Wengine wanauza Mpk jicho pori kmmmkWa kutosha sana mkuu ,ndiyo maana mimi huwa sichiziki hata nikimuona mtu kwa road ana Range AutoBiography ya mwaka 2026.
Eeeh!!!! wanaphili-CarWanadai kuna mambo ya ajabu yanaendelea mule ndani wengine wanatibuliwa tope wapate mitaji
Toa mifano mkuuWanadai kuna mambo ya ajabu yanaendelea mule ndani wengine wanatibuliwa tope wapate mitaji
Unajiuliza imekuwaje dogo ghafla winga ghafla anafungua fremu kali ghafla safari za dubenga kufuata mizigo ghafla anajenga heee ghafla gari kali unajiuliza wewe unakosea wapi kumbe vijana wana siri zao bana na maduka yao ya simuKuna mmoja anauza kava za simu tu hapo china plaza lakini ana miliki V8 na Kodi ya hapo analipa vizuri kabisa.
Udalai mwingi kuliko wenye biashar zao ndani mleHivi karibuni hili jengo limekuwa gumzo sana hapo Dar
Nini kinaendelea humo nasikia majanja na mawinga wa Kariakoo huwaambii kitu na huo mjengo inapohusu kutoboa kibiashara
Mara kuna habari wafanyabiashara nje ya China Plaza wamepigwa
Huku wengine wanapigwa wengine wanafanikiwa kwa njia wanazojua wenyewe hapohapo
View attachment 3529757
Nini kinaendelea humu?
Vijana hawaachi fursaWazee wa fursa wakiambiwa kesho kunamchele.
Watu wanasukumiwa mipiniToa mifano mkuu
Sio kila shoga ni chawa, em muwe mnaheshimu sexual orientation za watu.Kuna njia nyembamba sana inayotenganisha kati ya uchawa na ushoga
Hao watu inaonekana wako wengi aisee,wanazuga na kibiashara uchwara.Bongo noma...watu wana MBISHE nyingi....Si umemuona muuza maziwa Sinza aliyedakwa na Tume ya Madawa ya Kulevya? kazi yake kuu ilikuwa anajulikana kama muuza chai ya maziwa kumbe nyuma ya pazia ni MUUZA NGADA.
Nimeona kinyaa aiseeSio kila shoga ni chawa, em muwe mnaheshimu sexual orientation za watu.
Mxxxxxiiiiiieeeew
Ukubwa jalalaNimeona kinyaa aisee
Wakiona biashara ya simu tumeshtuka watahamia kwingine soon, ubaya wa vijana Tz akili ni finyu sana.Unajiuliza imekuwaje dogo ghafla winga ghafla anafungua fremu kali ghafla safari za dubenga kufuata mizigo gafla anajenga heee gbafla gari kali unajiuliza wewe unakosea wapi kumbe vijana wana siri zao bana na maduka yao ya simu
Ko ukiona wee kinyaa ndio nini. Watu wasiwe na sexual orientation zao, kisa wee unapatwa na kichefu chefu??Nimeona kinyaa aisee
Maisha ndivyo yalivyo.Vijana hawaachi fursa
Waifu wake chief gody 😂Huyo Chawa kilaza nae ni wa kumuamini?🚮
😂😂😂 Tumeambiwa tuheshimu sexual orientation za watuNimeona kinyaa aisee