Nini dawa ya jirani mkorofi

Nini dawa ya jirani mkorofi

Mpikie pilau kila siku halafu mkaribishe awe anakuja kujichana
 
subiri siku akipata msiba ataongea na mtaa mzima
 
Exactly! Mind your.business. Asiposhusha kioo na wewe usimsalimie. Akikusalimia itika. Gari yake, vijisent vyake, usijinyanyapae. Na wewe ambia wanao.kama baba yao kawakataza kucheza na nyie na mie nawaambia hakuna kucheza nao. Mkimsakama ataona mnamuonea wivu, wakati kuna siku isiyo na jina na wewe gari lako litakuja.
 
kumbe si mkorpfi ana majivuno!!
dawa,jivune zaidi yake.
 
Hahaha, na wewe majirani zako wanakusumbua eeh?

Ila sasa kama ndo kila jirani unaepishana nae unashusha kioo sijui kama ac itakolea aise,lol

uswahilini kweli shida
sasa ukorofi wake uko wapi hapo?
Mtambuzi i am sure una articles za kuongelea hili la watu kukasirika wasiposalimiwa

its about time aisee
 
Last edited by a moderator:
dunia itamnyoosha nawewe kwa nini kujitia presha wakati kwako unakula au ulivyoona ana vijisenti ulianza kumpigia mahesabu ya kukupa mtaji,yanini kupunguza siku za kuishi jamani
 
Waswahili bwana, inabidi tuishi kulingana na desturi zetu.
 
:bange:Umepakana na jirani ambaye kwa macho tu anaonekana ni mwenye majvuno na visenti vyake uchwara....mnaishi uswahilini...... hafungui kioo cha gari yake tinted akirudi.... akitoka yale yale, watoto wake amewakataza kusalimia watu na hata kucheza na watoto wenzake... ni jirani asiyependa mawasiliano ya aina yoyote........ nini dawa yake:israel:

Mpaka hapa sijaona kosa lake. Nachokiona ni wewe kuwa mmbea na mwenye kupenda kufuatilia mambo ya watu. Akili za kiswahili hizo zitakufanya usiendelee, kama anaringa we unaumia wapi?

Eti hafungui kioo cha gari lake, na wewe si usifungue cha gari lako, shida imelalia wapi?

Wewe hasa ndio jirani mkorofi, unaacha kufanya mambo yako uko bize kuchunguza familia za wenzako, by the way, we ni wa kike au wa kiume?
 
Maombi ya kimaskini hayo. CORONA Funeral Services wakipewa hela wanakuzika bila ngonjera wala maharage. Hapo napo mtalia kwa nini hakuwaalika msibani as if alisema anataka msaada wenu

hahahahaaaaaa! umenichekesha sana sana, unajua nini mtu hawez kuwa kisiwa dunian hapa hata kama corona watakuja na kila kitu ila faraja ya majirani ni muhimu. the best thing ni watu waish kwa kuheshimiana basi.
 
Ngoja siku yamkute humo getini ataamkia mtaa mzima tena atawapigia salute.

Tofauti ya umaskini na ulofa huonekana hapo kwenye bold. Mmezoea ikifika mchana na vibakuli vyenu kwenye nyumba za watu. "Mama Tupele, mi mwenzio nimepika vimaharage kidooogo, naomba mchuzi nimlishe mwanangu ugali" sasa mkikuta jirani asiyependa tabia hizo mbovu mbovu za watu wa kale mnachoweza kufanya ni kumuombea yamkute ili na nyinyi kwa mara ya kwanza kwenye maisha yake muwe wa maana kwake, loh!

Mnaacha kujiombea wenyewe mazuri, mnakesha kuwaombea wenzenu mabaya
 
:bange:Umepakana na jirani ambaye kwa macho tu anaonekana ni mwenye majvuno na visenti vyake uchwara....mnaishi uswahilini...... hafungui kioo cha gari yake tinted akirudi.... akitoka yale yale, watoto wake amewakataza kusalimia watu na hata kucheza na watoto wenzake... ni jirani asiyependa mawasiliano ya aina yoyote........ nini dawa yake:israel:

Acha mambo ya ajabu mkuu, wewe ndo mkorofi. Majirani kama nyie ndo wale ambao kama kwake anauza maandazi basi atataka kila siku unywe chai na maandazi tu na usinunue kitafunwa kingine wala kununua maandazi sehemu nyingine. Kwa akili zako zilivyo, dawa yake ni kwenda kumloga.
 
hahahahaaaaaa! umenichekesha sana sana, unajua nini mtu hawez kuwa kisiwa dunian hapa hata kama corona watakuja na kila kitu ila faraja ya majirani ni muhimu. the best thing ni watu waish kwa kuheshimiana basi.

