Nishaurini, mwanamke anapokuwa chanzo cha umaskini

Nishaurini, mwanamke anapokuwa chanzo cha umaskini

Hakuna invoice ...lakini roughly ni zinazidi milioni mbili na nusu...nimezitumia kutokana na kuwa na yeye
basi mkuu nikupongeze sana na nikushukuru kwaniaba ya Shemeji yetu maana milioni mbili na nusu kwa miezi mitatu si mchezo ujue. halafu kununua nguo saba kwa wiki pia sio jambo dogo.
 
Negative...wote wawili

Hongereni...ila huyo mdada hana future naww yupo after something akikipatia tuu humuoni tena...kama ana uwezo huo mkubwa hizo bills mpaka akuitie ww uzilipe manake nn??hata kama ni mkeo ww huwezo huo huna kiivo yy anao c ajilipie, kwanza ni starhe zake binafc..anakuumiza na atazidi kukumiza..nikwambie moyo kazi yake kusukuma damu, kupenda kiherehere chake..tulia, jipange mpigaji huyo!!
 
Nguo anazovaa ni dress code ya ofisini na zingine sio
Muda mwingi anapigiwa simu....she talks about kazi and the so...but kazi gani ambayo mtu hana hela...hua sipati jibu
Ofisini kwake sijafika
Nyumbani kwake nimefika...amepanga maeneo ya bahari b
Kisingizio kazi zake ni za kuzunguka sana.
Sasa hata kama ni uchangudoa anaufanya muda gani wakati muda mwingi yuko na mimi

uchangudoa anaweza akawa anafanya na hao viongozi wakubwa kama alivyokwambia anafahamiana na viongozi wakubwa......au pia project yake inaweza kuwa ya kuwatafuta wadada warembo kwa ajili ya hao viongozi........

muhimu anza kumchunguza kuanzia sasa........ujue project zake hizo anazozisimamia......
 
Muda mwingi anapigiwa simu....she talks about kazi and the so...but kazi gani ambayo mtu hana hela..
hakika hana haja ya kwenda kanisani..maana pekee anatenda miujiza....
hua sipati jibu.Nyumbani kwake nimefika...amepanga maeneo ya bahari b
Anabadili magari ndani ya wiki moja anakuwa na zaidi ya magari mawili tofauti...Tangu nimefahamiana nae amekuwa akiendesha Rav 4,Mark X,Brevis,Murrano na Benz.Haya ndiyo amekua akibadili zaidi.
 
Mwanamke huongozwa na katiba ya Mwanaume kwa kusikiliza na kushauriana.....
Kama unataka abadilike nenda naye taratibu kwa kumuonyesha hayo madhara yakutumia pesa bila mipangilio ili aelewe akitumia leo kuna kukosa kesho ila tahadhari kuwa makini asije kuwa si mwanamke wa kuishi ndani(mke) akakupoteza muda wako bure...
 
Anakutumia na baadae kidogo atasepa, siku nyingine mkazie kuwa huna kitu uone shughuli yake....
 
Tatizo sio demu ila ni wewe. Hujajitambua bado, hebu jitambue wewe ni nani na uko kwenye social status ipi alafu tafuta demu wa level yako, mwenye kuelewa nini maana ya maisha. Hata kama ana hela lakini lazima ajue kuwa kuna kesho na keshokutwa. Anachokifanya anakupiga mizinga hakuna love yoyote ile. Anyway kama unadhani mnapendana endeleeni halafu utaniambia.
 
mmmmmmh....jamani hii chai kama imezidi kapilipili manga kwa mbaaali! Hicho chombo cha usafiri mlikokutana bila shaka ni ndege maana kwa magari aliyo nayo haiwezi kuwa mlikutana kwenye daladala au bajaji za jero jero. Kama hii sio chai mpe heko huyo mwanamke mwenzangu na wewe nakupa pole kijana mwenzangu. Hizo brevis na murano sijui rava 4 ulishawahi tek trabo ya kuhakiki umiliki japo kwa kuchungulia kadi zake? Kama ni tapeli huwezi kuta document yeyote kwenye gari, sijui wanafichaga wapi. Au ukopi namba za magari yake yote ukafanye ujasusi wako huko wanakosajili magari. Na huko nyumbani kwake BAHARI BICHI kwi kwi kwi......ushaenda mara ngapi? Kama anaweza kuazima magari hashindwi kubebwa. peleleza utajua nyumba ni ya nani. Jina je ushahakikisha ni lake halisi? Umewahi kuona ID yake yeyote katika hiyo miezi mitatu? rafiki je? hata akuonyeshe kwenye picha zilizoko simuni.

Huko kukufata kazini asubuhi na jioni usifikiri ni mahaba bali mbinu za kukudhibiti usipate muda wa kufikiri hiki unachofikiri hapa au kumchunguza.

Halafuuu, kama anakufata kazini saa 4 na kuja kukuchukua baada ya kazi ina maana huna gari - asubuhi unapanda lifti au daladala, jioni honey anakuja kukupik. Kama ndivyo, si rahisi kutembea na wallet iliyotuna kwa sababu za kiusalama. Sasa em tuambie ile siku uliyokuta bili ya laki 3 serena ulilipaje lipaje? au ulienda ukiwa umejihami? Na hayo matumizi ya laki 3 kwa mtu mmoja hebu tupe mchanganuo wake isije ikawa walikuwa watatu kabla hujafika. Najua mtasema kuna vinywaji vya mpaka laki 5 kwa tot lakini hii haiji.

