notice-public bar

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Nimerudiwa kama mara 5 nilhis ngel yangu mbovu. Utandawaz unakuja na mambo yake, n lazma kutumia kizungu.
 

simtami

Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
28
Points
0

simtami

Member
Joined Aug 22, 2011
28 0
inawezekana hii baa ipo plot namba 1 ikulu tangazo aliandika PL(Luhanjo) aka edit SR(rweyemamu) kwa ajili ya mwezi mtukufu wa ramadhan .Na ndiomaana wanatotoa maamuzi ya ajabuajabu kwa ukosefu wa vitamini ALCOHOL mwezi ukiisha mambo yanaweza kwenda vizuri wataanzakutoa maamuzi under alcohol influence.
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Smokey D Jamii Photos 22
Mshana Jr Jamii Photos 2
Bavaria Jamii Photos 4
Mshana Jr Jamii Photos 10
Kibukuasili Jamii Photos 2

Forum statistics

Threads 1,356,356
Members 518,895
Posts 33,130,999
Top