Nini maana halisi ya neno tiGO? Manake linatuchanganya sana wadau....


mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
watu wazima mnaongea upuuzi mtupu, Shame on u especialy baba mwenye familia kama the Boss
 
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
917
Likes
62
Points
45
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
917 62 45
kuna mambo ya kuongelea na mengine tupa kapuni usionyeshe ujinga wako mbele za watu tiGO! tiGO! shame on u
 
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
1,130
Likes
214
Points
160
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
1,130 214 160
tiGO maana yake ni jina la kampuni ya mawasiliano.
 
G

George nicolous

New Member
Joined
Feb 25, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
27
G

George nicolous

New Member
Joined Feb 25, 2013
2 0 0
Sometimex 2we makini jaman coz mtandao hutumika na jamii & its not personal xo watch out boys
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,615
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,615 280
Uporoto we ni inspector au vp??? Mana hata m cku ya kwanza kuchangia ulinambia hvohvo... Toka 200n nmechangia once
hahhaaaaaaaaa kazi yake kuangalia tumejoin lini na kupost how many times hahaaaaaa
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
369
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 369 180
lakini Boss kwa kweli hali ni mbaya mimi kuna binti alinitangaza eti mi ni mshamba nakula samaki upande wa juu tu lol!
Sasa kwanini usimle na upande wa chini yakheeee unajua utaniuzzzzzziiiiii. LoL
 

Forum statistics

Threads 1,262,117
Members 485,449
Posts 30,113,816