Na kama kuna jambo linafanya msiheshimiane huko mitaani ni kupenda kufuatiliana kama huyu muanzisha mada. Tayari keshaanza kumchambua kuwa anajivuna n.k vitu ambavyo havina maana kwake. Si kila mtu anapenda mazoea na mama wa jirani, watu wengine wako bize na maisha yao. Wewe unataka watoto wako wakaje sebuleni kwake mpaka utakapokuja kuwachukua wakaoge usiku huku na yeye anahitaji privacy na usafi wa nyumba yake, mpk hapo hamjakwazana?

Si mara zote majirani wanafariji, mara nyingi wanaleta tu umbea
 
Acha mambo ya ajabu mkuu, wewe ndo mkorofi. Majirani kama nyie ndo wale ambao kama kwake anauza maandazi basi atataka kila siku unywe chai na maandazi tu na usinunue kitafunwa kingine wala kununua maandazi sehemu nyingine. Kwa akili zako zilivyo, dawa yake ni kwenda kumloga.

Ni vile tu kadude ka kugongea like kamepotea, ulistahili moja
 
Kwa maisha ya sasa watu wa namna hiyo wapo kibao mitaani,,, ushafanya kazi au kuishi jirani na dissaporra.. Watu walioishi ulaya miaka mingi kisha wakaamua kurudi nyumbani.. Hao hawanaga shobo sijui za kujuana mara tunafanya kazi ofisi moja, yaani hata lifti atoi kizembe zembe na huko mitaani ndo hivyo geti kali hamjui hata jirani yake yukoje...

Ubepari unaokuja kwa kasi Tanzania unabadilisha lifestyle ya wengi as ujirani wa kuzoeana sana na kupiga umbeya ndo unapotelea... Mi nilipokuwa nakaa majirani kukaa na kuongea hadi utokee msiba au sherehe, na kukutana kanisani tu au jumuia zaidi ya hapo kila mtu kivyake.. Marafiki wa watoto ni playstations na dstv tu.. Kucheza kila mtu kwao labda muazimane video games Cd, mwanzo nilipata shida wakati nahamia hilo eneo as nilitoka maisha ya quarter,,, majirani interaction kibao, watoto mnacheza pamoja hadi usiku na wazaz wanaelewa hawazingui, but tulikuja zoea hayo maisha..

Nimepanga sehem napoish now kuna wapangaji wengi but nina karibu mwaka siwajui hata majiran zangu as kila mtu kimpango wake... Ubepari na resi za kusaka shilingi unatubadilisha maisha watanzania lazima tukubaliane na mabadiliko as kufatana fatana na kujuana juana bila sababu za msingi siku hizi hakuna
 
:bange:Umepakana na jirani ambaye kwa macho tu anaonekana ni mwenye majvuno na visenti vyake uchwara....mnaishi uswahilini...... hafungui kioo cha gari yake tinted akirudi.... akitoka yale yale, watoto wake amewakataza kusalimia watu na hata kucheza na watoto wenzake... ni jirani asiyependa mawasiliano ya aina yoyote........ nini dawa yake:israel:

Sikiliza ndugu yangu, naomba utambue jirani ni jirani tu hata kama ni kichaa au mchawi ila inabidi umpende tu usimchukie...bora hata angekuwa ni rafiki ungweza kumbadilisha, lakini ni jirani.....na kaa ukijua katika maisha ya mwanadamu mtu unaweza kubadilisha rafiki lakini sio jirani, kwahiyo cha maana hapo wewe usimchukie mpende tu jirani yako hata kama siku anashida usimsusie msaidie tu kadiri ya uwezo wako.....wewe play part yako bwana, ishi nae vizuri na wala usimchukie, jinsi mnavyoishi kunasiku tu atajiona mwenyewe kuwa anayotenda sio sahihi na atajirekebisha.

kumbuka.......tunabadilisha rafiki lakini si jirani mkuu
 
Hahaha, na wewe majirani zako wanakusumbua eeh?

Ila sasa kama ndo kila jirani unaepishana nae unashusha kioo sijui kama ac itakolea aise,lol

Ha ha haa sure king'ast ufugaji wa baridi kwenye gari unataka ukorofi kidogo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom