NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

Status
Not open for further replies.
nikweli kabisa hilo lipo wazi NSSF kama wewe sio Muslim kupata kazi pale sahau kuna udini uliovuka mipaka magufuli baba mulika na huku NSSF
 
Kila Kigango cha NECTA ndio kilikuwa kinatukata, leo tumekibaini. hukuona Ndalichako alivyotoka mbio !? ....... Kitaeleweka tu !
Sidhani kama ni kweli. Tatizo la dini yetu ya uislamu ni kusisitiza umuhimu wa dini na kuona elimu dunia ni ujinga. Kitu ambacho ni tofauti na mataifa kama pakistan, iran ambao kuna wasomi nguli kinoma, sijui uislam wa Tz nani aliuenzi, maana kuna rafiki yangu anaishi kinondoni mpaka wazee walimchukia mtaani kisa kaenda form six, na huyo jamaa leo ni lawyer mzuri tu, je angewasikiliza hao wazee angekuwaje?? Kikubwa tukubali uislamu siku za mwanzo bongo ulikuwa hauweki mkazo shule. Sasa uelewa mdogo juu ya uelewa mdogo ni pale mtu anapoanza kuilamu serikali kana kwamba serikali ina dini.
 
Mtu wa dini yeyote anaweza kuongoza isipokuwa huyo mtu kama ni mkristu anakuwa anawapa favoured nyingi wakiristu au mwislamu anatoa favoured kwa waislamu ndiyo udini huo na hiyo ni kitu cha mtu kiko kwenye damu na sehemu alikotokea pia kama ni wadini sana labda anawapenda kwa weakness zao ili apate kuwatawala zaidi lakini mtu unatakiwa uendane na mazingira kwa mfano hapa kwetu hakuna udini hata kama mtu unakuwa inahiyo damu ya udini wasaidizi wako wanatakiwa wakusaidie hakuna mkamilifu
 
Tatizo siyo Muislamu kuongoza kinachozungimziwa hapa ni udini favoured

Hawana qualification hao waislam?

Kwenye hizo taasis zingine mlikojaa waimba kwaya mbona waislam hawalalamiki?

Na Prime Minister Muislam na Makamu wa Rais Muislam.

Kama Mlidhani Magufuli ni zuzu kama nyinyi imekula kwenu mwaka huu.
 
juzi juzi alipo kuwa dodoma siku ya ufunguzi wa bunge la 11,niliona akihojiwa live kwenye TV.

hakika jamaa udini umemshika,maana kimuonekano alikuwa too rough.minywele na midevu kama mganga wa kienyeji.huwezi amini kama aliyekuwa anahojiwa ni mkurugenzi wa shirika kubwa la umma tz.

Ramadhani Dau siyo mtu wa mchezo mchezo.

Ni Dokta yule...

Na kwa Taarifa yako yule ametokea Udsm alikokuwa anafundisha Akateuliwa kuwa Mkurugenz Mkuu wa Bandari na Mkapa Mkristo mwenzako.

Then After Mkapa huyo huyo baada ya kuridhika nae ndipo akamteua kuwa DG wa Nssf na hadi hiv sasa ni Pension Fund inayoongoza Nchini.

Sasa kama wewe choko inakuuma Muislam kuongoza Shirika kubwa km hilo kwa mafanikio ni juu yako.

Na zaid ya asilimia 75 Nssf ni christians km sehemu zingine.

Kuongoza muislam imekua Nongwa?

Na Badooo.
 
Ramadhani Dau yuko kwenye target subiri triger ikiminywa utaona anavyosambaratishwa, hata alivyokuwa NECTA ujinga wake ni huohuo

Wee muimba kwaya mbona unaongea kama umejinyea?

Lin Dokta Dau amewahi kuwa Necta?

Af kwa Taarifa yako hizo skendo za udini nyinyi christians ndiyo mnazilalamika huku mkijua fika kwa miaka miingi sana huu mfumo ulikua unawabeba na kuwainua.

Sasa kwa Taarifa yenu kwa hali ilipofikia hiv sasa ni pasu kwa pasu.

Tena Hongera sana kwa Dr Magufuli yeye hana hulka kama hizo.

So hatuna was was nae kabs.

Hapa Kazi Tuuh na haki itatendeka.

Nchi hii siyo ya kanisa kusema kwamba nyinyi ndiyo mpewe nafas kila sekta.

Mlikua mnasema waislam hawana shule.

Ajabu baadh wameanza kushika vitengo mnaanza kujinyeanyea.

Haipo hiyoo...Nchi hii ni yetu soote.
 
