Ningekuwa mwanaume mimi sakapal....me & you....

Ningekuwa mwanaume mimi sakapal....me & you....

Hiyo mizigo ya minofu unapeleka wapi buchani au??? Kitu modo bwana easy 2 carry and cmple.
 
Afadhali umebaki wa kike..!hamasa uliyonayo imenivutia..!nitafute nikuambie ktu kzuuri@sakapal
 
Sio kutamani, ku-appreciate uumbaji

Kwani unavyoenda mbugani kutizama wanyama na kufurahia unakuwa unataka kuwa-do?

Yaani Kongosho umenifurahisha sana ungekuwa unapata moja moto moja baridi aka maji ya dhahabu au mvinyo uliotiwa chachu wallah mchana huu popote ulipo ningekuagizia lunch take away na mtungi mzima ushinde nao hadi jioni. Nimekupenda bure, pokea like zangu 1,000.
 
Last edited by a moderator:
Kwani mapenzi ni kubebana tu?
Uzuri wa nyama siku hamna hela mnyanywea supu

Kwani mapenzi ni minyama au?? Kila mtu na ladha yake. Wewe hujamuona mdee uzur wake bas wenzio wapo wengi walioona na kupagawa. Ila wewe ukimuona tipwa tipwa kama ASHA BOKO bas SAWA dondosha mimate na simamisha mnala wako airtel.
 
wishes nyingine! yaani najaribu kupata picha umetokewa na nini mpaka ujiwazishe ungekuwa mwanaume......

uzuri wa huyu binti tuu, alivonivutia machoni pangu mie kumtizama hasa anavocheza, kumbuka kuwa sikumjua leo siku nyingi ila video ya huu wimbo ndo imenifanya nimuone kwa jicho lingine, she is cute and beauty to my eyes, si lazima kwa wote. Nakiri kusema mungu ameumba hapo, may be siwezi jua pengine ningekuwa mwanaume roho yangu isingekuwa hivi niwazavyo now......................
ndo maana wishes huwa zinabaki kuwa wishes.................., wewe FP hujawahi kuwish kitu chochote ambacho unahisi ukisema mbele za watu au ukimwambia mtu watu watakushangaa na kukuangalia mara mbili na kuamua kutokukisema? Basi mie nimesema bila kujali watu watasemaje au kuwazaje................
 
Last edited by a moderator:
Kutamani ni dhambi Sakapal,uzuri wa mwanamke hivi hasa ni nini wadau?
 
uzuri wa huyu binti tuu, alivonivutia machoni pangu mie kumtizama hasa anavocheza, kumbuka kuwa sikumjua leo siku nyingi ila video ya huu wimbo ndo imenifanya nimuone kwa jicho lingine, she is cute and beauty to my eyes, si lazima kwa wote. Nakiri kusema mungu ameumba hapo, may be siwezi jua pengine ningekuwa mwanaume roho yangu isingekuwa hivi niwazavyo now......................
ndo maana wishes huwa zinabaki kuwa wishes.................., wewe FP hujawahi kuwish kitu chochote ambacho unahisi ukisema mbele za watu au ukimwambia mtu watu watakushangaa na kukuangalia mara mbili na kuamua kutokukisema? Basi mie nimesema bila kujali watu watasemaje au kuwazaje................
nadhani ingetosha kumsifia kuwa unamwona beautiful, ninachoshangaa ni hicho cha kutamani kuwa mwanaume ili uwe naye
 
Haya Afadhali umekuwa mkweli Siku hizi kuna operation za kubadilisha jinsia if real u r serious will donate 300$ to manage ur operation kasheshe itakuja jee asipokupenda au akif..
 
Sio kutamani, ku-appreciate uumbaji

Kwani unavyoenda mbugani kutizama wanyama na kufurahia unakuwa unataka kuwa-do?

....lazima utakubaliana na mimi kuwa ni ngumu sana kutofautisha hivi vitu viwili,kutamani na kuapriciate kwakuwa moja ni matokeo ya jingine. ukimtamani mtu unaanza kutoa maneno ya kuapriciate,ila kauli zako zitaonyesha kama umemtamani au la, mfano ningekuwa mwanaume ningemuoa, hii sio kuapriciate hata kidogo ni kutamani....
 
mmmmh
kweli tembea uone
siwezi sema lolote hapa.
VanessaMdee.jpg
 
kwa hiyo mimi tipwa tipwa kama asha boko sifai ?..
Kwani mapenzi ni minyama au?? Kila mtu na ladha yake. Wewe hujamuona mdee uzur wake bas wenzio wapo wengi walioona na kupagawa. Ila wewe ukimuona tipwa tipwa kama ASHA BOKO bas SAWA dondosha mimate na simamisha mnala wako airtel.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom