Nishaurini, mwanamke anapokuwa chanzo cha umaskini

Nishaurini, mwanamke anapokuwa chanzo cha umaskini

Unaona anakurudisha nyuma? Au anakurudisha nyuma? Hebu nyoosha lugha hapo. Sasa pamoja na kuwa na connection na wanene mbali mbali nchini kwanini kila siku akunywe wewe badala ya siku nyingine na wewe umnywe? Stuka kabla hujaharibikiwa zaidi. Mwambie ukweli hiyo life style yake wewe huwezi kuimudu hivyo abadilike, vinginevyo piga chini. Akili mkichwa.
 
Onyesha uanaume wako pangilia ratiba zako za kimaendeleo, huyo ni mfilisi wala hutoweza kuishi nae milele.
 
khakhaaaa sipati picha na hilo joto la daslam mbona mnakoma ukutane na dume lafi lafi utajutraaaaaaa... huku kwetu hali ya hewa yenyewe inashawishi yani hakuna ujanja

kama lilafi naomba talaka nasepa aisee utajikuta unaumwa cancer ya kizazi
 
Back
Top Bottom