Katoto kadhuri
JF-Expert Member
- Apr 6, 2017
- 759
- 327
- Thread starter
- #61
UsinuukumMshahara wa dhambi ni mauti
UsinuukumMshahara wa dhambi ni mauti
Ndio ni kwa bibi kulee rafiki. [emoji85] [emoji85]Kwa bibi?
Ndio AAA ntafanyajUpo tayari kuwa na mtoto?
Sijakuhukumu ila mpaka unachepuka mara saba kwa watu tofauti vipi hiyo furaha uliyokuwa unaitafuta umeipataUsinuukum
Hahah!! kazi kweli kweli ngoja niulize kama babu nae ana kwakeNdio ni kwa bibi kulee rafiki. [emoji85] [emoji85]
Hapana kwakweli, hata ao 7 nilikuwa najaribu jaribu ndiomaana wakafiakaSijakuhukumu ila mpaka unachepuka mara saba kwa watu tofauti vipi hiyo furaha uliyokuwa unaitafuta umeipata
Eg: wakisema wenye matatizoPoa bt matzto yapo kwa ote
Haya vizuri.Fom for
Hahahaaa. Kupo rafiki.Hahah!! kazi kweli kweli ngoja niulize kama babu nae ana kwake
Kwa hiyo sasa hivi upo na yule rafiki ake au mwingine wa nane?Hapana kwakweli, hata ao 7 nilikuwa najaribu jaribu ndiomaana wakafiaka
DaaahhhNawakumbuka TWANGA PEPETA NA MSEMO WAO.... vipo vya kushea si vitumbua..!!! Ahahahahahaha
Sawa naelewa namikesa jmnMaelezo yote kumponda jamaa yako ili tuone umefanya sahihu kuchepuka,,,hiyo haifanyi kuchepuka,,sababu yako haina mashiko
Aiseee af n kama mapachaKatoto kadhuri mtafute beira mtaendana sana
Saiv nipo nipo tyKwa hiyo sasa hivi upo na yule rafiki ake au mwingine wa nane?
Naweza emoEg: wakisema wenye matatizo
Watoke na ww utatoka???
Useni mkorofi mno atanitoa rooWe mng'ang'anize tuu "useni" jomoniii[emoji28][emoji28]
hapo hakuna namna inabidi ajimilikishe mwenyeweMimba ni ya kwako .