Ninakuja Tunduma kuanza maisha upya

Ninakuja Tunduma kuanza maisha upya

Pole mkuu..naelewa maumivu unayoyapitia haya maisha ni hatari sana...kuna muda niliwahi pitia msoto ilibaki kidogo nijitoe uhai mawazo ya ajabu ajabu yaliniandama sana . .hapo ndo nikagundua kumbe wanaojiua kwa ugumu wa maisha tusiwalaumu wamefika point ya kukosa msaada mwisho hujiua.
 
Mkuu fanya kwanza test hamia wilaya au mitaa inayofuata ndani ya mkoa huo huo kapange chumba kwa muda kama una kazi nenda kazini kama kawaida fanya hivyo ndani ya miezi miwili kuhusu hom rud kama kawaida zuga kidogo tembea kaa wiki rudi tembea usimwambie kama umepanga huku unausoma mchezo ukifanya hivi utakuja nishukuru ila kama ww ni jobless zamia mkoa mwingine, kuna kipindi ndoa yangu ilikuwa ya moto nikasema isiwe kes nikavuta room kijijikingine ndani ya wilaya hiyo hiyo nikatulia ili kuwaza kwa kina nikaja gundua mimi na wife tulikuwa tumechokana hili lazima ulijue kwa kutest kwanza kubali kataa kwenye ndoa kuna kipindi kinaitwa "kuchokana" hiki ni kipindi kigumu sana kwa wanandoa nikwambie jambo hizo tabia alizonazo mkeo hazifiki hata robo nilizofanyiwa na wife mi nishawai kuletewa jamaa waniteke uzur wake karet nimeiva nikawafinya mpaka wakatoa siri kuna mengi mazito nishawai tiliwa sumu na mke wangu tena wa ndoa, usiombe mwanamke akuchoke utakubali shoo uzuri wake roho yangu ya paka napenda matatizo sana sehem isiyo na changamoto huwa siwezi kuishi,napenda changamoto ili ziniandae kiakili kufa ni matokeo ndugu yangu mwanaume hutakiwi kulia lia kaza tafuta buni kila njia utatue tatizo sio kukimbilia kuachana ni Amin broo hayo unayopitia natamani ningekuwa mimi hapo mbona yeye mwenyewe angekubali na hiyo nyumba mbona angenipa tena huku akiwa na amani, hebu fanya nilichokushauri hapo juu tafuta kwanza room ili ujipange kiakili unatumia mbinu ipi humo ndani huwez kujiongezea mtaishia kuuana mchezo hautaki hasira
Huu
 
Mkuu njoo mwanza na laki 3 unaanza biashara ya samaki kutoka ukara na visiwa vingine.. huu mtaji uhakika mzigo wa laki 2 unakupa 150,000 net profit per go...

andaa elfu 90 kodi ya chumba miezi mitatu + umeme na maji

andaa laki 2 nyingine ya gharama ndogo ndogo za maisha, za kuanzia.

Maisha lazima yaendelee
Mkuu funguka zaidi hao samaki soko lake ni wapi?
 
Pole sana brother nayaona maumivu yako coz hata mm yalinipata cha msingi ni kutuliza akili ili ufanye maamuzi sahihi. Hawa wanawake in service most of them wanashida sana.
 
Mkuu fanya kwanza test hamia wilaya inayofuata ndani ya mkoa huo huo kapange chumba chako kama una kazi nenda kazini kama kawaida fanya hivyo ndani ya miezi miwili hom rud kama kawaida zuga kidogo tembea kaa wiki rud tembea ukifanya hivi utakuja nishukuru ila kama ww ni jobless zamia tu mkoa mwingine, kuna kipindi ndoa yangu ilikuwa ya moto nikasema isiwe kes nikavuta room kijiji kingine ndani ya wilaya hiyo hiyo nikatulia ili kuwaza kwa kina nikaja gundua mi na wife tulikuwa tumechokana na hizo tabia alizonazo mkeo hazifiki hata robo mi nishawai kuletewa jamaa waniteke uzur wake karet nimeiva nikawafinya mpaka wakatoa siri uamuzi nilio chukua ndio huo
Mkuu pole sana, hii ni hatari sana aisee, huyu mwanamke alibakisha jambo moja tu, ni kukutoa uhai..
 
