Njia moja Arusha na KLM express | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia moja Arusha na KLM express

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pinokyo Jujuman, May 27, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau natoka Dar naelekea Arusha nko na Kilimanjaro Express, kama kuna mdau pande hizi humu au kwa gari nyingine iwe binafsi au ya abiria hebu tukutane anga hii labda tunaeza onana na kwa wengine basi tunawaombeni mfanye maombi ya safari yetu"

    Aksanteni kwa Maombi yenu bandugu nimefika salama,napambana na kibaridi cha huu mji.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,549
    Trophy Points: 280
    Mfike salama
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    safiri na Yesu mkuu!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mbona wadau wa A-town huwataki?
     
  5. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kaka ni hii forbidden error msg ndiyo inatusumbua na kuonekana kama hatumkaribishi mgeni.
     
  6. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Matejoo disko malapa!mkuu tupo safari moja nasomeka himo hapa njiani arusha!
     
  7. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,604
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Karibu sana A town! Jiji la kitalii Africa. Ukiwa mahali paitwapo picnic jaribu kusema umefika. Safari ya amani nakutakia
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii picnic maeneo ya Mrina bila shaka"
     
  9. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oooh vyema siie tumeamsha Moshi
     
  10. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante sana
     
  11. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah hao ndo wenyeji wangu ntawakataa vip tena"
     
  12. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,792
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    bon voyage
     
  13. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Teh tehe inaonekana wewe ni mgeni mwenyeji mpaka Mrina ushakujua haaaaah!!!!

    Karibu sana Arusha, kwa zaidi niPM nikupe ramani yote.
     
  15. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante bana, ni kweli mie huku ni mgeni mwenyeji, hapa navinjari pande za stand ndogo hapa
     
  16. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mkuu umeshafika?
     
  17. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nilipelekwa big L nimekosa ugali mshkaji kanipeleka Kenny Garden!dah!hii bar noma kuna mpaka maandazi halafu masufuria jikoni mengi sana!weather bab kubwa!...sifikirii kulala mwenyewe naogopa baridi!naambiwa kuna sungura tope pinpoint!nasubiri kupelekwa
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    owkaaay......
     
  19. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Vipi preta hapafai nini?..mimi napenda sehemu kama corner bar sinza,kwa macheni au masai kinondoni!naambiwa pinpoint au babylon hapo ni pumzi zangu tu!bar za nje hili baridi litaniumiza!kesho ntaomba nipelekwe mitako bar!
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Mzee wa juve atown kunani?...za TBS wakupeleke boogaloo kama sijakosea, huko walipokutajia mizoga tu siyo mademu viwango!
     
Loading...