Nitamwambiaje Mke wangu mimi ni 'Atheist'?

Nitamwambiaje Mke wangu mimi ni 'Atheist'?

Kama simu imetengenezwa haimaanishi aliyetengeneza alijitengeneza

Kama dunia na vinginevyo viliumbwa haimaanishi aliyeumba alijiumba au haitaji muumbaji

Ukisema muumbaji wa ulimwengu hana muumba unakua huna tofauti na anayekubali simu ina mtengenezaji ila ulimwengu hauna muumbaji
Absolutely [emoji419]
 
Mkuu labda kwa sababu unaishi Tanzania bara, ambayo mostly ni nchi inayofuata secularism

Kwa hiyo ni uongo Zanzibar hawakamatwi wakifungua restaurants kipindi Cha Ramadhani?

Nchi za Saudia, Iran, Misri, Qatar n.k hawakati watu kwa kunywa pombe sababu ni kinyume na Uislam?

Hakuna adhabu ya kifo kwa wanaoacha Uislam?View attachment 1666281
Huyo akili ndogo achana nae ..watu wanachinjwa nchi za uarabuni kisa tu wamezini halafu anasema hakuna kulazimishana katika dini ... Yaani mtu anachinjwa kwaajili ya kuutumia mwili wake mwenyewe vile anavyoona ina mpendeza halafu ana hukumiwa kifo ...huu siujuha
 
Nadhani sababu wakristo wapo huru zaidi kuliko Waislam.

Mkristo yupo huru kufungua kanisa lake au kuhamia kanisa jingine ama Dini

Kwa Waislam ni tofauti, ni dini ya itikadi Kali zaidi, madhehebu yao wenyewe kwa wenyewe wanapigana Vita, kufunga Ramadan wanalazimishwa, kuna nchi nyingine ukibadili dini adhabu yake ni kifo.
Nchi gani hiyo ukibadili dini adhabu yake ni kifo? unaonekana unakaa sana kwenye vijiwe vya Kahawa.
 
Wote tumezaliwa tukiwa atheist, dini tulikuja kuzifata baada ya kuja kuwa indoctrinated

Mtu kuwa atheist haimaanishi kabadili asili yake bali kairejea asili yake ambayo mwanzo aliikacha
Noted [emoji817][emoji3514][emoji419]
 
Waarabu waongo wanakuingiza chaka nawe unawakubalia?

Wao wenyewe wanakuambia duniani kuna dini moja tu uislamu na wanakuambia ukristo sio dini maana hata kitabu chao chenyewe cha biblia ndani yake hakuna maelezo yakitaja dini ya ukristo

Sasa kama kila mtu ana dini kwanini ukristo mnasema sio dini?

Waarabu wanavi conspiracy vya kitoto sana na dhana yao moja ya kijinga and laughable ni pale wanapoutetea uislamu kua ulikuwepo kabla ya ukristo kwa kigezo kua neno uislamu ni kunyenyekea mbele za mungu so watu waliokua wananyenyekea kabla ya dini hiyo wote ni waislam

Hao ni wahuni tu wasikuchanganye
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] ila waarabu akili hawana ... Wana theory nyingi Sana za kijinga kijinga [emoji16][emoji16]
 
Ndo kwanza nasikia kwako...unaweza nipa mfano labda?
Wewe itakuwa hujafuatilia sana hii mijadala,hata humu usifikiri wote ni wakana Mungu bali wengine wanaamini Mungu ila wanadai wanapinga Mungu anayeelezwa kwenye hizi dini.
 
Nchi gani hiyo ukibadili dini adhabu yake ni kifo? unaonekana unakaa sana kwenye vijiwe vya Kahawa.
Nimekuwekea screenshot hapo chini
Screenshot_20210104-155620.jpg
 
Ulimwambia tokea enzi za urafiki hadi uchumba kuwa wewe ni Atheist?
 
Wakuu habari,

Mimi ni siamini kuhusu masuala ya dini, ila naamini binadamu tunapaswa kuishi kwa upendo kati yetu na tuwapende pia viumbe wengine, naamini hii ndio 'perfect' na 'universal dini'.

Matatizo kama vita, njaa, mauaji, talaka, pengo kati ya matajiri na masikini n.k vyote hivi tungevipunguza kwa kiasi kikubwa kama tungezingatia hii 'universal dini' zaidi kuliko nyingine.

Mke wangu ni mtu wa Dini sana, ametokea familia ya walokole.

Amekuwa akinisumbua kuhusu kwenda kanisani kila mara, nimekuwa nikimpa visingizio vya hapa na pale ili nisiende naye kanisani, ila naona visingizio vimeisha.

Sasa nimechoka kelele za kuhusu kanisani, nafikiria nimchane kuwa siamini masuala yake ya kanisani na sitaki usumbufu tena.

Nitakuwa harsh sana au kuna mbadala wa kuyamaliza?
Atheist gani hata hujala nyama ya MTU!!!
 
Lakini mzee kama una amini


Kwanini ni ngumu kwako wewe kuamini


Huwez kuwa na hoja endapo tuta'stick' kwenye hii Mada
[emoji419] " THE SOURCE OF UNIVERSE "

Hicho Ndicho kithibitisho cha MUNGU
japo sijaweka dhana hiyo kwa munasaba kwamba nimedai kua naamini ulimwengu ulijiumba wenyewe ila naweza kujenga hoja kupitia dhana hiyo (though sija declare kwamba naisimamia)

sasa twende kwenye hiyo hoja

ukishaamini kua ulimwengu ulijiumba hapo tena huta muhitaji mungu, niambie wewe hapo mungu utamuhitaji kwa kipi?

hapo mungu ni kama kivuli cha fimbo, hana msaada inshort
 
Mkuuu.. Sijui nisipo Amini Katika Mungu ntaamini katika Nini?..KWANGU Mungu wangu anaanza vingine vinafuata.

Ndo maana sitaki kumsikiliza hoja zake za mungu hayupo..kwani Mimi namuona ni mtu asie nashukurani, mtu alipata hasara...

Hahaha

Sasa hiyo ni vita ya mvutano

Na mshindi lazima apatikane kwa fair play km mtu ukishika dini vzr ni rahisi kwa matendo yako ku prove kwa mume kwa Mungu yupo.

Lakini km mtu ni atheist kindakindaki basi aprove kwenye matendo yako kwamba Mungu ayupo...

Kwenye mvutano wa kimatendo ndo utasema direction ipi wanandoa waelekee.

Tuache matendo yajisemee yenyewe.Hujawahi kuambiwa kabila au dini flani ni watu wabaya hlf unakuja kukaa karibu na mtu wa dini/kabila hilo halafu unakuja jikuta Imani yako dhidi yao imebadilika kabisa basi hivyo ndo inawapasa watu wadini waishi au atheist waishi.Kupitia matendo yao mtu unasema kabisa Mungu yupo na anatenda nimeona nimeshudia kwa flan.
 
Thibitisha mungu yupo kwa uhakika
Tatizo umekariri huo msemo wa "Thibitisha Mungu yupo" huna unaloweza lengine zaidi ya hapo,nakukumbusha tena mie sijadai kuwa nina uthibitisho wa kuwepo Mungu ila sina shaka juu ya imani yangu ya uwepo wa Mungu.
 
Back
Top Bottom