Nini maana halisi ya neno tiGO? Manake linatuchanganya sana wadau....


M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
2
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 2 0
Tangia neno tiGO lianze kutumika kwenye moja ya Makampuni ya simu kumekuwa na porojo na fafanuzi nyingi kutokana na neno tiGO....

Na wengi wa watu wanatumia neno tiGO na kulifananisha na MAKALIO YA WANAWAKE au Mwanaume anayependa kufanya tendo la ngono na Mwanamke kinyume na maumbile....Swali langu kwanini watu wanalidhalilisha neno tiGO? Na je, kwanini wanawake wengi wanapenda kutoa tiGO ilihali wakijua wanafanya makosa sana? Nawasilisha.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
32
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 32 145
Mbona umeanzia mbaaali ? huu utafiti wa wanawake wengi kutoa Tigo umefanyia wapi ? halafu hili la kosa we unaweza kuona hivo na wengine wasiona kama kosa.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,199
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,199 280
Mbona umeanzia mbaaali ? huu utafiti wa wanawake wengi kutoa Tigo umefanyia wapi ? halafu hili la kosa we unaweza kuona hivo na wengine wasiona kama kosa.
lol.................
mimi nahisi wana mtandao huo huwa wnatafuta namna ya kujitambulisha ,
na kwa wengine ndo namna hii ya kuanzisha thread hata hujui hasa kinachoulizwa....lol
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
32
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 32 145
lol.................
mimi nahisi wana mtandao huo huwa wnatafuta namna ya kujitambulisha ,
na kwa wengine ndo namna hii ya kuanzisha thread hata hujui hasa kinachoulizwa....lol
lakini Boss kwa kweli hali ni mbaya mimi kuna binti alinitangaza eti mi ni mshamba nakula samaki upande wa juu tu lol!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,199
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,199 280
lakini Boss kwa kweli hali ni mbaya mimi kuna binti alinitangaza eti mi ni mshamba nakula samaki upande wa juu tu lol!
ha ha haaa alikukuta umetoka nyumba ya ibada nini siku hiyo??????/lol

dunia inabadilika....faster kuliko uwezo wetu wa kudhibiti mabadiliko...
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
32
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 32 145
ha ha haaa alikukuta umetoka nyumba ya ibada nini siku hiyo??????/lol

dunia inabadilika....faster kuliko uwezo wetu wa kudhibiti mabadiliko...
eti alitaka 'nimsalimie na jirani' hahaha!

Angalia mpaka kesho mchana thread hii itakavyojaa ndio utajua hali si nzuri lol!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,740
Likes
180
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,740 180 160
kwa sababu ya msemo wao wa.
tiGO ... Express yourself
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,223
Likes
2,188
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,223 2,188 280
jamani watanzania ache kushabikia ngono, tena ngono yenyewe ilisababisha watu wa lutu walihalakishwa. Tujaribu kujadili mambo ya kheri na ya maendeleo.
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,165
Likes
162
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,165 162 160
Tangia neno tiGO lianze kutumika kwenye moja ya Makampuni ya simu kumekuwa na porojo na fafanuzi nyingi kutokana na neno tiGO....

Na wengi wa watu wanatumia neno tiGO na kulifananisha na MAKALIO YA WANAWAKE au Mwanaume anayependa kufanya tendo la ngono na Mwanamke kinyume na maumbile....Swali langu kwanini watu wanalidhalilisha neno tiGO? Na je, kwanini wanawake wengi wanapenda kutoa tiGO ilihali wakijua wanafanya makosa sana? Nawasilisha.
Unataka kujua kwanini baadhi ya wanawake wanatoa tigo, au wataka jua maana ya tigo? Piga 100, then chagua lugha halafu waulize watakujibu vizuri tu, hata ukitaka watakupa
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
75
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 75 0
Tangia neno tiGO lianze kutumika kwenye moja ya Makampuni ya simu kumekuwa na porojo na fafanuzi nyingi kutokana na neno tiGO....

Na wengi wa watu wanatumia neno tiGO na kulifananisha na MAKALIO YA WANAWAKE au Mwanaume anayependa kufanya tendo la ngono na Mwanamke kinyume na maumbile....Swali langu kwanini watu wanalidhalilisha neno tiGO? Na je, kwanini wanawake wengi wanapenda kutoa tiGO ilihali wakijua wanafanya makosa sana? Nawasilisha.
Wengi wanahusisha na kijambio
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
32
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 32 145
jamani watanzania ache kushabikia ngono, tena ngono yenyewe ilisababisha watu wa lutu walihalakishwa. Tujaribu kujadili mambo ya kheri na ya maendeleo.
Duh! we Kahtaan chiboko yaani toka ujiunge july,2009 una posts 3 tu tena zote leo ?
 
angomwile

angomwile

Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
84
Likes
17
Points
15
Age
32
angomwile

angomwile

Member
Joined Sep 10, 2011
84 17 15
wanawake wanatoa tigo ili kuwashika wanaume ulikuwa hujui hilo mkuu?
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,489
Likes
2,879
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,489 2,879 280
nyama ya mbele tamu...ya nyuma inamafuta...mwendo wake na mbuvu mimi vinanichanganya...jamani bata mtamu nyieeee bata mtamu...
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
2
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 2 0
nyama ya mbele tamu...ya nyuma inamafuta...mwendo wake na mbuvu mimi vinanichanganya...jamani bata mtamu nyieeee bata mtamu...
Ya nyuma ina mafuta kivipi hebu tuhabarishe plz.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,578
Likes
3,599
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,578 3,599 280
Nanga kwake baharini jamani,mtoni itashikwa na tope! Ingawa kule kwetu kunanii TIGO twaita NDOGO!
 

Forum statistics

Threads 1,262,785
Members 485,701
Posts 30,132,598