Nini kinafanywa kwenye mnara wa askari Dar?


Abigail2011

Abigail2011

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
460
Likes
137
Points
60
Abigail2011

Abigail2011

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
460 137 60
Wadau habarini za mchana,

Ebwana nipo mitaa ya Posta mpya karibu na huu mnara wa askari aliyeshikilia SMG tayari kwa mapambano ukizungushiwa uzio wa mabati, sasa sielewi ni nini maana yake, embu tu juzane kwa mnao fahamu hili jamani. Sio vibaya tukijua kinacho endelea wakuu.

Na wakilisha.

 
accused

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,513
Likes
2,612
Points
280
accused

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,513 2,612 280
Watakua wanafanya maboresho tu mkuu...subiri kuiona taswira mpya na nzuri zaid ktk eneo hilo baada ya muda
 
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,044
Likes
945
Points
280
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,044 945 280
Wadau habarini za mchana,

Ebwana nipo mitaa ya Posta mpya karibu na huu mnara wa askari aliyeshikilia SMG tayari kwa mapambano ukizungushiwa uzio wa mabati, sasa sielewi ni nini maana yake, embu tu juzane kwa mnao fahamu hili jamani. Sio vibaya tukijua kinacho endelea wakuu.

Na wakilisha.
Ungepiga picha tuone hayo mabati
 
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
657
Likes
426
Points
80
Age
67
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
657 426 80
Wanajeshi Mungu anawaona.....akiwa Mkuu wa Jitegemee Secondary,Afande Mkisi tulimuomba sisi wanafunzi wa form one na two tuvae suruale....jibu lake ataturuhusu siku yule askari pale samora akivaa suruale
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,787
Likes
27,980
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,787 27,980 280
Wanaipaka rangi kwa ajili sherehe za kesho japo na hiyo sanamu ipendeze
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
Nami nimeona pamoja na pale kwenye kituo cha mafuta cha gapco wamezungushia bati
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,204
Likes
4,362
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,204 4,362 280
Wanajeshi Mungu anawaona.....akiwa Mkuu wa Jitegemee Secondary,Afande Mkisi tulimuomba sisi wanafunzi wa form one na two tuvae suruale....jibu lake ataturuhusu siku yule askari pale samora akivaa suruale
Dogo unanikumbusha afande mkisi ulimaliza mwaka gani pale Mimi nilikuwa kiranja wa michezo
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,676
Likes
2,157
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,676 2,157 280
Mnara wa joka
 
Abigail2011

Abigail2011

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
460
Likes
137
Points
60
Abigail2011

Abigail2011

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
460 137 60
Wadau habarini za mchana,

Ebwana nipo mitaa ya Posta mpya karibu na huu mnara wa askari aliyeshikilia SMG tayari kwa mapambano ukizungushiwa uzio wa mabati, sasa sielewi ni nini maana yake, embu tu juzane kwa mnao fahamu hili jamani. Sio vibaya tukijua kinacho endelea wakuu.

Na wakilisha.
Hiyo mkuu.
 

Attachments:

P

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,290
Likes
464
Points
180
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,290 464 180
Wadau habarini za mchana,

Ebwana nipo mitaa ya Posta mpya karibu na huu mnara wa askari aliyeshikilia SMG tayari kwa mapambano ukizungushiwa uzio wa mabati, sasa sielewi ni nini maana yake, embu tu juzane kwa mnao fahamu hili jamani. Sio vibaya tukijua kinacho endelea wakuu.

Na wakilisha.
Niliota kama vile Patatengenezwa upya na kuwekwa mnara wa kijeshi zaidi kuonesha nidhamu ya kijeshi zaidi.
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,546
Likes
24,949
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,546 24,949 280
Huo uzio kwanini wasingetumia "Plywood?" Hayo mabati sio safety na ni hatari kwa eneo hilo lenye wapita njia wengi na vyombo vya moto pia, na hasa kama utatokea upepo mkali na kuyapeperusha hayo mabati ni hatari zaidi,

Safety first.
 
thobyjr

thobyjr

Member
Joined
May 1, 2013
Messages
48
Likes
5
Points
15
thobyjr

thobyjr

Member
Joined May 1, 2013
48 5 15
Wanajeshi Mungu anawaona.....akiwa Mkuu wa Jitegemee Secondary,Afande Mkisi tulimuomba sisi wanafunzi wa form one na two tuvae suruale....jibu lake ataturuhusu siku yule askari pale samora akivaa suruale
Saa hz wanavaa mkuu...
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,199
Likes
4,849
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,199 4,849 280
Ila wasije wakamtoa huyo jamaa maana sisi wengine tukitoka huku Bungu tukifika mjini huyo jamaa anakuwa Alama kubwa sana huwezi kupotea kufika ofisi ya mjomba

Wadau habarini za mchana,

Ebwana nipo mitaa ya Posta mpya karibu na huu mnara wa askari aliyeshikilia SMG tayari kwa mapambano ukizungushiwa uzio wa mabati, sasa sielewi ni nini maana yake, embu tu juzane kwa mnao fahamu hili jamani. Sio vibaya tukijua kinacho endelea wakuu.

Na wakilisha.

 
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
716
Likes
594
Points
180
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
716 594 180
Anawekwa faru John huyo askari kawa muhuni anatoroka hapo usiku kila siku anaenda disco anarudi asubuhi kalewa kuna siku alipata mchepuko hakurudi na simu akazima.
 

Forum statistics

Threads 1,274,104
Members 490,586
Posts 30,501,122