Nmb app hivi bado inafanya kaz?

james bendui

JF-Expert Member
Dec 3, 2015
353
250
Nimeshanga sana app hii ni lishajiunga muda sana kama miezi sita nyuma nikawaa naitumiatumia sasa majuzi nikapata shida kidogo nikawa nataka kuitumia ss nachoshangaa kilaa nikiijatibu inaniandikia service unavailable ss sijui kunatatiz naomba kujuzwa zaid kwa anayefahamu zaid
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom