Sitaki
mimi nataka nikupe ila unanifiuta mlandizi kunileta keko
Mjinga kweli wewe ha ha haaaaaa
haha haha hutaki tamu wewe jamani hutaki tamu :A S kiss:
Ibilisi wewe ha ha haaaaa
wewe mbona kuniita maneno hayo jamani tamu ninayo imebana njoo mlandizi tu mpaka keko
wewe mbona kuniita maneno hayo jamani tamu ninayo imebana njoo mlandizi tu mpaka keko
mmmmm....afu huyu binti anaweza ukawa wewe...manake na wewe kwa pesa...lol
Nimekwambia sitaki kwa jina la mhongo we miss rombo vp kwani ha ha haaaaaa kudadadeki
umempa ushauri mzuri....na ndipo anapoelekea......siyo wote wanaoiba wanapenda kuiba.....bali ni mambo kama haya.....kutaka kumfurahisha mpenzi.........
napenda pesa ila si kuvaa kila wiki alafu jamaa kavutiwa na kalio mimi sina
achana nae yanini kuishi na mtu unayemueleza asisikie!!!!?? binti asiyependa maendeleo wanini sasa!!!! wee tupa kuleee kichwa ngumu huyo hata uongee na kipaza sauti ni bureee! !!
Jamaa kahonga milions.laki si pesa.ili apate mbunye ya mtoto wa kinyamwezi wallah
ningempata nishanunua kiwanja kudadeki
Hafai huyo mdau ndo akina wema sepetu huyo wanatamaa balaaa
Vp ushamgegeda kama tayari potea ibilisi huyo.
Mi yalishanikuta kabila hilohilo yuko airpot pale kampuni flani ya wadosi
Yan ni balaa kila siku nifuate akitoka job usiku yan nitoke mikocheni to airpot then kgambon na cc 2500 si balaa hlo nikashtuka.