Kwamba binti anaingia ikulu kama nakumat nayo sijui kama ni hoja ya maana sana maana ni miaka kama miwili imepita tangu nione itv mtu akikamatwa baada ya kugundulika kujifanya afisa usalama wa taifa kwa muda mrefu na alishatapeli wengi, na ikulu alikuwa akionekana sana. Yaani mtu hana kazi nyigine we ndo kazi yake???? Bora hata akutie umaskini utatafuta hela nyingine, mi nina wasiwasi zaidi ya huo.
 
Mimi kazi yangu siyo ya kipato kikubwa kihivyooo.Lakini binti anaamua tu kwenda sehemu ambazo ni za gharama kwangu bila kunitaarifu alafu nikifika ananiambia ni settle bill.Kwa mfano one day akawa ananisubiri mjini...kumuuliza uko wapi...kaniambia niko serena njoo...kufika ameshaspend laki 3...mimi kwangu hio ni kubwa sana hasa kama sikupanga....then ananipa mimi ni settle....hajanitaarifu before kwamba tunaenda pale,...

Kubadili nywele mara mbili kwa wiki......nikimwambia hiyo siwezi sina pesa ...ugomvi...naambiwa mimi bahili.
Katika movement zote of course ni mimi nimekuwa nikizigharamikia....

Mkuu nimekusoma vibaya nini kwamba laki 3??!!! Daaaa watu mnapesa nyie. Hiyo ni nusu ya mshahara wangu wa mwezi. Anyway hongera mkuu uko juu. Nadhani mimi hata kwenda serena tu nisingekanyaga. Nyie ndio wenye maisha bora kwa kila mtanzania.
 
Inawezekana kweli akawa anaazimwa tu magari na mtu?
Unachokisema ni kitu ambacho nakidhania .........tatizo sijapata conclusive evidence

Sio na mtu.na watu. marafiki wanaweza wakawa wanambeba.ili na yeye aoshe kua anabadilisha magar kumbe wapi.wale wale tuu wa route eleven.
 
Kazi kweli, hivi kuna wanaume anayependa mwanamke kwa sababu ya uzuri na kuchunwa?? Hii kwako ni kuchunwa. Kuna wasichana wanao hitaji maendeleo na kuna wasichana wanao hitaji starehe. Kwa hiyo uchaguzi ni wako.
 
Nguo anazovaa ni dress code ya ofisini na zingine sio
Muda mwingi anapigiwa simu....she talks about kazi and the so...but kazi gani ambayo mtu hana hela...hua sipati jibu
Ofisini kwake sijafika
Nyumbani kwake nimefika...amepanga maeneo ya bahari b
Kisingizio kazi zake ni za kuzunguka sana.
Sasa hata kama ni uchangudoa anaufanya muda gani wakati muda mwingi yuko na mimi

Kwani wew changudoa unamtafsiri vipi????
Unajua wote ni wale wa kujipanga barabarani usiku???
Kaka kuna machangudoa professional wana hadi PHD ya uchangudoa, bidada unaweza sema sijui anafanya kazi gani kumbe kumbeee mmmmh!!! siku ukijua unaweza kudhani umelala unaota kumbe ndio uhalisia.
Mchunguze vizuri huyo bidada hakika utarudi tena kuja kuthibitisha hili.
 
NANDERA kwanza naomba uamini kabisa hakuna upishi wowote kwenye kisa hiki...ni kweli tupu na Mungu ni shahidi yangu

Kadi za gari nimepekua sijaona ndani ya gari
Kwake nimeenda zaidi ya mara 15 ni nyumba ya kupanga....gari zilizokuwa packed hapo ni 3...Ingine ilikua kwangu
Gari ninayo ila kwa mazingira ninayoishi hakuna haja ya kuja na gari mjini...ni usumbufu zaidi asubuhi
Bahati nzuri siku hiyo nilikua na hela hiyo kwenye wallet...hua sitembei na hela nyingi kwenye wallet
Ndugu yangu kama umewahi kwenda pale serena hautashangaa hiyo bill
La kuingia ikulu sijalisema ila nilichokuwa na uhakika nacho ni mawasiliano yake na hao wanasiasa

Mkuu...wasiwasi mwingine zaidi ya huo ni upi unijuze
 
Last edited by a moderator:
Kwani wew changudoa unamtafsiri vipi????
Unajua wote ni wale wa kujipanga barabarani usiku???
Kaka kuna machangudoa professional wana hadi PHD ya uchangudoa, bidada unaweza sema sijui anafanya kazi gani kumbe kumbeee mmmmh!!! siku ukijua unaweza kudhani umelala unaota kumbe ndio uhalisia.
Mchunguze vizuri huyo bidada hakika utarudi tena kuja kuthibitisha hili.

Duh...i will have to do an extra homework
 
Angalia asije kuwa muuza sembe anatafuta punda mana hata wanasiasa wakubwa wanatuhumiwa kuhusika na biashara ya sembe.
 
Back
Top Bottom