Sema kinachofanyika ni kuwa, waislamu wengi enzi zile walikalia madrasa, hivyo wakajikuta sehemu nyingi hawawezi kuajiliwa kwa sababu ya elimu, kiasi kwamba waliotangulia kusoma sasa wakipata nafasi wanajaribu kuwajaza kwenye nafasi ili kufidia gap. Tofauti na kipindi cha wakristo, waliaajili kwa kiwango cha sifa, bila kuangalia dini. Ingawa hao waislamu unakuta wana sifa, sema ndiyo bias inakuwepo. Mfano Asad aliajili hao waislamu wa muonekano pale udsm, watu walisema kuwa ni mdini, ila sasa hao jamaa wanazo sifa sasa utafanyeje? Nadhani ifikie pahala pawe tu na usawa ktk ajira, yaani uwekwe mfumo ambao hauangalii jina wala sura.

waislam wakipata nafasi ktk idara za Umma inakuwa nongwa,naona wanatufanya daraja la pili.Bongo bana bana!na CRDB mbona wamejaa wakiristo lakini watu hawahoji?tuache udini tujenge nchi yetu.

Wakristu wana ile kaba roho ila ndungu zangi hawa majanga
 
Na hii hapa ya PPF

Management of the fund comprises of the Director General who is the Chief Executive Officer and eight directors as follows:

[TABLE="align: center"]
[TR]
[TD="colspan: 2"]
1_dg.jpg

William Erio - Director General
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_dpi.jpg

Mr. Steven Alfred
Director of Planning and
Investments
[/TD]
[TD]
1_dis.jpg

Mr. Robert Mtendamema
Director of Information
Systems
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_df.jpg

Mr. Martin Mmari
Director of Finance
[/TD]
[TD]
1_dls.jpg

Ms. Vupe Ligate
Director of Legal Services
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_dia.jpg

Mr. Hosea Kashimba
Director of Internal
Audit
[/TD]
[TD]
1_dhcma.jpg

Mr. Julius K Mganga
Director of Human Capital
Management & Administration
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
1_do.jpg

Ms. Assumpta Maina Mallya
Director of Operations
[/TD]
[TD]
1_drm.jpg

Ms. Uphoo Swai
Director of Risk Management

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


Unajua siku zooote hawa jamaa wanapenda sana kuanzisha choko choko.

Mungu saidia hali hii ipotelee mbali.

Angalia hiyo Top management ya PPF woote hao ni christians na hujaskia waislam wakisema ya kwamba kuna Udini huko ingawaje upo na unaonekana waz waz.

Na hiyo ni sample tuu.

Nenda LAPF..GEPF..PSPF Tanesco Sumatra na kadhalika koote huko wamejaa wao.

Hapo Nssf kuonekana ni DG Muislam basi ishakua Taabu.

Sasa kwan mwenye qualification ya Kuongoza na kupata ajira kwenye serikali hii ni wao Pekeyao?

Mazezeta kweli yani
 
sasa Kama wamekidhi vigezo na nyie hamkidhi vigezo tufanyeje?!

Choko kweli wewe.

Sasa kama hilo umeliona why upandwe na muwasho kuhus Nssf?

Tena ambako weengi bado ni nyinyi christians?

Na ni nan kakuambia mwenye hati miliki ya ajira nchi hii ni kanisa tuuh?

Kenge wewe
 
Teh teh teh!

Sasa hivi mapambo ya X-Mass marufuku kwenye ofisi za serikali.

Hapakazitu.

Nakuchora kwa mbali bado unazungusha mikono unasubiri mabadiliko?

Naona umejisalimisha CCM umemtosa Lowassa hata mwezi bado.

Teh teh teh maalim Ritz nakusoma tartiiiiiiiiiiiiib huku napata faluda na juisi ya tende toka madina. Mabadiliiiiikoooo na mikono inazungushwa hewani kama demu anavokatikia mashine.....
 
Last edited by a moderator:
Usianzishe vita ambayo hujajipanga ! Hizi mara huwakimbiza watu na moderator wanatupa mataulo ulingoni fact zikianza kushushwa humu. Kuna idara nyingine za serikali ni parokia kabisaa na nyingine ni vigango. Wakiletwa akina Tamesa, CRDB and the like. utanuna ! Yule Kimeo wa CRDB anagawa mpaka pesa za benki kanisani mbali ya ajira. Mohamed Said Mahmood Mti Mkavu expastor njooni na ile list. faizafox
FaizaFoxy
 
Last edited by a moderator:
Waislam wakilalamika kuminywa katika sekta za umma wanaambiwa hawajasoma hawana shule

Wachache wakionekana kupata nafas za ajira katika baadhi tuh..tena baadhi tuh ya Taasisi za umma wanasemwa kuwa ni wadini..

Yaani shida tupu.
 
Nasikitika kuona watu mnajadili udini, haifai hata kidogo. Mimi sidhani kama Tanzania na wananchi wake wamefikia mahali pakuweza kugawa ajira na nyadhifa katika mashirika ya umma kwa misingi ya dini.
Dini si kigezo na hata mkisema pasu kwa pasu bado si sahihi dini isiamue iwapo mtu ananafasi au hana nafasi bali vigezo vingine kama elimu na uzoefu baaas.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Ramadhani Dau yuko kwenye target subiri triger ikiminywa utaona anavyosambaratishwa, hata alivyokuwa NECTA ujinga wake ni huohuo
Angalia huyu punguani anaropoka tu mkikaa kwenye vijiwe vyenu vya mapuya mnadanganyana tu lini Dr.Dau alikuwa NECTA.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom