislam! Pia, asilimia tisini ya wafanyakazi wa chini ni waislam. Kama ni hivi sisi Waislam tunatisha sana!
 
Mh Rais naomba nilete yangu malalamiko maana najua hili utalisikia,katika huu utawala ni wakuwasikiliza wanyonge sisi watumishi wa NSSF tunabaguliwa sana hasa wale ambao si waislam wengi wamefukuzwa kazi kwa sababu za udini tunaomba ofisi yako uingilie kati hili tatizo NSSF nishirika la umma lakini utadhani ni shirika la BAKWATA hii inatia simanzi katika hili taifa lisilo kuwa na udini!.Mungu Ibariki Tanzania Mungu Mbariki Rais Magufuli kwani yupo katika mapambano makali yanayohitaji maombi ya taifa.
 
Mh Rais naomba nilete yangu malalamiko maana najua hili utalisikia,katika huu utawala ni wakuwasikiliza wanyonge sisi watumishi wa NSSF tunabaguliwa sana hasa wale ambao si waislam wengi wamefukuzwa kazi kwa sababu za udini tunaomba ofisi yako uingilie kati hili tatizo NSSF nishirika la umma lakini utadhani ni shirika la BAKWATA hii inatia simanzi katika hili taifa lisilo kuwa na udini!.Mungu Ibariki Tanzania Mungu Mbariki Rais Magufuli kwani yupo katika mapambano makali yanayohitaji maombi ya taifa.

Kuna Siku Nilieleza Humu Huo Udhaifu Wa NSSF Hasa Kwa Kiongozi Wake Mkuu Kwa Tabia Yake Ya Kuendekeza UDINI Nikaeleweka Vibaya Sasa Leo Mkuu Huyu Amelileta Hivyo Bishieni Na Hili Tena. Dau ACHA UDINI Unawakwaza Watu Mno Hapo Hivi HUJISHTUKII Tu?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom