Nishaurini, mwanamke anapokuwa chanzo cha umaskini

Nishaurini, mwanamke anapokuwa chanzo cha umaskini

Mnyamwezi

Hafai huyo mdau ndo akina wema sepetu huyo wanatamaa balaaa
Vp ushamgegeda kama tayari potea ibilisi huyo.
Mi yalishanikuta kabila hilohilo yuko airpot pale kampuni flani ya wadosi
Yan ni balaa kila siku nifuate akitoka job usiku yan nitoke mikocheni to airpot then kgambon na cc 2500 si balaa hlo nikashtuka.
 
Inawezekana kusoma maandishi ikawa shida lakini hata picha hujaielewa mkuu? Huyo demu kicheche. Acha kutoa matumizi ndani ya wiki utajua rangi zake halisi. Na si ajabu mmepangwa watu kama 10 hivi
 
Hiyo ni njia yake ya kujiuza na kujipatia wanaume wa kipato kikubwa. Wewe kakupa majukumu madogo madogo tu unaona hatari, kula kwa urefu wa kamba yako.
 
NANDERA kwanza naomba uamini kabisa hakuna upishi wowote kwenye kisa hiki...ni kweli tupu na Mungu ni shahidi yangu

Kadi za gari nimepekua sijaona ndani ya gari
Kwake nimeenda zaidi ya mara 15 ni nyumba ya kupanga....gari zilizokuwa packed hapo ni 3...Ingine ilikua kwangu
Gari ninayo ila kwa mazingira ninayoishi hakuna haja ya kuja na gari mjini...ni usumbufu zaidi asubuhi
Bahati nzuri siku hiyo nilikua na hela hiyo kwenye wallet...hua sitembei na hela nyingi kwenye wallet
Ndugu yangu kama umewahi kwenda pale serena hautashangaa hiyo bill
La kuingia ikulu sijalisema ila nilichokuwa na uhakika nacho ni mawasiliano yake na hao wanasiasa

Mkuu...wasiwasi mwingine zaidi ya huo ni upi unijuze

Hilo la ikulu hujalisema ila nilitaka kukuonyesha kuwa wapo watu wanafanya makubwa zaidi ya kuongea na wanasiasa kwenye simu na ni matapeli wakubwa. Imagine mtu anaingia na kushinda ikulu miaka 7 na hashtukiwi!! Ulivyokosa hata kopi za kadi za magari uliwahi kujiuliza swali lolote? Una hakika na majina yake anayotumia/aliyojitambulisha kwako? Amesoma wapi na kamaliza mwaka gani? Akikwambia alikosoma sekondari na chuo ni kazi rahisi kufatilia kama ni kweli. Ni usumbufu lakini inakusaidia kumfahamu mtu anayeficha mambo yake. Hiyo miradi yake ni miradi inayohusu nini ambayo we ni mbumbumbu huwezi kuelewa? navyoandika hapa nacheka maana nishakutana na kituko kinachofanana na hiki. Jamaa kila siku anaongelea projects, mara amechelewa ofisini alikuwa ana-sign cheque za ku-execute project halafu baada ya mwezi akaniomba nimuazime milion kadhaa kuna project alishachukua dola 25,000 akatumia kwa project binafsi bla bla.....bahati mbaya jamaa alikosea mahesabu. Mi uwezo hata wa kumpa laki 2 sina. Wasiwasi wangu usikute huyo bibie ana connections na watu wa hatari akakutia matatani maana akikulewesha penzi kakaangu utakuja kulia. Kuna principle moja "in doubt, never act". Kama umeweza kuwaza waza haya unayowaza ni alama ya onyo, usishupaze shingo kakaangu. Hapo ulipofika panatosha. Hawa watu wanavutia sana kuwa nao maana wanaonekana kuwa na akili na hawaboi kukaa nao, na kwa vile haeleweki eleweki unatamani uendelee kuwa naye maana nawe unajikuta una-enjoy mchezo wa kumtafuta ili uje umbane kwenye kona.

Na unakubalije gari yake ikae kwako wakati ushasema hata kadi hujawahi kuona? hala hala bro. Mahaba upofuuu

Huko serena kweli sijawahi enda. Niliishiaga tu calabash enzi hizo na hela kubwa niliyowahi lipa ni 20,000. tehe
 
Hakika huyu kiumbe ni balaa na kusema ana connections na mambo mengine alikuwa ana kuweka sawa ili akuchune vyema!
Mkarishe tena chini mara ya mwisho umueleze akikataa kukuelewa achana nae!
Achana nae hakufai!
 
Ukitaka kumjua huyu binti vyema kwanza hakikisha hii wiki hutoi hata shillingi na umwambie huna pesa! Halafu badilisha jinsi unavyo mtreat uliza maswali ambayo hakuwai kukupa majibu hakikisha unadai majibu hata kama akichukia...na kuhakikoshia utaioana rangi yake halisi!

Kuwa makini control udhaifu wako
 
Hakika huyu kiumbe ni balaa na kusema ana connections na mambo mengine alikuwa ana kuweka sawa ili akuchune vyema!
Mkarishe tena chini mara ya mwisho umueleze akikataa kukuelewa achana nae!
Achana nae hakufai!

Kote umeshauri vizuri isipokuwa hapo kwenye nyekundu. Amkalishe mwanamke mjanja kama huyu chini eti amweleze mara ya mwisho? Huyu kaka anaweza kuwa mjanja lakini linapokuja kwenye swala la mwanamke hasa kama huyu hakuna mwanaume mjanja. Kuna vitu haviogopi umri wala shahada. Hapo ni kukimbiza bawa tu. Aulize yaliyomkuta Samson kwa Delila. Gracious kwa muda wako soma Mithali (proverbs) 7:6-9, 7:10-12, 5:3, 6:25
 
Hakuna invoice ...lakini roughly ni zinazidi milioni mbili na nusu...nimezitumia kutokana na kuwa na yeye
Yani chali yangu wewe ni -----, cjawahi kuona jinga kama wewe. Invoice pia unatumiwa, sema huyo malaya mjanja ajazipa number(reference number). Ulivoenda kupima ukimwi ungepima na akili arifu...milion mbili chali yangu amekutia vidole
 
Yani chali yangu wewe ni -----, cjawahi kuona jinga kama wewe. Invoice pia unatumiwa, sema huyo malaya mjanja ajazipa number(reference number). Ulivoenda kupima ukimwi ungepima na akili arifu...milion mbili chali yangu amekutia vidole

asante mkuu nachukulia hii ni kukosoa kama nilivyoomba.sijatumiwa invoice.wewe hujaelewa.isipokua estimated cost ya spending pamoja nae ina amount kwenye hizo milioni
 
Kwa taarifa yako siku hiyo aliyokugonga bill ya laki 3 alikua akupige changa la macho. Nilimpa gari ikiwa haina wese, na siku ya nyuma alitumia Rav4 bila kuweka wese
 
Kama naona ni usalama wa taifa vile, ila sasa hofu ni hiyo njaa kali ya pesa anayokuonesha hapo napata wakati mgumu kwa ni ni afanye hivo wakati anatembea magari ya kifahari. Mi nilitegemea kwa kuwa yeye ni mtoto wa kishua outing zote yeye ndo angegaramia
 
Kama kweli ana "connection" na hao uliowasema basi si ajabu akawa "kuwadi". Wanasiasa wengi ktk nchi za Afrika wengi wao ni mafuska.
 
si umuwache? watu wengine mnapenda headaches! me ningesham-delete siku nyiiingi!
 
Bro wanyamwezi ni moja ya makabila wanapenda maisha fulani ya gharama hasa wanawake na nayasema haya kwasababu nimeshapata kisa kinachotaka kushabihiana na hiko cha kwako kwa mambo kadhaa.lakini kwa namna ulivyoeleza katika kila michango iliyotolewa humu nimegundua kuwa una udhaifu sana hasa kwa wanawake warembo.na udhaifu ulionao ni kupenda kuonekana una mwanamke mrembo na hilo ndio linalokufanya kushindwa kufanya maamuzi pamoja na kujua mapungufu ya huyo mpenzi wako na kukiri kuwa aina yake ya maisha haikuridhishi.unaweza kubisha juu ya hili lakini nataka nikuambie huo ndio ukweli.mwisho wewe ndio mwenye uamuzi wa hili ulilolileta hapa.kila kheri na kuwa makini zaidi juu ya jambo hili.
 
Ni hatari sana kwa mwanaume kuongozwa na hisia baada ya uhalisia wa jambo..maana hapo kiuhalisia huyo binti hana manufaa kwako na anakupeleka kubaya...lakini kwa kutumia hisia zako unaona ngumu kumuacha kwani unahisi hakuna mwanamke mrembo zaidi yake dunia nzima...na hapo ndio unashindwa kufanya maamuzi......hebu vaa uanamume...
Asili ya mwanaume ni msimamo na kuyapatia ufumbuzi mambo yanayomzonga kama haya...sasa kama mkuu jambo kama hili unashindwa kilipatia ufumbuzi...wewe utakuwa si miongoni mwa wanaume bali mvulana....Tafakarli chukua hatua....
 
Hehhehe.sidhani ka ana connection hizo unazotaja.na kama ni kweli anazo na pesa inaingia ya nini akuhenyeshe wewe?apo nahisi alikua anakuchota tuu usimwone ana njaa ila in real sense anaztaman sana hela zako.mi sioni sababu ya kukuita usettle billz akati yeye yuko vyema.in short huyo binti wako(as you adressed her)hana ishu(financially) na anapenda kuishi kikubwa.living large akati vyombo hana.powley.

Huyo ni ombaomba kama ombaomba wengine tu, magari yanaazimwa. Inawezekana anaishi kwa msaada wa watu kama wewe ambao amewapanga; Mmoja wenu anatoa mafuta, wawili au watatu wanatoa magari hayo anayobadilisha kila siku, na wewe ndio wa matumizi miscellaneous.
Wanakuwaga wajanja sana, na anajifanya yuko juu sana kimaisha. Ukitaka amani, tafuta pa kwenda, tua huo mzigo, utajisikia mwepesi hutaamini.
 
Mkuu tayta nahisi nampenda na nisingependa kumpoteza...nilidhani naweza kumrekebisha katika hili.

Ni miezi mitatu niko nae...ndio maana nimeomba mnikosoe ,kama ni ujinga pia mniambie...kama kuna kitu naweza fanya kuendelea kuwa nae na akabadilika niambieni......

Badili kipato ndio utaweza kuishi nae, otherwise endelea na maisha mengine, kung'ang'ania penzi linalokuumiza huku ukijua huwezi kumbadili mhusika ni tatizo linaloweza kukupelekea kuugua aina fulani ya kichaa.
Utaanza kuiba kazini, kukopa ovyo bila kulipa, kupokea rushwa, kudanganya kwa sababu za kijinga, kukosana na marafiki na hata ndugu, mwishoni utafukuzwa kazi au kufungwa. Im talking from experience, nilikuwa naelekea huko na hali ilikuwa mbaya zaidi ya wewe.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom