"Nitakuona Bonge la Mwanamme......"


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Kuna sister du 1 kipindi cha nyuma nilikuwa nikimpa mpa hela , kuna kipindi akawa ananilalamikia kuwa

hela ninazompa ni kidogo, nikaachana naye....

Sasa leo kanipigia ananiomba nimrushie elfu 30 ana shida sana, na akaniambia kuwa

nikimrushia hizo pesa ataniona BONGE LA MWANAMME!!

Ningeomba mnishauri, nimrushie nionekane Bonge la Mwanamme?

au nisimrushie na nionekane sio Mwanamme?
 
P

patrickk

Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
78
Likes
1
Points
0
Age
27
P

patrickk

Member
Joined Jun 25, 2012
78 1 0
hilo nalo linahitaji kushauriwa wanajamvi? duh
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
kumbe wewe sio mwanaume ndio sababu akakuambia hivo
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Zamani ulikuwa unampa laki ngapi?......BOFLO bana halafu zamani ya kiasi gani?
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,397
Likes
15,427
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,397 15,427 280
hahahah usimpe tu maana anataka hela tu kwako na huna maana kama usipompa hiyo hela
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Kwa hiyo ukimpa utarudiana naye tena????? Hamna penzi hapo, shukta Boflo
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Tafsiri yake ni kuwa wewe ni bonge la ****, hujiamini ndio maana anakuvisha kilemba cha ukoka ili kuboost imunity yako ya confidence kwa faida zake binafsi.
Amini kuwa wewe ni bonge la mwanamume bila hata kumrushia shing kumi.
Boflo ni bonge la mwanamume.
Kuna sisiter du 1 kipindi cha nyuma nilikuwa nikimpa mpa hela , kuna kipindi akawa ananilalamikia kuwa

hela ninazompa ni kidogo, nikaachana naye....

Sasa leo kanipigia ananiomba nimrushie elfu 30 ana shida sana, na akaniambia kuwa

nikimrushia hizo pesa ataniona BONGE LA MWANAMME!!

Ningeomba mnishauri, nimrushie nionekane Bonge la Mwanamme?

au nisimrushie na nionekane sio Mwanamme?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Ila usijali sana wote huwa tunaambiwa hivyo hivyo......''Baby unanipa hizi tu........hazinitoshi kabisa"
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,325
Likes
5,506
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,325 5,506 280
Kwan usipomtumia PUMB.U zako zitakatika?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,256
Likes
1,571
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,256 1,571 280
wewe ulipokuwa ukimpa mpa bila shaka nae alikupa kupa hivyo ikiwa bado uko na maslahi nae endelea kumpa mpa vihela vyako.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Inaelekea ulikua mhonhgaji mzuri.
Usimpe bhanaaaaaa atazoea na atakufanya ATM wake wakila SIKU.
 
P

patrickk

Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
78
Likes
1
Points
0
Age
27
P

patrickk

Member
Joined Jun 25, 2012
78 1 0
nyumbani leo umewaachia sh. ngapi ya matumizi? #incase una familia#. kama hua unaacha zaidi ya hii kwa siku bas tuma,no harm.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Kuna sisiter du 1 kipindi cha nyuma nilikuwa nikimpa mpa hela , kuna kipindi akawa ananilalamikia kuwa

hela ninazompa ni kidogo, nikaachana naye....

Sasa leo kanipigia ananiomba nimrushie elfu 30 ana shida sana, na akaniambia kuwa

nikimrushia hizo pesa ataniona BONGE LA MWANAMME!!


Ningeomba mnishauri, nimrushie nionekane Bonge la Mwanamme?

au nisimrushie na nionekane sio Mwanamme?
Anataka elfu 30?????? huyu lazima atakuwa mtoto wa shule -primary/secondary!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Anataka elfu 30?????? huyu lazima atakuwa mtoto wa shule -primary/secondary!!

Ebwanaee.....kumbe uko hai? Kuna jama walidai umesatuka hapa JF....my pal
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
Mbona hizi ni za kawaida tu kwa maduu! Tena siku hizi kuna misemo ya "... ukinipa laki moja ntakupendajee...!" Imajie huyu ni manzi wako, na je usipompa ataacha kukupenda?

We mtafute mwambie Quid Pro Quo. Alete utumie halafu umlipe kama unaona ina thamani hiyo!! Otherwise mwambie atafute kwa wanaume wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,237,036
Members 475,401
Posts 29,276,163