Wanaume tusioe wanawake waliosoma wale sio wife material na mwisho wake ni mbaya sana.

Pole mkuu
Hapo umeangalia upande mmoja tu; upande wa mwanamke kuonyesha dharau ya kujenga nyumba bila kimtaarifu mumewe, lakini hujaangalia madhara ambayo yangetokea iwapo huyo mwanamke angekuwa mama wa nyumbabni, na kwamba hana kazi yoyote. Huoni kuwa hapo hali ingekuwa mbaya zaidi? Si afadhali mama alikuwa msomi na mwajiriwa serikalini, hata kama alikuwa anafanya mambo ya kuudhi, lakini chakula cha baba na watoto nyumbani kilipatikana? Kama wote wangekuwa wanaangaliana usoni tu nyumbani, hali si ingekuwa mbaya zaidi? Ndoa zenye amani ni majaliwa ya Mwenyezi Mungu, hazina uhusiano na kuoa msomi au asiyesoma. Mbona tunaona ndoa nyingi tu za mume msomi na mke ni mama wa nyumbani sikusambaratika? No correlation between stable marriage and the difference of educational level of individuals.

Sent from my TECNO KE5 using JamiiForums mobile app
 
Maisha Yana ups n down napitia kipindi kigumu Sana iko hivi nlifunga ndoa tar 17/11/2020 ndoa takatifu ya kikiristo na mwanamke mmoja ambaye nlishaishi naye kwa muda was miaka 6 kuanzia siku nimemuoa yaani Kila kitu kimeparaganyika Sana yaani Kila nkifanya biashara napata hasara ninadaiwa almost 1.8 na watu tofauti tofauti siishi kwa amani nyumbani kwangu kwakua mambo yameyumba ugomvi hauishi chakula kile kilichonifanya nioe sikipati kwa wakati mke tukikwazana kidogo tu anapiga simu kwao kuwa namnyanyasa simhudumii ( mke ni mfanyakazi) serikalini

Kubwa lililoniumiza nafsi ni maendeleo ya haraka haraka anayoyafanya mke wangu Ana Jenga nyumba ambayo me sijawahi Iona Wala kiwanja sijui kilipo! Nlijua baada ya kushinda nyumban siku moja na kuona diary yake yenye maelezo juu yatofali hell anazowapa mafundi na material ya ujenzi
Inapoelekea nyumba imefikia kwenye lenta
Kutokana na kuwa na hasira nlimpga ikawa ni kama nimeamsha yaliyolala alichofanya kiliniadhirisha Mara 2 ya nlivyokua mwanzoni

Naaandika nikiwa na uchungu mkubwa Sana na machozi yananitoka nahitaji kwenda mbali ambako nitaaanza upya nimwachie watoto vyombo na Kila kitu ninachomiliki hapa nitaondoka tu na pikipiki nguo pamoja na vyeti vyangu vya taaluma Nina stashahada ya ualimu kwa masomo ya geography na kiswahili kwa anayejua nnapoweza kuanza maisha nikiwa na amani anielekeze hata ikiwa kijijini ntashukuru

Nilipendelea Tunduma kwa kuwa Kuna mzunguko mkubwa was biashara kama nnavyosikia lakin kama mtu anaweza kunielekeza sehemu nyingine ntashukuru
Mimi niaidi kwamba hutarudia huyu mwana mke mpumbavu, nikupe ushauri wangu, unajua waalimu mlio wengi stress za kipato duni ndo zina wa ongoza kufanya maamuzi ya haraharaka mukipata pesa mnarudi nyuma mliko toka eti yule ni mke wangu wa ndoa jinga kabisa
 
