Nitumie njia gani niisahau pombe?

Nitumie njia gani niisahau pombe?

Mwenzenu nikinywa pombe usiku asubuhi najuta sana najuta kwanini nilikunywa lakini huwa sifanyi kibaya kwa maana nikishajiona nimelewa tu huwa natoroka narudi kulala ila majuto yake ni makubwa sana lakini cha kushangaza nashindwa kuacha naeza nikakaa nikapata kiu nikanywa halafu tena baadaye najuta.

Kwa mliofanikiwa kuacha mlifanyaje?
mkuu unatumiaga pombe gani?? nahisi kinachokutesa na hang over, changanya pombe na ugoro balaa lake hutakuja kugusa pombe tena, ila kwa upande mwingine usiache bana
 
Kwanza natumia hela kinyume na malengo hlf siwez kusali tena..najut sana
Sasa uwe unaacha hela nyumbani ndiyo uende bar, Ukifika shika rozari au tasbiri uanze kusali muda si mfupi urarudi home faster na kulala kwa utulivu mkubwa sana 🤣 🤣 🤣
 
Sasa uwe unaacha hela nyumbani ndiyo uende bar, Ukifika shika rozari au tasbiri uanze kusali muda si mfupi urarudi home faster na kulala kwa utulivu mkubwa sana [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Khaaaaa
 
mkuu unatumiaga pombe gani?? nahisi kinachokutesa na hang over, changanya pombe na ugoro balaa lake hutakuja kugusa pombe tena, ila kwa upande mwingine usiache bana
Sinaga hang over kabisa mie..sahiv nakunywa serenget lite nachanganya na savana
 
Mkuu kuna ya hospitalini naweza nikakuchanganyia na unaweza kwenda kunywa pombe ,baada ya hapo utatapika karibia kufa ila kufa ufi ila cha moto utakiona na hapo ndo itakuwa mwisho wa wewe na pombe maana utakadhubutu hali itakuwa ni ile ile.

Sent from my Infinix X660B using JamiiForums mobile app
 
Mwenzenu nikinywa pombe usiku asubuhi najuta sana najuta kwanini nilikunywa lakini huwa sifanyi kibaya kwa maana nikishajiona nimelewa tu huwa natoroka narudi kulala ila majuto yake ni makubwa sana lakini cha kushangaza nashindwa kuacha naeza nikakaa nikapata kiu nikanywa halafu tena baadaye najuta.

Kwa mliofanikiwa kuacha mlifanyaje?
Mkuu nilijua ni mm peke yangu ndio nateseka nikinywa pombe..
Yaani hata mm nikiamka saa Tisa au kumi moyo unauma sana lakn sasa ikifika jion tu lazma ninywe.

Kuna wakat najaribu kuji keep busy lakn itafika tu lazma nigonge hata k vant ndogo moja.

Halafu mbaya zaidi nisipokunywa usiku usingzi sipat na naota mandoto ya ajabu ajabu tu.. Kweli tuko kifungoni
 
Mm kuna jamaa yangu kaniambia Jana ili niache pombe niwe kila siku nakunywa maziwa ikifika jion naona yy mwez wa 5 huu hajaguza pombe namim nianze leo
 
Wewe hujutii kulewa, Ila unajutia pesa uliyotumia kulewa Asubuhi unajikuta unaogopa kuchungulia wallet maana salio halizidi buku tatu. Na una lewa kila ukipata pesa maana huna mpangilio.

Tatizo unalewa bila kanuni, leo nakupa zakwangu Tano zingine wadau wataongeza.

1.Nalewa kujipongeza au kupiga akili changamoto iliyombele yangu naitatua vipi.

2. Sichanganyi pesa ya kulewa na bajeti nyingine, hapa Nina maana ukinikuta bar hata Nina million mbili mfuko wa shati Kama bajeti ya pombe Ni buku ishirini hapo haizidi ikiisha natembea.

3. Nahakikisha nimekula na kushiba vizuri kuzuia hangover Asubuhi.

4.Nalewa nikihisi akili yangu imechoka kwa hiyo naichosa zaidi na pombe ili ikiamka iwe na nguvu mpya.

5. Nalewa kutafuta misimamo ya maisha pale ninapokwazwa Basi huwa naepusha madhara kwa kupuuzia kero ZOTE ikiwa Ni pamoja na kuondoa kinyongo.

"IF YOU WHAT TO BE A PLAYER YOU MUST KNOW THE RULES"
Mkuu wengne tumejaribu yote hayo lakn hamna lolote.

Mm kuna wakat nilikuwa sitembei na hela zaidi ya elfu 20 lakn nikiingia baa tu ntajikuta mpaka mwenye baa ananiongezea za ofa
 
Huwezi jilazimisha kuacha pombe! We subiri muda ukifika utajikuta umeacha


Watu tulishajaribu Kila mbinu mpaka kunywa maziwa ya nguruwe!!

Lakini tumejikuta tumeacha tu bila kujua tumeachaje
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom