Ninajihisi mjamzito, lakini sikumbuki ni wa nani

Ninajihisi mjamzito, lakini sikumbuki ni wa nani

Useni ana haki ya kukataa. Na alikukataa siku nyingi tu.

Na badala ya kujitambua thamani yako kama mwanamke ukazidi kujidhalilisha kwa kutembea na wanaume tofauti and now you don't know which one got you pregnant.

You have a long way to go young lady.
Ndio maana ata sitaki kumwambia
 
Shogaa ukiomaa mwanaume mnakwichikwichi ana peruzi basi jiangalieee
1.Labda unanukaa kwa bibi
2.Utakuwaa na bwawa anafanyaa tu kwakuwa hana namna,
3.Hauna amsha amsha kitandani
We ni gogo ndo maaana anapata muda wa kuperuzi hivi na kashikashi zangu kitandani hata hiyo simu utashikikaaa kweli???
Utakuwaa na tatizo........
 
Shogaa ukiomaa mwanaume mnakwichikwichi ana peruzi basi jiangalieee
Labda unanukaa kwa bibi
Utakuwaa na bwanaa anafanyaa tu kwankuwa hana namna
Hauna amsha amsha kitandani
We ni gogo ndo maaana anapata muda wa kuperuzi hivi na kashikashi zangu kitandani hata hiyo simu utashikikaaa kweli???
Utakuwaa na tatizo........
Dia niko vzuri kunako uwezi amini, sijui ndio wanaume wa saaasa
 
Duuh! Unajiweza aisee kuhimili hiyo mizigo saba ifanye yao humo kwa bibi tena kwa muda ulio karibu sio jambo dogo aisee.

Mie nakushauri hesabu siku zako halafu uangalie ni nani alihusika hiyo siku.

Na ukishamjua baba wa mtoto jifunze kujua thamani ya mwili wako.
 
Sasa jamani na hilo ni swali la kuumiza kichwa? Alio ubeba huo ujauzito ndio mwenye nao.tusipeane stress
 
Nakukumbuka vizuri wewe mimi ndo Baba kijacho usiwe na presha
 
Back
Top Bottom