Mkuu fanya kwanza test hamia wilaya inayofuata ndani ya mkoa huo huo kapange chumba chako kama una kazi nenda kazini kama kawaida fanya hivyo ndani ya miezi miwili hom rud kama kawaida zuga kidogo tembea kaa wiki rud tembea ukifanya hivi utakuja nishukuru ila kama ww ni jobless zamia tu mkoa mwingine, kuna kipindi ndoa yangu ilikuwa ya moto nikasema isiwe kes nikavuta room kijiji kingine ndani ya wilaya hiyo hiyo nikatulia ili kuwaza kwa kina nikaja gundua mi na wife tulikuwa tumechokana na hizo tabia alizonazo mkeo hazifiki hata robo mi nishawai kuletewa jamaa waniteke uzur wake karet nimeiva nikawafinya mpaka wakatoa siri uamuzi nilio chukua ndio huo
Dah mkuu imebidi nicheke kwa hizo karate 😂😂😂😂 sasa walitaka wakuteke wakupeleke wapi 😂😂
 
Wanaume tusioe wanawake waliosoma wale sio wife material na mwisho wake ni mbaya sana.

Pole mkuu
Hapana sio wote waliosoma wako Hivyo, Heshima ya Mwanamke inaanzia katika familia Yao, na Utamaduni wa kwao na Watu wanaomzunguka, Na Akili yake ya Kuona Mambo Kwa Upana.

Wapo ambao hawajasoma Ila wanatabia za Kishetani utajuta, na ni kwasababu ya malezi Yao ndo maana unaambiwa kabla hujaoa fanya Utafiti vizuri sana usikurupuke.

Mwanamke ni Kiumbe dhaifu sana Unachohitaji ni Akili ya Kumtawala na Atatulia sana Hata kama Hauna Kitu.
 
Mkuu fanya kwanza test hamia wilaya inayofuata ndani ya mkoa huo huo kapange chumba chako kama una kazi nenda kazini kama kawaida fanya hivyo ndani ya miezi miwili hom rud kama kawaida zuga kidogo tembea kaa wiki rud tembea ukifanya hivi utakuja nishukuru ila kama ww ni jobless zamia tu mkoa mwingine, kuna kipindi ndoa yangu ilikuwa ya moto nikasema isiwe kes nikavuta room kijiji kingine ndani ya wilaya hiyo hiyo nikatulia ili kuwaza kwa kina nikaja gundua mi na wife tulikuwa tumechokana na hizo tabia alizonazo mkeo hazifiki hata robo mi nishawai kuletewa jamaa waniteke uzur wake karet nimeiva nikawafinya mpaka wakatoa siri uamuzi nilio chukua ndio huo
Hahahaaha Daaah, Mke kama Huyo ukimalizana na Hao jamaa unamtandika Haswaaa halafu unampeleka Polisi na huo ndo unakua Mwisho
 
Mkuu pole sana Tunduma itakuwa salama kwako maana vyumba hadi vya elfu10 vya umeme vipo kuhusu misosi mpaka kuna machaka wanauza misosi ya buku buku yani life simple sana.
Mzee kwani ni wapi Tanzania hii ambapo hamna msosi wa buku?
 
Mkuu fanya kwanza test hamia wilaya inayofuata ndani ya mkoa huo huo kapange chumba chako kama una kazi nenda kazini kama kawaida fanya hivyo ndani ya miezi miwili hom rud kama kawaida zuga kidogo tembea kaa wiki rud tembea ukifanya hivi utakuja nishukuru ila kama ww ni jobless zamia tu mkoa mwingine, kuna kipindi ndoa yangu ilikuwa ya moto nikasema isiwe kes nikavuta room kijiji kingine ndani ya wilaya hiyo hiyo nikatulia ili kuwaza kwa kina nikaja gundua mi na wife tulikuwa tumechokana na hizo tabia alizonazo mkeo hazifiki hata robo mi nishawai kuletewa jamaa waniteke uzur wake karet nimeiva nikawafinya mpaka wakatoa siri uamuzi nilio chukua ndio huo
Bado upo na mkeo?
 
