Ningekuwa mwanaume mimi sakapal....me & you....

Ningekuwa mwanaume mimi sakapal....me & you....

khaaa! wewe mbona ule shooting yake ni mbaya tena kuliko hata hii??
ama mijicho yangu inakosa kuwa na watching skills??
BAADAE shooting yake ni mbaya kuliko me and you?
KWELI MACHO YAKO HAYANA WATCHING SKILLS!
 
BAADAE shooting yake ni mbaya kuliko me and you?
KWELI MACHO YAKO HAYANA WATCHING SKILLS!

mwali hunielewi?? macho yangu ni ya kizee bana...............
me sijui huoni nimesema MACHO HAYANA WATCHING SKILLS!!!!!
hapa nasubiri dongo kwa wazee wa ngeli Nyani Ngabu na @bwan'chuchu
 
Last edited by a moderator:
Ommy Dimpoz Ft Vanessa Mdee - Me N You {Official Video} - YouTube

Yaani ile kusema ukweli ningekuwa mwanume mimi sakapal wallah kwa jinsi yoyote ile ningemuoa huyu binti wa kwenye hii video, amenikosha jinsi alivyo hasa hapo anapoonekana yuko kama kwenye chumba cha gym amekalia huo mpira wa mazoezi na pale anapoenda kucheza kwenye kioo mie hoi, mavazi yake pia na alivo ukichanganya na sauti ndo kabisaa to my eyes and brain bila bange wala mawaa she is cute na kwangu amepita labda angenikataa yeye.
Always sakapal
Peace & Love.

I am Vanessa Mdee. - YouTube
sauti yake sasa anavotabasamu, jamani its only to my eyes and not to everyone nimempenda bure huyu binti.

Si bure,we utakuwa na element za kiume!
 
Ukiona unaumia sana,Nenda kwa wenzetu wakakupandikize uboo umalize kabisa
 
mbona kanaonekana kameshapigana vita zote za dunia yaani kanasubiri armargeddon katufie...mwanamke nyama bwana kijitu kimeshupaa utafikiri anakula mabungo........video yenyewe mbovu tu wameshindwa kutumia CHROMA KEY,background na fore vinakinzana..it is a worse video ever seen..kabayaaaaaaa
 
.....ka cute ila mnh? Kanaongea sanaaaaaa....
 
Wabongo hakuna lolote zaidi ya kutaka usupastaa dem wa kawaiiiiiiida halafu mnatuletea humu jf tuanze kucoment mm kama jaji nampa 20 katika 100
 
Kweli nimeamnini uzuri uko machoni kwa mtu yaani mimi namuona wa kawaida sana aisii cdhani kama ana uzuri wa kutisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom