EllySkyWilly
JF-Expert Member
- Aug 28, 2020
- 2,204
- 2,086
Habarini za pilikapilika wakubwa,
Jana usiku nikiwa nimetulia zangu chumbani nilijikuta naingiwa na wazo la kutafuta mwanamke wa kuoa.
Wazo hili lilinijia ghafura sana mara baada ya kuona sasa umri umekwenda kwa hivyo mimi kama kijana sasa ni vyema nikajipatia mke sasa kisha nianzishe familia yangu.
Basi wakati naendelea kuwaza nikajikuta navuta picha ya wanawake wa kiarabu. Kiukweli nilijikuta mawazo yanani peleka mbali kwamba nipo ndani nimetulia na mwanamke wa kiarabu.
Sasa ndugu zangu mara baada ya kuwaza hivyo nataka kujaribu bahati yangu ya kutafuta mwanamke wa kiarabu nifunge naye pingu za maisha nipeni siri nitumie mbinu gani ili nimwoe mwanamke wa kiarabu.
Nitawapata mazingira gani hapa. Kama kuna mtu ana konekisheni anaweza kunisaidia pia.
Nipo serious wakubwa nipeni konekisheni. Maana najua hawa watu niwachache sana hapa Tanzania. Nimeshakua sasa nahitaji mke wakubwa.
Jana usiku nikiwa nimetulia zangu chumbani nilijikuta naingiwa na wazo la kutafuta mwanamke wa kuoa.
Wazo hili lilinijia ghafura sana mara baada ya kuona sasa umri umekwenda kwa hivyo mimi kama kijana sasa ni vyema nikajipatia mke sasa kisha nianzishe familia yangu.
Basi wakati naendelea kuwaza nikajikuta navuta picha ya wanawake wa kiarabu. Kiukweli nilijikuta mawazo yanani peleka mbali kwamba nipo ndani nimetulia na mwanamke wa kiarabu.
Sasa ndugu zangu mara baada ya kuwaza hivyo nataka kujaribu bahati yangu ya kutafuta mwanamke wa kiarabu nifunge naye pingu za maisha nipeni siri nitumie mbinu gani ili nimwoe mwanamke wa kiarabu.
Nitawapata mazingira gani hapa. Kama kuna mtu ana konekisheni anaweza kunisaidia pia.
Nipo serious wakubwa nipeni konekisheni. Maana najua hawa watu niwachache sana hapa Tanzania. Nimeshakua sasa nahitaji mke wakubwa.