Nini kinaendelea ndani ya jengo la China Plaza?

Nini kinaendelea ndani ya jengo la China Plaza?

Kwani jicho pori lina gharama sana hadi unaweza kupewa range?
 
Huyo Chawa kilaza nae ni wa kumuamini?🚮
mtu anayechukua chumba kwa ajili ya kutengeneza simu pale tayari ni tajiri
Kuna masikini anaweza kulipia kikorido shs milioni moja kwa mwezi?
Ninamaanisha, anayefungua pale kaenda kuangalia fursa ila tayari ni tajiri....
 
WABONGO KWA KUKUZA VITU HAMJAMBO, linaloendelea huko ni muendelezo wa yanayoendelea mahala kwingine, acheni umbea, kila mtu afanye deals zake, wengi humu mnaishi kwa deals chafu za wizi, ubakaji, uchawa, kijicho+fitna,, hakuna jipya huko, acheni kukuza mambo, muwaponze wenye mradi wao.
 
Mkimaliza kuwachunguza wa China Plaza muhamie kwa kina siye sasa tunaoshinda ndani kutwa jioni ndio tunachomoka na ndinga zetu kwenda viwanja kula bata, mjiongezee home work tunapataje pesa na wala si majambazi bastola zetu tunamiliki kihalali kwa ajili ya self defence na wala hatuna pesa za majini.

Haya kazi kwenu.
 
Mbamizwa kobaa cc Poor Brain
images (2).jpeg
 
mtu anayechukua chumba kwa ajili ya kutengeneza simu pale tayari ni tajiri
Kuna masikini anaweza kulipia kikorido shs milioni moja kwa mwezi?
Ninamaanisha, anayefungua pale kaenda kuangalia fursa ila tayari ni tajiri....
Unaongea utumbo gani wewe?
 
Kwani jicho pori lina gharama sana hadi unaweza kupewa range?
inategemea na aina ya matajiri wanaozunguka eneo husika,nilishaenda bagamoyo nkaambiwa vijana wanatolewa sana kafara mbali huko baharini ili matajiri warudi na samaki nuingi wapige pesa,migodini hali kadhalika yani kila sehemu yenye matajiri ina namna yake.

Hapo sehemu tajwa ina warabu wamanga manga wengi sasa kama utajiri wao unahusiana na harufu ya nya nya basi vijana wetu watafutaji wamekwisha.
 
Back
Top Bottom