Nitumie mbinu zipi ili nioe mwanamke wa kiarabu?

Nitumie mbinu zipi ili nioe mwanamke wa kiarabu?

Piga punyeto tu utashangaa hilo wazo limefutika ghafla kichwani mwako nadhani ni ukame tu wa papuchi unakuletea Wenge.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] ila chaputa nyie acheni tu ... Hata kama kuna manzi una muwaza sana ukipiga hiyo kitu mawazo yote uliyonayo dhidi yake yana toweka then unaanza kijiona mjinga
 
Wachache mno mkuu,na ukimuona huyo ujue wenye visu vikali ndo wanakula nyama hapo!..lakini huku uswahili misambwanda kama yote ni ww tu kuchagua,,waarabu wana complication nyingi sana mzee,kuna jamaa yangu alimpata mwarabu fulan kutoka singida akawa ananitambia kweli,nikasema ngoja nikamwone shemeji mwarabu dooh ile kufika yaan nilikuta demu juu mpana kweli kama anatembelea mikono,halafu chini mwembamba kama wale wabeba vyuma. halaf age imeenda yuko 40 halaf jamaa 28.nikajisema au jamaa alipenda unywele wa singa singa!
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] jf bwana
 
Nasikia ni wachafu sana wanakiharufu flani hivi cha nnyaa...sina uhakikaa lakini[emoji1787]
 
Nina dada zangu watatu(step sisters) ni waarabu kama uko vizuri nicheki PM.Ila sikuhakikishii kwamba utawapata au la,hiyo ni juu yako
 
Habarini za pilikapilika wakubwa,

Jana usiku nikiwa nimetulia zangu chumbani nilijikuta naingiwa na wazo la kutafuta mwanamke wa kuoa.

Wazo hili lilinijia ghafura sana mara baada ya kuona sasa umri umekwenda kwa hivyo mimi kama kijana sasa ni vyema nikajipatia mke sasa kisha nianzishe familia yangu.

Basi wakati naendelea kuwaza nikajikuta navuta picha ya wanawake wa kiarabu.

Kiukweli nilijikuta mawazo yanani peleka mbali kwamba nipo ndani nimetulia na mwanamke wa kiarabu.

Sasa ndugu zangu mara baada ya kuwaza hivyo nataka kujaribu bahati yangu ya kutafuta mwanamke wa kiarabu nifunge naye pingu za maisha nipeni siri nitumie mbinu gani ili nimwoe mwanamke wa kiarabu.

Nitawapata mazingira gani hapa. Kama kuna mtu ana konekisheni anaweza kunisaidia pia.

Nipo serious wakubwa nipeni konekisheni.
Maana najua hawa watu niwachache sana hapa Tanzania.
Nimeshakua sasa nahitaji mke wakubwa.
Haupo serious. Imagine wakwe zako waarabu, mashemeji waarabu, na ndugu za mkeo waarabu ila wewe ni mswahili..... Unaweza unganisha hizi koo mbili zenye tamaduni tofauti zikaishi pamoja bila mizinguo yoyote?!
 
Wachache mno mkuu,na ukimuona huyo ujue wenye visu vikali ndo wanakula nyama hapo!..lakini huku uswahili misambwanda kama yote ni ww tu kuchagua,,waarabu wana complication nyingi sana mzee,kuna jamaa yangu alimpata mwarabu fulan kutoka singida akawa ananitambia kweli,nikasema ngoja nikamwone shemeji mwarabu dooh ile kufika yaan nilikuta demu juu mpana kweli kama anatembelea mikono,halafu chini mwembamba kama wale wabeba vyuma. halaf age imeenda yuko 40 halaf jamaa 28.nikajisema au jamaa alipenda unywele wa singa singa!
Eti kama anatembelea mikono... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Yaani Jana usiku uingiwe na wazo halafu Leo utoe bandiko la kutafuta mke,tena wa kiarabu?!hilo halitakuwa wazo bali ulilala ukaota uko na mwarabu au umeingiwa na pepo.Nikushauri tu nenda kwa kiongozi wako wa kiroho akuombee,na kama si hivo basi utakuwa unasumbuliwa na utoto hivo tulia Kwanza ukue maana mke hatafutwi kwa kutumia njia Kama hizo unazo ziwaza.
🤣
 
Nasikia ni wachafu sana wanakiharufu flani hivi cha nnyaa...sina uhakikaa lakini[emoji1787]
😲😲😲😲
Ya kusikia changanya na ZAKO...

Through my personal experience I say to you that is a BLATANT LIE....
 
Habarini za pilikapilika wakubwa,

Jana usiku nikiwa nimetulia zangu chumbani nilijikuta naingiwa na wazo la kutafuta mwanamke wa kuoa.

Wazo hili lilinijia ghafura sana mara baada ya kuona sasa umri umekwenda kwa hivyo mimi kama kijana sasa ni vyema nikajipatia mke sasa kisha nianzishe familia yangu.

Basi wakati naendelea kuwaza nikajikuta navuta picha ya wanawake wa kiarabu.

Kiukweli nilijikuta mawazo yanani peleka mbali kwamba nipo ndani nimetulia na mwanamke wa kiarabu.

Sasa ndugu zangu mara baada ya kuwaza hivyo nataka kujaribu bahati yangu ya kutafuta mwanamke wa kiarabu nifunge naye pingu za maisha nipeni siri nitumie mbinu gani ili nimwoe mwanamke wa kiarabu.

Nitawapata mazingira gani hapa. Kama kuna mtu ana konekisheni anaweza kunisaidia pia.

Nipo serious wakubwa nipeni konekisheni.
Maana najua hawa watu niwachache sana hapa Tanzania.
Nimeshakua sasa nahitaji mke wakubwa.
Kuna njia nyingi tu mkuu za kuwapata hawa Waarabu usihofu.

Nenda Tanga pale utawakuta kibao.

Tabora pia pale mjini na Sikonge wapo wengi sana.

Shinyanga pia wapo wengi mno hadi Maganzo, Ukenyenge nakadhalika.

Zanzibar pale hasa Pemba utawakuta tu wanakusubiri wewe.

Kama unataka waarabu halisi Nenda Oman, Dubai, Syria na nchi zinazofanana na hizo utaoa wa kutosha.
 
Nenda Nzega Jimbo la Bashe sio mke tu hata house girl wa kiarabu unapata sema Wana grades, kuna wale pure halafu kuna waarabu toleo la mwisho Kama Shilole
Wale pure huwa hawaolewi ata na machotara sembuse we mswahili
 
Back
Top Bottom