Maisha Yana ups n down napitia kipindi kigumu Sana iko hivi nlifunga ndoa tar 17/11/2020 ndoa takatifu ya kikiristo na mwanamke mmoja ambaye nlishaishi naye kwa muda was miaka 6 kuanzia siku nimemuoa yaani Kila kitu kimeparaganyika Sana yaani Kila nkifanya biashara napata hasara ninadaiwa almost 1.8 na watu tofauti tofauti siishi kwa amani nyumbani kwangu kwakua mambo yameyumba ugomvi hauishi chakula kile kilichonifanya nioe sikipati kwa wakati mke tukikwazana kidogo tu anapiga simu kwao kuwa namnyanyasa simhudumii ( mke ni mfanyakazi) serikalini

Kubwa lililoniumiza nafsi ni maendeleo ya haraka haraka anayoyafanya mke wangu Ana Jenga nyumba ambayo me sijawahi Iona Wala kiwanja sijui kilipo! Nlijua baada ya kushinda nyumban siku moja na kuona diary yake yenye maelezo juu yatofali hell anazowapa mafundi na material ya ujenzi
Inapoelekea nyumba imefikia kwenye lenta
Kutokana na kuwa na hasira nlimpga ikawa ni kama nimeamsha yaliyolala alichofanya kiliniadhirisha Mara 2 ya nlivyokua mwanzoni

Naaandika nikiwa na uchungu mkubwa Sana na machozi yananitoka nahitaji kwenda mbali ambako nitaaanza upya nimwachie watoto vyombo na Kila kitu ninachomiliki hapa nitaondoka tu na pikipiki nguo pamoja na vyeti vyangu vya taaluma Nina stashahada ya ualimu kwa masomo ya geography na kiswahili kwa anayejua nnapoweza kuanza maisha nikiwa na amani anielekeze hata ikiwa kijijini ntashukuru

Nilipendelea Tunduma kwa kuwa Kuna mzunguko mkubwa was biashara kama nnavyosikia lakin kama mtu anaweza kunielekeza sehemu nyingine ntashukuru
Vijana wengi mnaoa bila kujua kwanini mnaoa.
 
Dah mkuu imebidi nicheke kwa hizo karate [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa walitaka wakuteke wakupeleke wapi [emoji23][emoji23]
Wanawake wana roho za ajabu sana et waniteke alafu wakanifiiling [emoji34][emoji34] na ukicheki sababu ni ya kitoto sana hawa watu akili zao wanazijua wenyewe na ukatili wowote atafanya mwanaume kwa mwanaume mwenzie nyuma ya ugomvi kuna mwanamke na pesa
 
Mkuu pole sana, hii ni hatari sana aisee, huyu mwanamke alibakisha jambo moja tu, ni kukutoa uhai..
Asante mkuu mke alizamilia wanile baada ya kuona kila kituko anachofanya nampuuza alikuwa akirudi usiku mi sina hata muda wa kuuliza nilimfuma na kidume hata sikujali nikamuacha akaniibia pesa ambazo niliweka kwaajili ya kumnunulia mother nyumba wala hata sikujali alipo ona haya yote hayatoshi siku narud hom toka kwenye mishe ghafla navamiwa nipo kwenye gari pekee yangu na taarifa ya kurudi kwangu si kumwambia yoyote zaidi ya mke wangu asee nilijitutumua na kushika wote maana walikuwa wanaume wa3 mmoja alinikimbia baada ya kuona kipigo kimezid hawa wengine wakaropoka hapohapo nikawatia kwenye gari moja kwa moja hom kwa wife kwa kuwa hom nina mazingira private kdg niliwapa mateso hatari nilipoona nimeridhika ndani ya siku tatu nikawaacha huru no polisi no mAjilani
 
Back
Top Bottom