Nini maana ya neno DHAIFU??


OGOPASANA

OGOPASANA

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
265
Points
195
OGOPASANA

OGOPASANA

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
265 195
Heshima kwenu wakuu, ninawiwa kujua maana ya neno 'dhaifu' kwa wale mnaofahamu.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 1,225
Dhaifu hasa kwa upande wa kiongozi ni yule mwoga au mzembe wa kutoa maamuzi kwa wakati. Mara nyingi mtu wa aina hii hupenda Ku-blame watu wa chini yake ambao pia ana madaraka na maamuzi yote juu yao. Kama ni ugonjwa, unaweza kusema kwamba huyu mtu anaumwa UMAMWI (Upungufu wa Maamuzi Mwilini)
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 0
Maana ''dhaifu'' = Ni kitu kisicho na mashiko, isiyo kuwa na sifa, isiyovutia, enye afya mbovu, iliyokosa unono, namna duni duni, isiyo na uwezo au nguvu, isiyo kakamavu nk
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Points
1,250
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 1,250
Mkuu OGOPASANA

Naomba nitoe maana kwenda kwa Kingereza.

Kwa mujibu ta KAMUSI ya TUKI


dhaifu

1. faint, weak, feeble, spineless; decrepit.
2. of poor quality, frail, deficient, base.
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Points
1,225
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 1,225
Maana ''dhaifu'' = Ni kitu kisicho na mashiko, isiyo kuwa na sifa, isiyovutia, enye afya mbovu, iliyokosa unono, namna duni duni, isiyo na uwezo au nguvu, isiyo kakamavu nk
Ongeza: hafifu, pungufu, legelege, nyonge, -sio na dhamira.
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Points
1,225
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 1,225
Maana ''dhaifu'' = Ni kitu kisicho na mashiko, isiyo kuwa na sifa, isiyovutia, enye afya mbovu, iliyokosa unono, namna duni duni, isiyo na uwezo au nguvu, isiyo kakamavu nk
Ongeza: hafifu, pungufu, legelege, nyonge, -sio na dhamira.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
Dhaif: A hadith that lacks the attributes of the sahiih and hasan and is therefore not acceptable as daliil.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 2,000
Dhaifu maana yake ni Kikwete...

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 0
DHAIFU KWA MAANA NYINGINE NI TABASAMU,CHEKA,FURAHI KWA KILA KITU,UHANDSOME BOY,SAFARI NYINGI MAMTONI MPAKA UNAZIMIA KWENYE NDEGE MARA KUMI,KUPIGA PICHA NA BECHAM NA 50 CENTS,PIGA PICHA NA BOYS 2 MEN,HUDHURIA MISIBA MINGI NA ELEKEZA MAHAKAMA HUKUMU YA KUSOMA KWENYE MATOKEO YA UBUNGE KAMA ARUSHA NA SEGEREA,TOA AHADI NYINGI ZISIZOTEKELEZEKA NA KUANGUKA KWENYE MIKUTANO KAMA JANGWANi
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 0
Dhaifu pia ni kuanguka anguka kwenye mikutano kama jangwani na kwenye ndege ukiwa unavisit mamtoni
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Points
1,225
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 1,225
DHAIFU = sio RIZIKI..!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,470
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,470 2,000
Ni kumfunga/ kuwafunga watu jela maisha kisa wivu wa mapenzi( babu sea).
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Points
1,225
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 1,225
Ngoja nimpigie Mh.Mnyika then nitawajuza...
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,132
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,132 2,000
DHAIFU KWA MAANA NYINGINE NI TABASAMU,CHEKA,FURAHI KWA KILA KITU,UHANDSOME BOY,SAFARI NYINGI MAMTONI MPAKA UNAZIMIA KWENYE NDEGE MARA KUMI,KUPIGA PICHA NA BECHAM NA 50 CENTS,PIGA PICHA NA BOYS 2 MEN,HUDHURIA MISIBA MINGI NA ELEKEZA MAHAKAMA HUKUMU YA KUSOMA KWENYE MATOKEO YA UBUNGE KAMA ARUSHA NA SEGEREA,TOA AHADI NYINGI ZISIZOTEKELEZEKA NA KUANGUKA KWENYE MIKUTANO KAMA JANGWANi
duuu we ni noma
 

Forum statistics

Threads 1,283,505
Members 493,720
Posts 30,792,095
Top