kwa hiyo mimi tipwa tipwa kama asha boko sifai ?..
Unafaa sana dia. Ila mkuu hapo kakosea kumpondea kimbau mbau. Ndo namwambia kila mtu na hisia azke za muonekano wa mtu. Sio unapondea upande 1 na mwingine hasemi.
kwa hiyo mimi tipwa tipwa kama asha boko sifai ?..
Inaonesha huyo ameshachoka kuishi na mti usiozaa matunda. Inavyoonesha yupo tu kwa ajili ya mafao, Jide akifilisika tu maumivu.
too thin for me nakosa pa kushika buuuut she has a pretty face na nimependa eye makeup yake. she looks really nice na hajazidisha makeup. 9/10
mnara wa eateli
Umeona eeeh.. baada ya watu kumsumbua alipotoa Joto hasira sasa amewaletea Yahaya...hahaaa na kufilisika kazi ipo,maana bidada anajituma sana.......
kweli wanume mna kazi sana aisee duhtoo thin for me nakosa pa kushika buuuut she has a pretty face na nimependa eye makeup yake. She looks really nice na hajazidisha makeup. 9/10
Mkuu kama umefuatilia historia ya hao maselebriti, Jide alimkuta huyo jamaa ana mwanamke na mtoto mmoja, na Jide mwenyewe alikubali kumlea huyo mtoto kama wa kwake baada wa wazazi wake kutengana.
Umeona eeeh.. baada ya watu kumsumbua alipotoa Joto hasira sasa amewaletea Yahaya...
Ommy Dimpoz Ft Vanessa Mdee - Me N You {Official Video} - YouTube
Yaani ile kusema ukweli ningekuwa mwanume mimi sakapal wallah kwa jinsi yoyote ile ningemuoa huyu binti wa kwenye hii video, amenikosha jinsi alivyo hasa hapo anapoonekana yuko kama kwenye chumba cha gym amekalia huo mpira wa mazoezi na pale anapoenda kucheza kwenye kioo mie hoi, mavazi yake pia na alivo ukichanganya na sauti ndo kabisaa to my eyes and brain bila bange wala mawaa she is cute na kwangu amepita labda angenikataa yeye.
Always sakapal
Peace & Love.
I am Vanessa Mdee. - YouTube
sauti yake sasa anavotabasamu, jamani its only to my eyes and not to everyone nimempenda bure huyu binti.
Kweli watu tuna ladha tofauti
Mie wa hivi hata hainyanyuki kabisa, hamna hata nyama za kushika?? No no no no.
hujambo?
Samahani Malkia sitarudia tena, ni majukumu tu mamito. Kuanzia sasa hivi nitakuwa naku-pm nitakapokuwa kabla ya kupotea.ila na wewe mbona unapotea potea hivo jamani!!!!!!!
mwenzio nakuwa nakumisi
Unafaa sana dia. Ila mkuu hapo kakosea kumpondea kimbau mbau. Ndo namwambia kila mtu na hisia azke za muonekano wa mtu. Sio unapondea upande 1 na mwingine hasemi.
Sijambo kabisa Te amor
Samahani Malkia sitarudia tena, ni majukumu tu mamito. Kuanzia sasa hivi nitakuwa naku-pm nitakapokuwa kabla ya kupotea.
Nashukuru kwa kupokea msamaha wangu, na pia nimefurahi kusikia mzigo uliupata.nimekusamehe,maana nimeanza kuyaona matokeo!!!!!!
dats guuud..
did you see my signature???
kweli hii ndo mwisho.....mtu anatamani kila kitu.
sijawahi hata siku moja, hata kuwaza tu kuwa ningekuwa dume, sembuse kutamani mwanamke? hii ni ajabu sana
yes.. have seen it