Ninakuja Tunduma kuanza maisha upya

Ninakuja Tunduma kuanza maisha upya

1.8M unaogopa ndugu , haya maisha hakuna asiyedaiwa . Hivyo kuhusu madeni usijione upopeke yako sote tunadaiwa tena kwa viwango vya juu sana.

Kuhusu mke hapa tunasikia upande wako tu hivyo kusuluhisha hii case ni ngumu sana huenda na wewe kuna sehemu unateleza ila hauweki wazi.

Kuhusu kuanza maisha Tunduma hayo ni maamuzi yako na mtazamo wako huenda kuna afadhali kwako kwani Bob Marley aliimba " Kukimbia uwanja wa vita sio uoga bali unaenda kujipanga tena".

Si busara kung'ang'ania ndoa isiyo na amani kama mmeshaanza mpaka kupigana mtaleteana madhara ambayo huenda yakaleta ulemavu au kifo.

Mwanaume ni kupambana usikate tamaa Tunduma pia ni sehemu ya Dunia iliyosalama kuishi.
 
Pole San utasimama tu mkuu pamban hat piga bodaboda huku ikifatilia vibaru katk ofc na makmpuni
 
Maisha Yana ups n down napitia kipindi kigumu Sana iko hivi nlifunga ndoa tar 17/11/2020 ndoa takatifu ya kikiristo na mwanamke mmoja ambaye nlishaishi naye kwa muda was miaka 6 kuanzia siku nimemuoa yaani Kila kitu kimeparaganyika Sana yaani Kila nkifanya biashara napata hasara ninadaiwa almost 1.8 na watu tofauti tofauti siishi kwa amani nyumbani kwangu kwakua mambo yameyumba ugomvi hauishi chakula kile kilichonifanya nioe sikipati kwa wakati mke tukikwazana kidogo tu anapiga simu kwao kuwa namnyanyasa simhudumii ( mke ni mfanyakazi) serikalini

Kubwa lililoniumiza nafsi ni maendeleo ya haraka haraka anayoyafanya mke wangu Ana Jenga nyumba ambayo me sijawahi Iona Wala kiwanja sijui kilipo! Nlijua baada ya kushinda nyumban siku moja na kuona diary yake yenye maelezo juu yatofali hell anazowapa mafundi na material ya ujenzi
Inapoelekea nyumba imefikia kwenye lenta
Kutokana na kuwa na hasira nlimpga ikawa ni kama nimeamsha yaliyolala alichofanya kiliniadhirisha Mara 2 ya nlivyokua mwanzoni

Naaandika nikiwa na uchungu mkubwa Sana na machozi yananitoka nahitaji kwenda mbali ambako nitaaanza upya nimwachie watoto vyombo na Kila kitu ninachomiliki hapa nitaondoka tu na pikipiki nguo pamoja na vyeti vyangu vya taaluma Nina stashahada ya ualimu kwa masomo ya geography na kiswahili kwa anayejua nnapoweza kuanza maisha nikiwa na amani anielekeze hata ikiwa kijijini ntashukuru

Nilipendelea Tunduma kwa kuwa Kuna mzunguko mkubwa was biashara kama nnavyosikia lakin kama mtu anaweza kunielekeza sehemu nyingine ntashukuru
Pole sana kiongozi...njoo masumbwe geita utakuja kunishikuru badae
 
Pole sana kwa Changamoto hizo. Vijana Wengi tunaoa Kwa Kufuata Jamii sana zaidi ya Uchunguzi

1. Mtu anaoa kisa kapata Kazi nzuri
2. Mtu anaoa kisa kapata Sehemu ya Kujishikisha hata kama Si permanent
3. Mtu anaoa kisa Kampa Binti wa Watu Mimba
4. Kuna Wanawake/Wanaume wameshalaaniwa na Mababu zao wasifanikiwe na Atakayeishi naye pia Asifanikiwe hivyo hivyo. Sasa Msipowachunguza vizuri ndio hivyo tena unaharibikiwa

Sometimes ni Vyema Tukamjua Mtu tunayemuoa kuliko Kuoa kisa Wewe mambo yako yamekunyookea
 
Wale mnaokimbilia kuoa kisa umri au presha za maisha huku wewe binafsi huko na changamoto karibu uendelee jifunza. Ndoa za kisasa zina ubinafsi mwingi mno na umachi No.

Tukutane tunduma. Me niko nabeba gunia huku

Wale mnaokimbilia kuoa kisa umri au presha za maisha huku wewe binafsi huko na changamoto karibu uendelee jifunza. Ndoa za kisasa zina ubinafsi mwingi mno na umachi No.

Tukutane tunduma. Me niko nabeba gunia huku
Kumbe Songwe ina watu wengi sanaa humuu.

#YNWA
 
Maisha Yana ups n down napitia kipindi kigumu Sana iko hivi nlifunga ndoa tar 17/11/2020 ndoa takatifu ya kikiristo na mwanamke mmoja ambaye nlishaishi naye kwa muda was miaka 6 kuanzia siku nimemuoa yaani Kila kitu kimeparaganyika Sana yaani Kila nkifanya biashara napata hasara ninadaiwa almost 1.8 na watu tofauti tofauti siishi kwa amani nyumbani kwangu kwakua mambo yameyumba ugomvi hauishi chakula kile kilichonifanya nioe sikipati kwa wakati mke tukikwazana kidogo tu anapiga simu kwao kuwa namnyanyasa simhudumii ( mke ni mfanyakazi) serikalini

Kubwa lililoniumiza nafsi ni maendeleo ya haraka haraka anayoyafanya mke wangu Ana Jenga nyumba ambayo me sijawahi Iona Wala kiwanja sijui kilipo! Nlijua baada ya kushinda nyumban siku moja na kuona diary yake yenye maelezo juu yatofali hell anazowapa mafundi na material ya ujenzi
Inapoelekea nyumba imefikia kwenye lenta
Kutokana na kuwa na hasira nlimpga ikawa ni kama nimeamsha yaliyolala alichofanya kiliniadhirisha Mara 2 ya nlivyokua mwanzoni

Naaandika nikiwa na uchungu mkubwa Sana na machozi yananitoka nahitaji kwenda mbali ambako nitaaanza upya nimwachie watoto vyombo na Kila kitu ninachomiliki hapa nitaondoka tu na pikipiki nguo pamoja na vyeti vyangu vya taaluma Nina stashahada ya ualimu kwa masomo ya geography na kiswahili kwa anayejua nnapoweza kuanza maisha nikiwa na amani anielekeze hata ikiwa kijijini ntashukuru

Nilipendelea Tunduma kwa kuwa Kuna mzunguko mkubwa was biashara kama nnavyosikia lakin kama mtu anaweza kunielekeza sehemu nyingine ntashukuru
Immediately file for divorce ,Halafu uwe mwanaume unaonekana weak na mke wako ana serious controlling issues
 
Back
Top Bottom