Nishaurini, mwanamke anapokuwa chanzo cha umaskini

Nishaurini, mwanamke anapokuwa chanzo cha umaskini

Huyo sio mwanamke kwanza ni changudoa.Pili anania ya kukuchuna hana mpango na wewe.ushauri achana naye

Mwanamke anaekupenda anajaribu kucope na situation uliyomo, sasa wewe mtu anatafuna vitu kisha unaitwa kuja kulipa tu kama zuzu hata kukuhurumia hakuna wakati anajua situation yako kimapato? Kweli kuna watu mnajua kuvumilia!
Utakuta mko hata 10, watano wanadonate magari na mafuta, watano ndio wewe na wenzio msiojielewa.
Amka Kaka, huo ni wehu.
 
We seek for an advice when we suppose that we dont know the solution.
 
Sifa zote izo ni ka za lara 1.
Huyo demu huwa namtamanigi lakini kwa sifa hizo nawaachia wenye meno.
 
Last edited by a moderator:
Sifa zote izo ni ka za lara 1.
Huyo demu huwa namtamanigi lakini kwa sifa hizo nawaachia wenye meno.


Hahahahhha...mkuu nimejitahidi sana ...tena sana....Can you imagine mtu anakuja ofisini lunch time and claiming she want sex at that time....i did it kwa siku za kwanza......but baada ya hapo nimekuwa nikimkatalia....she is so sex addict yaani...she needs it like what sijui....
 
Badili kipato ndio utaweza kuishi nae, otherwise endelea na maisha mengine, kung'ang'ania penzi linalokuumiza huku ukijua huwezi kumbadili mhusika ni tatizo linaloweza kukupelekea kuugua aina fulani ya kichaa.
Utaanza kuiba kazini, kukopa ovyo bila kulipa, kupokea rushwa, kudanganya kwa sababu za kijinga, kukosana na marafiki na hata ndugu, mwishoni utafukuzwa kazi au kufungwa. Im talking from experience, nilikuwa naelekea huko na hali ilikuwa mbaya zaidi ya wewe.

umempa ushauri mzuri....na ndipo anapoelekea......siyo wote wanaoiba wanapenda kuiba.....bali ni mambo kama haya.....kutaka kumfurahisha mpenzi.........
 
Hahahahhha...mkuu nimejitahidi sana ...tena sana....Can you imagine mtu anakuja ofisini lunch time and claiming she want sex at that time....i did it kwa siku za kwanza......but baada ya hapo nimekuwa nikimkatalia....she is so sex addict yaani...she needs it like what sijui....
Mkuu huyu msichana wako ni binadamu wa kawaida? isje ikawa ni jini mkuu??au wewe cku za mwanzo ulijionesha una pesa sana? Pole sana ila unatakiwa kufikiria sana, kwa maisha ya kawaida hutaweza kumtimizia
 
asante mkuu nachukulia hii ni kukosoa kama nilivyoomba.sijatumiwa invoice.wewe hujaelewa.isipokua estimated cost ya spending pamoja nae ina amount kwenye hizo milioni
kabila gani wewe ? Maana kusoma hujui hata picha huwezi kuona arifu
 
Mkuu huyu msichana wako ni binadamu wa kawaida? isje ikawa ni jini mkuu??au wewe cku za mwanzo ulijionesha una pesa sana? Pole sana ila unatakiwa kufikiria sana, kwa maisha ya kawaida hutaweza kumtimizia

Hahahaha...ni binadamu wa kawaida bana...
Hapana...siku za mwanzo sikumwonesha chochote cha yeye kudhani nina pesa.I was very simple,kutoka airport yeye alifatwa na mwenzake mimi nikapanda taxi.....first date tumeonana kwenye sehemu ya kawaidaaa sanaaaa.....
 
Huyo ni tapeli kabisaa, hao wazazi ulioonyeshwa ni fake, hata hizo bill nyingine za kufoji. Anaandaa mazingira hivyo jandae kwa tukio atakalokufanyia. Maandiko yaliyosema nitakufanyia msaidizi wa kufanana nae yana upana wa maana.
 
Yaan ,take ur time!mapema mnoooo..iv mtu kakificha kazi bado mnashare papuuuu.....!kaka kimbia faster!
 
huyo ungemfungulia kighahawa na na duka la nguo abidilishe kila siku... mkuu weka kando hiyo ngoma kama unataka maendeleo ila kama unataka kula bata mjini endelea na hicho kibinti chako
 
Gosh....this monster is in my office again....najutaaaa kumwonyesha ofisini kwangu
 
Hafai huyo mdau ndo akina wema sepetu huyo wanatamaa balaaa
Vp ushamgegeda kama tayari potea ibilisi huyo.
Mi yalishanikuta kabila hilohilo yuko airpot pale kampuni flani ya wadosi
Yan ni balaa kila siku nifuate akitoka job usiku yan nitoke mikocheni to airpot then kgambon na cc 2500 si balaa hlo nikashtuka.

mbunye si unakula lakini wewe
 
Hahahahhha...mkuu nimejitahidi sana ...tena sana....Can you imagine mtu anakuja ofisini lunch time and claiming she want sex at that time....i did it kwa siku za kwanza......but baada ya hapo nimekuwa nikimkatalia....she is so sex addict yaani...she needs it like what sijui....
kwa hiyo now spring za kiuno hoi ukipiga unakojoa dawa ya jicho?
 
Back
Top Bottom