Niulize chochote kuhusu HESLB, NACTE na TCU

Niulize chochote kuhusu HESLB, NACTE na TCU

Naomba kuuliza.
Mtu akighairisha masomo(kupostpone) mwaka wa pili baada ya kupata boom la mwisho! Anaweza kupata mkopo anaporudi mwaka wa tatu??

Sababu za kupostpone ni matatizo ya uchumi.
Barua amepeleka kwa loan officer amekubali
 
hapana. ukirudi unabidi ulipe 25% ya mkopo wa mwaka wa kwanza alafu uombe mkopo upya, unaomba kama wengne na hakuna assurance ya kupata
 
habari wana Jf karibu uulize chochote kuhusu mwaka wa kwanza watarajiwa songea uulize jambo lolote linalohusu bodi ya mkopo , kujiunga chuo chochote. sana sana

SUA.

UDSM

MZUMBE

UDOM

IFM

TIA

CBE

TIA

NIT
Kuna watu wanaenda kuliwa za kichwa hapa
 
Mmh huku hao watu ni wachache mkuu na waliopo huku wengi wanajuajua tuvitu vitu.
Wacha tusaidie kushare link ya whatsapp.
Japo nimeingia hiyo link nmekuta ni kama kuna members za jf tu [emoji23][emoji23][emoji23]. Ni kama umewapa ndoano vijana wako humu [emoji23][emoji23]
Nakazia hapa, kuna watu wataenda kufahamika punde si punde

@mods uzi ufutwe
 
habari wana Jf karibu uulize chochote kuhusu mwaka wa kwanza watarajiwa songea uulize jambo lolote linalohusu bodi ya mkopo , kujiunga chuo chochote. sana sana

SUA.

UDSM

MZUMBE

UDOM

IFM

TIA

CBE

TIA

NIT
Kuna dogo alidisco,Mzumbe ya Tegeta Economics first year mwaka jana,sasa ameniuliza akiomba tena Chuo kingine mkopo atapewa akiomba? Mpaka saizi sijamjibu kama una majibu nipe abcd nimjibu
 
Kuna dogo alidisco,Mzumbe ya Tegeta Economics first year mwaka jana,sasa ameniuliza akiomba tena Chuo kingine mkopo atapewa akiomba? Mpaka saizi sijamjibu kama una majibu nipe abcd nimjibu
Pole sana mkuu, hatuna pesa za kuchezea chezea, kipindi unanyandua watoto wa watu pale Mabibo unasahau hadi kuhudhuria lecture ulituhusisha?

Tutakushika utulipe pesa tunayokudai
[emoji41][emoji41]
 
Naomba kuuliza.
Mtu akighairisha masomo(kupostpone) mwaka wa pili baada ya kupata boom la mwisho! Anaweza kupata mkopo anaporudi mwaka wa tatu??

Sababu za kupostpone ni matatizo ya uchumi.
Barua amepeleka kwa loan officer amekubali
 
Pole sana mkuu, hatuna pesa za kuchezea chezea, kipindi unanyandua watoto wa watu pale Mabibo unasahau hadi kuhudhuria lecture ulituhusisha?

Tutakushika utulipe pesa tunayokudai
[emoji41][emoji41]
Unadhani mi ni mdogo wako siyo? Nina miaka 22 mtaani,na sijakwambia alisoma Udsm nimekwambia Mzumbe tawi la Tegeta acha shobo dogo utaolewa
 
hapana. ukirudi unabidi ulipe 25% ya mkopo wa mwaka wa kwanza alafu uombe mkopo upya, unaomba kama wengne na hakuna assurance ya kupata
Na kama mtu aliacha cho bila kutoa taarifa je?
Naye utaratibu ni huu?

Maake kuna kijana hapa mtaani aliacha kwa sababu ya ki financial
 
Back
Top Bottom