Tunakutakia mapumziko mema sie tupo hapa tunaendelea mdogo mdogo,tukisubiri kukubeba utakaporudi kwa kasi ya 4GNimeanza kusali leo na sahiz nimetoka bar nimekunywa mirinda tu na wla sijataman
Tunakutakia mapumziko mema sie tupo hapa tunaendelea mdogo mdogo,tukisubiri kukubeba utakaporudi kwa kasi ya 4GNimeanza kusali leo na sahiz nimetoka bar nimekunywa mirinda tu na wla sijataman
Zamani nilikuwa ninapenda sana kunywa Lite Beer. Nilipumzika November 2019Umejuaje?
Anatakiwa atolewe kama sampleToa msaada hapa hapa itasaidia wengi,
Anaweza kufaKila Unapotaka kwenda kunywa pombe uwe una kunywa kwanza vidonge vya flagyl ili usinywe pombe.
Huu ni mwaka wa 20 sasa nashindwa kuacha PUNYETO!!..Ukiweza nambie Tips naweza kuunganisha unganisha nikaweza na mimiMwenzenu nikinywa pombe usiku asubuhi najuta sana najuta kwanini nilikunywa lakini huwa sifanyi kibaya kwa maana nikishajiona nimelewa tu huwa natoroka narudi kulala ila majuto yake ni makubwa sana lakini cha kushangaza nashindwa kuacha naeza nikakaa nikapata kiu nikanywa halafu tena baadaye najuta.
Kwa mliofanikiwa kuacha mlifanyaje?
unamkuta daktari ananuka Kvant ndio umemfata akushauriThe battle of addiction have never been easy, Mimi NASHAURI nenda uonane na daktari utafanikiwa
Kumbe bado huna dawaAnatakiwa atolewe kama sample
Ikifanya kazi ndio tutaleta hapa
Halaf na ww inaonekanna umo si mchezo
Ke au Me?Yaan nimeshtuka saa kumi alfajiri nikawa najuta sana kwanini nimekunywa tena? Imekuaje? Mpaka sahiz nipo kitandan hata kazin sijaenda nimesema nitafute njia leo ya kunisaidia niache kabisa
Halafu cha ajabu wengi wanaougua maini au figo siyo waleviHapa ndipo tunatofaitiana, wengine wanachanganya bia na konyagi ili walewe. Bila kufikiria madhara kwenye ini.
Haahahh umewahi kutana na hilo chief ?unamkuta daktari ananuka Kvant ndio umemfata akushauri
Haaaahaaa lewaa pombe sana utasahau punyetoHuu ni mwaka wa 20 sasa nashindwa kuacha PUNYETO!!..Ukiweza nambie Tips naweza kuunganisha unganisha nikaweza na mimi
Ke lolWe Ke au Me
Ke au Me?
Mkuu naona unataka kumdedisha mwenzako. Flagyl na pombe haifai. Kuna namna ya kuacha pombe au kama angepata dawa fulani (nimeisahau jina) inaweza kumsaidia kuacha kunywa.Kila Unapotaka kwenda kunywa pombe uwe una kunywa kwanza vidonge vya flagyl ili usinywe pombe.
chukua tu vidonge viwili vya metronidazole ( Flajili kama mnavyoita)Mwenzenu nikinywa pombe usiku asubuhi najuta sana najuta kwanini nilikunywa lakini huwa sifanyi kibaya kwa maana nikishajiona nimelewa tu huwa natoroka narudi kulala ila majuto yake ni makubwa sana lakini cha kushangaza nashindwa kuacha naeza nikakaa nikapata kiu nikanywa halafu tena baadaye najuta.
Kwa mliofanikiwa kuacha mlifanyaje?
Mimi naweza kunywa K vant kubwa n nisiliwe kabisa wala kutikisika mpaka niongeze bia kama 4...Pombe si kitu kibaya ila binadamu wanaitumia vibaya. Pombe inaburudisha baada ya kazi ngumu. Raha ya pombe ni kunywa kiasi kidogo tu. Kama ni bia, moja au mbili zinatosha. Unasikiaje raha baada ya bia 5 au 7?
Mwanzo wa Wazungu kuanzisha Public Houses au Pubs ilikuwa ni sehemu ya wanaume kukutana na kubadilisha a mawazo. Kutokana na hali ya uchumi wanaume wengi wa ujira wa chini walimudu bia moja au mbili.
Siku hizi watu wanakunywa benefit yote. Matokeo yake ni kuongezeka kwa magonjwa yatokanayo na Pombe.
Hujamuelewa, anataka kukuua, pombe na fragile unakata motoDah naogopa sana dawa..yaan mi naumwaga mpaka napona sinywi dawa
Duh!Mimi naweza kunywa K vant kubwa n nisiliwe kabisa wala kutikisika mpaka niongeze bia kama 4...
Sasa unaponishauri ninywe bia 2 unamaanisha nini.???