Nitumie mbinu zipi ili nioe mwanamke wa kiarabu?

Nitumie mbinu zipi ili nioe mwanamke wa kiarabu?

Nenda Sikonge utawakuta wanauza viduka vyao, wenyewe tu apeche alolo kwahiyo wanaweza kubali posa yako.
 
Anza kuvaa kipedo,sendo,fuga ndevu ziweke rangi nyekundu

Tembea na tasbihi kanzu na baraghashia

Fungua duka kariakoo pia uwe na usafiir especially Noah .

Yalaiti!!! Mbona waja

Kama uko serious Ni dm nikuunganishie wa barabara ya 11 TAnga hao wa kariakoo wasumbufu
 
Anza kuvaa kipedo,sendo,fuga ndevu ziweke rangi nyekundu

Tembea na tasbihi kanzu na baraghashia

Fungua duka kariakoo pia uwe na usafiir especially Noah .

Yalaiti!!! Mbona waja

Kama uko serious Ni dm nikuunganishie wa barabara ya 11 TAnga hao wa kariakoo wasumbufu
🤣🤣
Hiyo kwa Tanga ee?!!

Kwengine si lazima hayo ya ndevu,suruali fupi na tasbihi...bali through my personal exprncz ni;

1.Ublazamen wenye "maadili"...here I mean no alcohol usage,no k'moto usage.
2.Gari zuri na mtonyo wa kutumia
3.Utulivu na utanashati
4.Mdomoni manenomaneno ya "dini" kama akina "Antonio Nuggaz na Maalim Zingizi walivyo".
5.Swala an added advantage(fashion&ibada)
6.Outgoer jioni(nazungumzia maeneo ya urojo na nyama choma(si bar)

Kiufupi ukitaka wa "dini Sana" wasiotoka hata nje...basi namuunga mkono MAZIGAZI....

Ila kwa "wanaokwenda na Wakati na dini kuwepo" follow what I have advised here.....

MAZIGAZI hivi Club Pweza bado ipo hapo?
La Casa Chica?


VIJANA TUTAFUTE PESA....MENGINE NI RAHISI MNO KAMA KUMEZA MATE
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] ila chaputa nyie acheni tu ... Hata kama kuna manzi una muwaza sana ukipiga hiyo kitu mawazo yote uliyonayo dhidi yake yana toweka then unaanza kijiona mjinga
Ujinga unatoka wapi?,kupiga punyeto au mawazo kwa manzi
 
Haha wazungu wakishatoka tu unajiona una masikio marefu na miguu minne kana kwamba umekuwa punda.Ila mwamba unaonekana mbobevu
[emoji16][emoji16][emoji16]wee acha tu

Ubobevu nautoa wapi mwamba Mimi hiyo experience nimeipata kwa kusoma article tu mitandaoI [emoji16]
 
[emoji1787][emoji1787]
Hiyo kwa Tanga ee?!!

Kwengine si lazima hayo ya ndevu,suruali fupi na tasbihi...bali through my personal exprncz ni;

1.Ublazamen wenye "maadili"...here I mean no alcohol usage,no k'moto usage.
2.Gari zuri na mtonyo wa kutumia
3.Utulivu na utanashati
4.Mdomoni manenomaneno ya "dini" kama akina "Antonio Nuggaz na Maalim Zingizi walivyo".
5.Swala an added advantage(fashion&ibada)
6.Outgoer jioni(nazungumzia maeneo ya urojo na nyama choma(si bar)

Kiufupi ukitaka wa "dini Sana" wasiotoka hata nje...basi namuunga mkono MAZIGAZI....

Ila kwa "wanaokwenda na Wakati na dini kuwepo" follow what I have advised here.....

MAZIGAZI hivi Club Pweza bado ipo hapo?
La Casa Chica?


VIJANA TUTAFUTE PESA....MENGINE NI RAHISI MNO KAMA KUMEZA MATE
Laca chica imejifia kitambo sana [emoji1787]

Club pweza iko ICU
 
Nenda Nzega Jimbo la Bashe sio mke tu hata house girl wa kiarabu unapata sema Wana grades, kuna wale pure halafu kuna waarabu toleo la mwisho Kama Shilole
Shilole ni chotara wa kiarabu?
 
Kame wewe ni muisalum nenda pemba utapata mademu wengi tu sio lazima uwe na pesa .Mimi nilikuwa na demu wa kiarabu tulishindana dini tu. Mimi nilikataa kubadili dini .
 
Back
Top Bottom