Nipo tayari kujiuzuru endapo itathibitika-waziri wa miundombinu


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Waziri wa miundombinu wa zanzibar hamad masud mh.Hamad Masudi amesema yupo tayari kujiuzuru
Sosi:bbc
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Amesema kuwa hatosubiri hadi rais amwambie.,,,,,,kama huo UTAMADUN HAUPO.........YEYE ATAUANZISHA,,,,,
SWALI:KWANIN HUYU WAZIRI YUPO HADI LEO?????
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Hana haja ya kusubiri tume. Kwa heshima heshima ya viumbe waliopoteza maisha bila hatia, anapaswa kuondoka. Kusubiri tume ni kusubiri huruma ambayo hastahiki. Aondoke!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Nilijua wewe bajabir
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Bro,hatuna utamaduni huo,,,yeye kasema anasubiri TUME,na iwapo tu atatajwa kwenye taarifa ua TUME
Hana haja ya kusubiri tume. Kwa heshima heshima ya viumbe waliopoteza maisha bila hatia, anapaswa kuondoka. Kusubiri tume ni kusubiri huruma ambayo hastahiki. Aondoke!
<br />
<br />
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Husninyooooo.....hahahaaa mimi hata nyumba niliyopanga sina hata ukiranja wa kukusanya LUKU&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
hahahaha! Jeief hii, isije kuwa mheshimiwa sana bana!
Mheshimiwa usijiuzulu aisee.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Yaani ndo unanikabidh uongozi hapa.......
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
hahahaha! Jeief hii, isije kuwa mheshimiwa sana bana!<br />
Mheshimiwa usijiuzulu aisee.
<br />
<br />
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,664
Likes
2,610
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,664 2,610 280
Anasubiria tume ? nini maana ya kujiuzuru sasa ?
Kama tume ikionyesha ana kosa , huyo si wa kujiuzuru tena , bali wa KUFUKUZWA
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Mtz,,,,,,je utamadun wetu??????
Anasubiria tume ? nini maana ya kujiuzuru sasa ?<br />
Kama tume ikionyesha ana kosa , huyo si wa kujiuzuru tena , bali wa KUFUKUZWA
<br />
<br />
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Sasa ndio wakati wa kuwapima viongozi, hasa Mh. Shein na Maalim Seif Hamad kama kweli wanastahili sifa.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,236
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,236 280
Sasa ndio wakati wa kuwapima viongozi, hasa Mh. Shein na Maalim Seif Hamad kama kweli wanastahili sifa.
Si vizuri kuwahukumu hawa tu kwani uzembe wa viongozi wetu wote ndio utamaduni wetu. List ya ajali za barabarani zilizotokea Tanzania tangu MV Bukoba ni ndefu sana lakini utaona kuwa zote zinajirudia kila kukicha. Tiba ya ugonjwa wetu siyo kunywa apsirini na kuendelea na shughuli za kila siku, bali tunahitaji operation na kulazwa wodini kwa muda wa siku kadhaa kabla hatujaanza shughuli zetu tena.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Si vizuri kuwahukumu hawa tu kwani uzembe wa viongozi wetu wote ndio utamaduni wetu. List ya ajali za barabarani zilizotokea Tanzania tangu MV Bukoba ni ndefu sana lakini utaona kuwa zote zinajirudia kila kukicha. Tiba ya ugonjwa wetu siyo kunywa apsirini na kuendelea na shughuli za kila siku, bali tunahitaji operation na kulazwa wodini kwa muda wa siku kadhaa kabla hatujaanza shughuli zetu tena.
Mkuu siwahukumu isipokuwa najua fika kwamba hakuna mtu atakaye jiuzulu bila shinikizo kutoka kwa hawa watu wawili. Na kutoka huku bara au niseme serikali ya Muungano, hakuna mtu anayeweza kuzungusha hata neno moja woote wana imani za kichawi zaidi...Nakumbuka enzi za mwalimu, Mzee Mwinyi Mzanzibar alikubali kuwajibishwa ktk swala lililotokea Shinyanga na hakuondoka peke yake...
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Hayo mambo ya uwajibikaji tunayaona kwa wenzetu tu si Tanzania , waziri wa China alijiuzulu trenizilipo gongana lakini kwetu kilakitu siasa , kuna muhanga wa hiyoajali aliojiwa Jana na clouds anasema walipofika unguja Kama sikosei waliongeza mizigo na watu naodha akakataa kuendelea na safari sababu meli ilishaanza kulemea upande mmoja .Wafanya biashara waile mizigo wakamtafuta naodha mwingine wakampa hela akaondoa meli hapo sasa uchunguzi wa nini ?
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
Embu awaoneshe serikali ya magamba mfano wa kuwajibika, mana hawajui!
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
utu wa mtu haupimwi kwa maneno yeye achie ngazi vingine ni vionjo tu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Ajiuzuru tu,asisubili uchunguzi!
 
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
324
Likes
5
Points
35
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
324 5 35
Maana halisi hasa ya kujiuzulu ni kuheshimu na kukubaliana na utawala wa sheria,hivyo timiza wajibu wako kwa maana halisi ya uwajibikaji. Kama dhamira yako inakusuta basi hapo inabidi ujiuzulu. Lakini kama utasubiri uchunguzi na halafu ukakutwa na hatia basi hapo si kujiuzulu tena ila itakuwa umewajibishwa kwa kufukuzwa kazi.

Mh waziri ni muda muafaka sana huu wa kujiuzulu na wala usingoje hadi ufanyike uchunguzi. Onyesha ukomavu wa kisiasa kwa chama chako cha CUF na serikali ya mseto (CCM + CUF). Chukua hatua mh waziri.

NOTE:
Usisahau kuacha kutumia huduma za vodacom, tena utangaze hadharani kwani wameidharau sana Zanzibar hawa jamaa wa vodacom. Nakuomba sana mh waziri paza sauti yako ya juu mataifa yoote yakusikie, hapo utakuwa umeacha angalau historia ya kufanya watu wa Zanzibar wakukumbuke kwa hilo. Paza sauti kubwa na unene kwa kuwaambia wazanzibar wakataeni vodacom kwa kitendo chao cha dharau. Kataeni kiabisa kutumia huduma zao.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,833
Likes
23,892
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,833 23,892 280
Mkuu siwahukumu isipokuwa najua fika kwamba hakuna mtu atakaye jiuzulu bila shinikizo kutoka kwa hawa watu wawili. Na kutoka huku bara au niseme serikali ya Muungano, hakuna mtu anayeweza kuzungusha hata neno moja woote wana imani za kichawi zaidi...Nakumbuka enzi za mwalimu, Mzee Mwinyi Mzanzibar alikubali kuwajibishwa ktk swala lililotokea Shinyanga na hakuondoka peke yake...
Kwa kuweka rekodi sawa, Mwinyi hakuwajibishwa, aliwajibika. Na barua ya kujiuzulu ilisifika kwa kiswahili fasaha alichotumia. Ni aghalabu sana viongozi wa Afrika kuwajibika kwa kujiuzulu, Mwinyi aliweka mfano Tanzania.
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Waziri wa miundombinu wa zanzibar hamad masud mh.Hamad Masudi amesema yupo tayari kujiuzuru<br />
Sosi:bbc
<br />
<br />
Anasubiri nini mpaka muda huu hajatamka hadharani,ndo muda muafaka. Kashfa nzito sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,952
Members 475,327
Posts 29,274,470