Wachache mno mkuu,na ukimuona huyo ujue wenye visu vikali ndo wanakula nyama hapo!..lakini huku uswahili misambwanda kama yote ni ww tu kuchagua,,waarabu wana complication nyingi sana mzee,kuna jamaa yangu alimpata mwarabu fulan kutoka singida akawa ananitambia kweli,nikasema ngoja nikamwone shemeji mwarabu dooh ile kufika yaan nilikuta demu juu mpana kweli kama anatembelea mikono,halafu chini mwembamba kama wale wabeba vyuma. halaf age imeenda yuko 40 halaf jamaa 28.nikajisema au jamaa alipenda unywele wa singa singa!